New [Super Host] anmilead.info ( 0.1$/per download )

recar88

Senior
Reactions
1,520
MR
0.000
Insuree Balance
0
[Super Host] anmilead.com ( 0.1$/per download )

Sever chính thức hoạt động dưới tên
anmilead.com Admin của site là anmivn nổi tiếng có uy tín ở 4um chúng ta .

Tốc độ D-U của host đã nhanh hơn rất nhiều . Mọi người cứ chiến thoải mái

Xin chào các bạn . Site này mình làm Mod nên lập 2pic để tuyển 100 ref may mắn đầu tiên . Các Group thì vô tư

Mọi người cứ đọc kĩ và từ từ nhé ^^

1. Có down là có tiền - KHÔNG TÍNH LƯỢT DOWN NHƯ CÁC HOST KHÁC .

2. Mỗi lần khách download sẽ làm 1 offer -- nên giá 1 lượt down sẽ từ 0.1$ -10$ tùy theo giá off ( quá lời )

3. MINPAY chỉ có 10$ pay wa Paypal ( các khoản khác sẽ cập nhật sau )

Sau 1 tuần sẽ up Pre các ref hoạt động tốt , hưởng 15% từ ref của các bạn,bonus 13% khi bạn đạt mức 100$ ( 13$)

Khi bạn giới thiệu 1 ref ở nước ngoài dưới link Mod sẽ được bonus như trên . Gửi mail báo tên ref đó cho Mod recar81 và bạn sẽ được thưởng sau khi Mod kiểm tra hoạt động của ref đó trong 1 tuần ( tránh cheat )

NOTICE : Nếu giới thiệu 1 chủ Group bonus sẽ x4

Sau vài ngày sẽ up Pre các Group hoạt động tốt , hưởng 123% từ ref của các bạn,bonus 13% khi bạn đạt mức 100$ ( 20$)

Khi bạn giới thiệu 1 ref ở nước ngoài dưới link Mod sẽ được bonus như trên . Gửi mail báo tên ref đó cho Mod recar81 và bạn sẽ được thưởng sau khi Mod kiểm tra hoạt động của ref đó trong 1 tuần

NOTICE : Nếu giới thiệu 1 chủ Group bonus sẽ x3

Ai đăng kí ref thì để lại nick ở đây để mình chech . Group thì để tên Group + tên chủ hội + add nick Yahoo
Mọi thắc mắc của ref Mod recar81 gửi mail về : [email protected] ( gửi mail chữ kí sẽ ko reply )
or support trên wedsite

ĐĂNG KÍ TẠI ĐÂY . Mời các bạn nhanh chân đăng kí

Last edited by a moderator:
tiếng anh cùi quá mà cũng bày đặt
nói thật sorry chủ thớt và các bạn
không biết tiếng anh thì lên google translate cho nó lành
mặc dù sai ngữ pháp, nhưng ít nhất từ vựng nó chuẩn đọc vẫn hiểu được
chứ sai nguyên cả ngữ pháp và từ vựng thế kia thà viết 1 lô tiếng việt cho nhanh

tiếng anh cùi quá mà cũng bày đặt
nói thật sorry chủ thớt và các bạn
không biết tiếng anh thì lên google translate cho nó lành
mặc dù sai ngữ pháp, nhưng ít nhất từ vựng nó chuẩn đọc vẫn hiểu được
chứ sai nguyên cả ngữ pháp và từ vựng thế kia thà viết 1 lô tiếng việt cho nhanh

:m025: chưa gì ông vào chém rồi :m025:

Ko có nổi .com mà dung .info thì ko muốn xoáy cũng phải xoáy: đừng ngốc như thế!

anmilead.com cũng là anmilead.info mà ^^ . tại thấy cái .info nó đẹp nên lấy làm domain chính thôi , chưa check đã xoáy thế bạn :D

theo mình đớp ass à :m131
mod tieng anh ngu vl dau(nuim) vào xem nó chơi tiếng anh nè sao k banned di:mad: mà thích banned nich nghialh12 hả ku
--------------------

ngu ko phải cái tội , nói bậy nên mình ban thôi mà :)
nium4ever

Last edited by a moderator:
Xin chào các bạn . Site này mình làm Mod nên lập 2pic để tuyển 100 ref may mắn đầu tiên . Các Group thì vô tư

Mọi người cứ đọc kĩ và từ từ nhé ^^

1. Có down là có tiền - KHÔNG TÍNH LƯỢT DOWN NHƯ CÁC HOST KHÁC .

2. Mỗi lần khách download sẽ làm 1 offer -- nên giá 1 lượt down sẽ từ 0.1$ -10$ tùy theo giá off ( quá lời )

3. MINPAY chỉ có 10$ pay wa Paypal ( các khoản khác sẽ cập nhật sau )

Sau 1 tuần sẽ up Pre các ref hoạt động tốt , hưởng 15% từ ref của các bạn,bonus 13% khi bạn đạt mức 100$ ( 13$)

Khi bạn giới thiệu 1 ref ở nước ngoài dưới link Mod sẽ được bonus như trên . Gửi mail báo tên ref đó cho Mod recar81 và bạn sẽ được thưởng sau khi Mod kiểm tra hoạt động của ref đó trong 1 tuần ( tránh cheat )

NOTICE : Nếu giới thiệu 1 chủ Group bonus sẽ x4

Sau vài ngày sẽ up Pre các Group hoạt động tốt , hưởng 123% từ ref của các bạn,bonus 13% khi bạn đạt mức 100$ ( 20$)

Khi bạn giới thiệu 1 ref ở nước ngoài dưới link Mod sẽ được bonus như trên . Gửi mail báo tên ref đó cho Mod recar81 và bạn sẽ được thưởng sau khi Mod kiểm tra hoạt động của ref đó trong 1 tuần

NOTICE : Nếu giới thiệu 1 chủ Group bonus sẽ x3

Ai đăng kí ref thì để lại nick ở đây để mình chech . Group thì để tên Group + tên chủ hội + add nick Yahoo
Mọi thắc mắc của ref Mod recar81 gửi mail về : [email protected] ( gửi mail chữ kí sẽ ko reply )
or support trên wedsite

ĐĂNG KÍ TẠI ĐÂY . Mời các bạn nhanh chân đăng kí , 12h đêm nay Wedsite sẽ hoạt động

Mình không có gì khác cả ! mình khuyên bạn sau này có tuyển ref ! thì post đúng nơi thôi !
về host này thuộc dạng không tìm năng lắm ! khả năng để phát huy khả năng trong ngành không cao lắm !

Mình đoán site này kiểu hoàn thành offer xong down,nếu đúng vậy thì giá bèo vãi :))

oh vậy bạn làm nổi cái off bao giờ chưa mà s.. :m146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom