Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
chủ thread ghi là 1 máy 1 acc thôi mà
bộ cài nó phần kiểm tra máy ảo auto gì mà
bác ấy nói thế mà

nếu thế thì có bác chạy 1 máy 6 acc làm gì, nói chung làm nhiu acc cũng đc qan trọng dừng để phát hiện là ok
khi fake IP thì nhớ đừng chạy cash nhé

chủ thread ghi là 1 máy 1 acc thôi mà
bộ cài nó phần kiểm tra máy ảo auto gì mà
bác ấy nói thế mà
1 máy 1 acc đúng rồi, nhưng chạy 30k point acc này xong thì chạy point acc khác --> 1 tháng có thể chạy dc 6 - 8 acc nhờ có auto. Chứ không phải cùng lúc chạy 6 acc ( có thể nhưng dễ die )

vậy Duyquang có thấy proof của tụi mình up lên hok vậy

cho xin 200đ proof * * để an tâm , làm mấy off này cũng mệt vãi hàng, đã thế còn ko lead nữa chứ. thôi thì cứ ăn chắc mặc bền, dùng nhìu máy tính cho chắc ăn.Làm cái này 3 tháng sau mới được nhận tiền, xanh xương * *. bao nhiu bậc tiền bối đã hi sinh do ham rồi :binhsua16:

Last edited by a moderator:
1 máy 1 acc đúng rồi, nhưng chạy 30k point acc này xong thì chạy point acc khác --> 1 tháng có thể chạy dc 6 - 8 acc nhờ có auto. Chứ không phải cùng lúc chạy 6 acc ( có thể nhưng dễ die )
không auto gì nhé bạn, click tay muốn gẫy nè! treo thì phải ngồi máy canh thằng nhỏ nó đi bộ hoài mới đc...!

không auto gì nhé bạn, click tay muốn gẫy nè! treo thì phải ngồi máy canh thằng nhỏ nó đi bộ hoài mới đc...!

ta đang auto đều đều hơn 1 năm nay nè, mi nói gì thế hả , cứ 5-6 ngày là xong 2 acc, chạy 22/24 :binhsua06:. Hồi đó còn canh giờ thì chả có canh gì ráo cả

ta đang auto đều đều hơn 1 năm nay nè, mi nói gì thế hả , cứ 5-6 ngày là xong 2 acc, chạy 22/24 :binhsua06:. Hồi đó còn canh giờ thì chả có canh gì ráo cả

bái phục, bái phục. tớ thì tớ không dùng! cũng chỉ chơi 1 acc thôi...

bác auto bằng tool gì vậy ạ bác chia sẻ đc k loại trả tiền cũng đc ạ hay ai làm đc tool này bác giới thiệu em với

bác share cho bà con xài với :) , bây h cũng chỉ nhu cầu 30k point /month chứ đâu như hồi xưa ^ ^

sheach google đi mấy bạn ơi! xin xỏ kiểu này ai mà cho!

chú này nói dc nè, phải biết mày mò chứ đâu ra có sẵn, chơi thằng này 3 năm mà cũng phải mất hơn 1 năm mới tìm dc 1 tool ngon mà nó ko reset point đấy chứ.

P/S: ko xài máy ảo nhé, reset point là cái chắc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,744
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week