[Support Zeek] Support Zeek Service, Free For You!

Status
Not open for further replies.

tosang

Hero
Reactions
1,626
MR
0.000
Do hiện tại rảnh không có gì làm. Thấy nhiều bạn nói mất acc zeek mà không biết cách lấy lại. Sẵn có cơ hội rèn luyện thêm kỹ năng Anh văn. Nay mình mở toipic này, mục đích support free cho các bạn ngại support hoặc tiếng Anh không tốt.

Hỗ trợ:
+ Support khi acc các bạn bị lock, bị ban, bị hack,...

Yêu cầu:
+ Cung cấp thông tin acc khi đăng ký, càng nhiều càng tốt. Như địa chỉ, số điện thoại, postal code, up line, mail gốc.

+ Riêng mail gốc thì cung cấp thêm password mail (nếu tin tưởng mình), hoặc thức cùng mình khi mình support. Phòng khi support kêu login liền vào mail để confirm thông tin.
Chú ý:
+ Không sup cho acc bị ban do đâm chém, cheat nhé!

Thống kê: Đến nay đã lấy lại được 20 acc rùi nhé.

:m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121:

P/s: Em là newbie, chỉ mong giúp ích mọi người. Không hứa chắc là sup thành công 100%. Mong các bạn đừng ném đá em, tội nghiệp em. Thấy nhiệt tình thì cho 1 thank nhé! Yahoo: sunny_okay84

Last edited by a moderator:
Mình mới chơi ngày 19/7 đến giờ chỉ được 120 point, có thể mình chỉ bỏ 2-3 ngày ko post ads.
Nhưng mình cẩn thận post 2 ads 1 ngày, trung bình ngày chỉ được hơn 1 point thôi.
Mình hay post ở web này http://www.freeadsplanet.com
, và thường chỉ post 2-3 quảng cáo cùng loại thay thế nhau.
1. Có phải do post từng site khác nhau thì point khác nhau.
2. Phải post mỗi ngày là 1 loại QC khác nhau thì point nhiều hơn là lặp đi lặp lại?
3. Cách để bảo quản acc khi số point nhiều dần?
Cảm ơn bạn trước nhé.

bạn cứ chịu khó post ad đều đặn vào tháng đầu đc ít point nhưng sang tháng sau nó sẽ cộng nhiều hơn.

Upvote 0
cho hỏi là trước mình có mua acc từ 1 người trong forum. thay mail mới, add SSN. tự dưng hôm nay vô mail mà lúc trước thay thấy có mail của zeek nội dung như sau :The Password For UserName xxxxx is xxxxxx. xong vô zeek không đc. cho hỏi giờ lấy lại đc acc zeek không nhở

Upvote 0
cho hỏi là trước mình có mua acc từ 1 người trong forum. thay mail mới, add SSN. tự dưng hôm nay vô mail mà lúc trước thay thấy có mail của zeek nội dung như sau :The Password For UserName xxxxx is xxxxxx. xong vô zeek không đc. cho hỏi giờ lấy lại đc acc zeek không nhở
Thế bác còn nhớ info của acc không? Còn giữ mail gốc lúc reg acc zeek đó 0?

Upvote 0
Thế bác còn nhớ info của acc không? Còn giữ mail gốc lúc reg acc zeek đó 0?

info thì ai mà nhớ. mail gốc thì không có, tai acc mua mà. chỉ có PZ up acc, SSN . có lấy lại đc không ta.
mà sao nó làm thế nào để pass gửi vô mail mình nhỉ

Upvote 0
info thì ai mà nhớ. mail gốc thì không có, tai acc mua mà. chỉ có PZ up acc, SSN . có lấy lại đc không ta.
mà sao nó làm thế nào để pass gửi vô mail mình nhỉ
Giờ nó 0 căn cứ vào ssn nữa. Nó căn cứ vào info và mail gốc thui. Có thể chủ acc lấy lại mail đó. Nếu có mail gốc thì lấy acc lại được.

Upvote 0
Giờ nó 0 căn cứ vào ssn nữa. Nó căn cứ vào info và mail gốc thui. Có thể chủ acc lấy lại mail đó. Nếu có mail gốc thì lấy acc lại được.

info tứ tung đc ko nhỉ??????????????

Upvote 0
info tứ tung đc ko nhỉ??????????????
0 được bạn à.

Ok, yeah:

Cathy MathewsI can see that your personal information on your account has been changed

For security purposes I will need to reset your password

10:25 am Please allow 30 minutes and go onto your www.zeekrewards.com page, input your email address and click on “Forgot Password”

You will receive a new password in your email soon

Được 1 bác nữa. :m121:

Upvote 0

vậy thì cái ssn vứt đi ah, :(, mail gốc thì lúc đó đâu thấy quan trọng nên không để ý. hic

Upvote 0
vậy thì hay quá acc tớ điền SSN bậy bạ giờ chả nhớ làm không dám đầu tư. Bây h thì đầu tư thoải mái rồi :))

Upvote 0
Vẫn đang trong giai đoạn 60 ngày free
Không hiểu sao tới giờ thì chỉ nhận được point tới ngày 6/8 thôi ...
Không biết TK có bị gì không?

Upvote 0
Vẫn đang trong giai đoạn 60 ngày free
Không hiểu sao tới giờ thì chỉ nhận được point tới ngày 6/8 thôi ...
Không biết TK có bị gì không?
Bạn koi cái tái đầu tư để bao nhiêu?

Upvote 0
0 được bạn à.

Ok, yeah:

Cathy MathewsI can see that your personal information on your account has been changed

For security purposes I will need to reset your password

10:25 am Please allow 30 minutes and go onto your www.zeekrewards.com page, input your email address and click on “Forgot Password”

You will receive a new password in your email soon

Được 1 bác nữa. :m121:

Oh yeah !!! :m097:
Cảm ơn tosang nha, may nhờ có cậu sup dùm mới lấy lại dc acc

Mà mail up silver của mình bị mất rồi ,không biết sau này rút tiền về tài khoản PZ khác có bị thằng pz nó xoắn k nhỉ:m197:

Upvote 0
Mà mail up silver của mình bị mất rồi ,không biết sau này rút tiền về tài khoản PZ khác có bị thằng pz nó xoắn k nhỉ:m197:

Không sao đâu cậu 1 acc zeek có thể rút về hàng ngàn mail PZ khác cũng được

Gốp công hỗ trợ Tô tối giúp mọi người, ai có gì thắc mắc cứ gửi vào đây nha. Chống chỉ định, đâm hơi chém gió, xoắn nhau trong đây nhé

Upvote 0
sao cả tuần này acc zeek của em ko đc chia lãi và tăng Vip pont nhỉ !
Anh Tosang và mọi ng giải thích giúp em vs . tkx nhiều lắm

Upvote 0
Theo mình biết thì vài ngày ref mới nhận được. Mình cũng đang đợi ref nhận đây.
nếu ref nhận được thì give aff có vẻ lãi hơn :D được 50% cho mình 50% cho ref và được 5% vip mà ref nhận được phải không bác ?
vd mình give 10 vip thì mình được 5 ref được 5 và mình được thêm 0.25 nữa ak @@

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,474
Latest member
Thinhluiz