New [Super Host] anmilead.info ( 0.1$/per download )

không biết ra sao mà thấy sever ko ổn @@
giờ làm trang upload đặt ADS tren dt moi tháng kiếm 500USD khỏe tội rạ gì làm trang PTU phải lo đủ thứ
mình thì làm cái trang upload cho di dong kiem tien vao tui mà chi bo có 10USD tren thang mua hóting gator lãi hơn làm trang PTU mệt người duy trì chắc không lâu dc đâu chưa tính ddos

Last edited by a moderator:
không biết ra sao mà thấy sever ko ổn @@
giờ làm trang upload đặt ADS tren dt moi tháng kiếm 500USD khỏe tội rạ gì làm trang PTU phải lo đủ thứ
mình thì làm cái trang upload cho di dong kiem tien vao tui mà chi bo có 10USD tren thang mua hóting gator lãi hơn làm trang PTU mệt người duy trì chắc không lâu dc đâu chưa tính ddos

Cái này thực ra là đang hướng cho người dùng di động, nhưng mình đang test thử code và sức công phá của PTU :D

@recar88: REF nè, username: killban. Làm gì nữa đây, thấy LR là thích rùi. Site load chậm thế, thỉnh thoảng còn lỗi..bó chiếu.

@recar88: REF nè, username: killban. Làm gì nữa đây, thấy LR là thích rùi. Site load chậm thế, thỉnh thoảng còn lỗi..bó chiếu.

làm gì nữa là sao - lo mà up rồi đi share cho người khác down - chơi chơi PTU bao giờ à :m146:

làm gì nữa là sao - lo mà up rồi đi share cho người khác down - chơi chơi PTU bao giờ à

---------- Post added at 09:21 AM ---------- Previous post was at 09:15 AM ----------

@ iphone4s: thì load mãi không xong mới hỏi, ý là site chậm thế thì làm được gì, lol thế đã chém rồi.

Cái này thực ra là đang hướng cho người dùng di động, nhưng mình đang test thử code và sức công phá của PTU :D
thôi đi bác =)) bác định ăn kèo của em ah cứ làm PTU của bác đi kaka
50.22.67.213-static.reverse.softlayer.com hóting mà PTU thì chờ phập phập sập còn làm wap upload cho DTDD muon nguoi ta nho den phai gon va 5 kitu de go tren dt de với lại toc do nhanh chứ như rùa bò ng ta sợ mất files ai dám up
đã làm trang up cho dt thì bao luu it nhat 4 năm 1 files mới ok

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom