Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
proof tháng này

Payment Received (Unique Transaction ID # )
Business Name:CashFiesta.com (The sender of this payment is Verified)
Buyer email:[email protected]
Payment sent to:
@gmail.com

Business Contact Information
Customer Service Email:[email protected]

Amount received:$84.24 USD
Fee amount:-$3.59 USD
Net amount:$80.65 USD

Issue a refund

You have up to 60 days to refund the payment.

Date:Jan 19, 2013
Time:07:15:08 GMT+07:00
Status: Completed

Subject:CashFiesta.com has just sent you $84.24 USD with PayPal
Payment type:Instant

Các Pro cho hỏi khi làm offer xong thì cái offer đó ở trong list offer của mình có còn hiện lên không?. Chứ không mình làm phải nhớ đánh dấu là đã làm cái nào rồi.

tai sao minh da fake ip US giong nhu huong dan o trang dau , ma van hok lam offer cua US dc . khi minh bam vao sign up thi no hien ra dong chu " this offer ......." ( cung cap nay khong ton tai ) . ban nao bo 1 chut thoi gian ra chi dum minh . trong luc cho doi xin cam on

fake xong rồi thì vào đây check xem có phải IP USA không http://www.vipcom.vn/ip
nếu đúng mà nó vẫn this off ... thì bỏ cái đó làm cái khác cho rồi :)

minh hieu check la gi , nhung ma khong bit cach check nhu the nao . luc minh fake xong roi vao trang cashf thi co dong ghi la US only , nhu nhu la fake thanh cong ah` ????? (minh lam dung nhu loi bac mmo2120 huong dan , cong cu fake chuyen tu mau do sang mau xanh luon ) thanks cac bac

theo nhu ban noi thi minh fake thanh cong roi . ma sao chon muc offer roi` bam vao sign up thi no hien ra dong " this offer ........." ( len google dich ra : cung cap nay hok ton tai ) WTF ??? minh da fake thanh cong roi ???? ma sao dang ky offer cua US hok dc . phan lon so trang cua US minh deu vao hok dc ( so trang co' diem point cao ) . thanks

- - - Updated - - -

theo nhu ban noi thi minh fake thanh cong roi . ma sao chon muc offer roi` bam vao sign up thi no hien ra dong " this offer ........." ( len google dich ra : cung cap nay hok ton tai ) WTF ??? minh da fake thanh cong roi ???? ma sao dang ky offer cua US hok dc . phan lon so trang cua US minh deu vao hok dc ( so trang co' diem point cao ) . thanks

3 off này chung 1 cái web này
đăng kí 1 cái là được rồi thì phải , không cần đăng kí cái còn lại
pro nào làm rồi cho ý kiến

off cung 1 web.JPG

e là newbie e ko có tài khoản Visa :binhsua12: nên ko lập đc PP ai hảo tâm inbox cho e tài khoản và date với

Cảm ơn mọi người

:binhsua02:

e là newbie e ko có tài khoản Visa :binhsua12: nên ko lập đc PP ai hảo tâm inbox cho e tài khoản và date với

Cảm ơn mọi người

Vao muc pp xem huong dan di ban? tao acc rat nhanh ma.

- - - Updated - - -

Cảm ơn mọi người

- - - Updated - - -

Cảm ơn mọi người

Cảm ơn mọi người

Tạo acc đơn giản ko mà,ra làm cái debit card về đăng kí cái là xong khó gì đâu bạn

tình hình như vầy là sao mấy bác ,bữa bị thằng kia nó lừa chuyển về paypal của nó ,gửi mail kêu bên nó ngừng chuyển mà bữa nay lại thấy cái mail này

qua trang cáhh coi thì như này

vầy là đã chuyển chưa mấy bác ,chuyển rồi là chết em @@

Tại sao Cashfiesta cứ vầy
Last Month December, 2012
Points from FiestaBar™: 22040
Points from Referrals: 0
Surfing Time Bonus: 6,000
Points from Special Offers: n/a
Gold Club: not a member
Number of Special Offers Registrations:
n/a
Monthly Earnings: n/a