Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
cho hỏi nếu mình cắp máy dc 30000point ko làm offer dc nhận tiền ko , 1000point = 1,666$ hả mấy bạn

Cái site này còn kiếm đc ko hả các cậu ?

cho hỏi nếu mình cắp máy dc 30000point ko làm offer dc nhận tiền ko , 1000point = 1,666$ hả mấy bạn

1000point = 1,666$ << Điểm này là điểm làm offer quy đổi khi bạn đạt mốc của nó. Chứ cắm máy thì ko có đâu.

Mấy tháng này request nó kiểm tra lâu quá vẫn chưa nhận được tiền :binhsua117:
đen thật, có hơn 70$ trong tk chuẩn bị nhận tiền thì nhận dc mail thông báo cancel tk,

vẫn chưa thấy hơj money; có majl về rôj` mà ta

vừa nhận tiền đã bị scam mất rồi ôi 53$ @@ :(( :(( :((
sao lại bị scam vậy ông? đã cảnh báo nhièu rồi mà

trong acc còn 24$ :( lâu quá chưa chiến rùi TT__TT ai có mẫu offer nào giúp đi >__<

con ai chiến em nó ko các bác :D lâu rồi ko thấy ai nói về nó nữa

Site còn chiến đc ko thế ae :binhsua18: !

con ai chiến em nó ko các bác :D lâu rồi ko thấy ai nói về nó nữa

cũng còn nhưng ít vì thằng này dạo gần đây banned hơi nhìu, nó không đợi đầu tháng hay cuồi tháng band, nó band ngay giữa tháng lúc mà đủ min pay, đang đợi tiền về. nên ức chế mọi người bỏ hơi nhìu :(

cũng còn nhưng ít vì thằng này dạo gần đây banned hơi nhìu, nó không đợi đầu tháng hay cuồi tháng band, nó band ngay giữa tháng lúc mà đủ min pay, đang đợi tiền về. nên ức chế mọi người bỏ hơi nhìu :(
trc mình cũng chiến thằng này. được pay 1 lần nhưng mà lâu quá. 1 tháng chỉ ~50$, nếu nhiều là bị ban, làm off 1 tháng sau mới có kết quả, xong 1 tháng sau nữa mới đc pay :(

mới ra đi thêm 1 acc nữa trước 1 acc 70$,giờ một acc 50$,còn một này nữa tiền về,có bộ hơi nản ,đau ko chiệu dc dạo này ban quá kinh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,757
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom