Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
Mình làm mất pass cái email để đăng kí rồi giờ mình vào phần edit profile để sửa lại địa chỉ email. rồi dùng địa chỉ email mới đó để làm offer được không mọi người? Hay bắt buộc phải là cái email dùng để đăng kí.

dạo này topic có vẻ im ắng rồi nhỉ? ko còn sôi nổi như trước nữa. mọi người đi đâu hết cả rồi?

có miếng cơm đem ra chia sẽ mà có nhìu người sợ người khác ăn mất phần của mình oy cãi vã. h ai làm nói ăn pro thì cứ im lặng hết lo làm việc khác ai qan tâm nữa.

việc ai nấy làm, mấy vụ cheat với khoe hàng thì đừng mang lên đây, trục trặc thì hỏi anh em giúp đỡ, vậy là ok lắm rồi.

Nên request IP nước nào

Dự là mình sắp cash out đầu tiên kể từ khi mần thằng này cỡ 4 tháng rồi, đang thắc mắc không biết request payment theo IP nc ngoài hay VN và còn có phải sửa thông tin j nữa không nhỉ. ai tư vấn với :binhsua07:

Dự là mình sắp cash out đầu tiên kể từ khi mần thằng này cỡ 4 tháng rồi, đang thắc mắc không biết request payment theo IP nc ngoài hay VN và còn có phải sửa thông tin j nữa không nhỉ. ai tư vấn với :binhsua07:
bạn đăng kí theo IP nước nào thì rút bằng IP nước đó? mà rút bằng PP hay check?

cứ IP Việt mà request, PP thì thêm mail vào, check thì thêm địa chỉ vào

Có bác nào hết HOLD chưa mới được gỡ hold nè

Attachments

133.7 KB · Views: 39
Last edited by a moderator:
Mình mới làm Cashfiesta được 2 hôm nay, xin được thỉnh giáo tí :binhsua43: Sau khi làm offer, có cần request gì hok các bác, hay làm xong thì thoát ra thôi =.= thấy kì kì thế nào ấy

Hồi trước,có chơi,mà cùi quá...hóa ra tiền điện treo < tiền nhận được =))

Bác nói làm em đau lòng quá :v cái đà này chắc bỏ sớm :(

Thế thì bỏ thôi :"< qua chơi PTC cho an toàn tiện lợi!!!! Tks các bạn nhá :")

Không nhớ rõ lắm

Mình cũng không nhớ rõ là đăng kí bằng IP nước nào nữa lâu lắm rồi, mà nếu đk = VN mà rút bằng US có chắc không nhỉ, vs lại cho mình hỏi thêm là thời gian từ lúc request đến lúc tiền trong túi thì khoảng bao lâu nhỉ ?

cashfiesta bị sao r mọi ng? sao mình ko vào dc trang chủ nhỉ????????
Vẫn vào bình thường có sao đâu. Clean cookie trình duyệt rồi vào lại xem sao. :binhsua104:

- - - Updated - - -

Mình mới làm Cashfiesta được 2 hôm nay, xin được thỉnh giáo tí :binhsua43: Sau khi làm offer, có cần request gì hok các bác, hay làm xong thì thoát ra thôi =.= thấy kì kì thế nào ấy
Bạn cố gắng đọc cái trang 1 ấy. Có ghi rõ hết rồi nhé. Làm offer quan trọng là info US và UK. Không quên fake IP nước đó và điền đúng email của mình khi đăng ký với Cashfiesta.

- - - Updated - - -

không biết chạy 75k rồi nó có reset ko nhỉ
Vào diện tình nghi là sẽ reset nhé. Chạy đủ 30k hoặc nhỏ hơn thôi. Lớn quá tiền tiền chả có nếu ko làm offer. :binhsua80:

Mình cũng không nhớ rõ là đăng kí bằng IP nước nào nữa lâu lắm rồi, mà nếu đk = VN mà rút bằng US có chắc không nhỉ, vs lại cho mình hỏi thêm là thời gian từ lúc request đến lúc tiền trong túi thì khoảng bao lâu nhỉ ?
Bình thường nhé bạn. Thời gian request là từ 1 đến 15 hàng tháng.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,354
171,407
Latest member
Phanxuanduc
Back
Top Bottom