Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
em có ý kiến này mọi người xem có hợp lí k
anh em nào giỏi tiếng anh gửi thư cho công ty hỏi xem nó có thể hỗ trợ trả mình bằng cổng thanh toán liberty được không
cho tiện em thấy paypal hơi khó với 1 số anh em

bạn chiến/ biết đến cashfiesta bao lâu rồi _ __||, trc đến giờ nó toàn xài check thôi đấy, mãi đến đầu năm 2012 mới xài paypal đó.

giờ mail nói nó mở thêm lr, khác nào "dc voi đòi 2 bà trưng" nha :)) ...

Cho mình hỏi,một số off kêu mình nhập code của UK or Canada, mình search đại điền zô đc hok, 1 cái nữa la2thanh1 nỳ làm xong off, tháng sau có phải làm lại hok , đa tạ nhìu nhìu :binhsua07:

Cho mình hỏi,một số off kêu mình nhập code của UK or Canada, mình search đại điền zô đc hok, 1 cái nữa la2thanh1 nỳ làm xong off, tháng sau có phải làm lại hok , đa tạ nhìu nhìu :binhsua07:

- được nhưng off đó hên xui có dc duyệt hay ko thôi

- tháng sau vẫn phải làm lại

zậy cái last month earn để là n/a ????:binhsua09:, giúp e với e mới pik chơi, tks tks tks nhìu :binhsua07:

cuối tháng sẽ biết được duyệt bao nhiu cái off

đã qa tháng mới rồi, chưa làm đc cái off nào hết do k pik, chạy đc 11 ngàn mấy đ, cái last month earn để là n/a là sao vậy ??? tks nhìu nhìu

Cuối tháng này Cashfiesta sẽ kiểm tra bạn làm thành công bao nhiêu offer thì sẽ ra rate của bạn và tiền của tháng trước là bao nhiêu.
Giờ thì tháng trước vẫn là N/A, không vấn đề gì cả bạn.

yeye nó nhận được mail và rep lại rồi cơ mà nó không hiểu mình hay sao ý ,kêu ko hiểu ý bạn ,bạn ko muốn nhận lương @@ ,làm ngồi google dịch gần chết để viết mail cho nó ,mong nó hiểu và chặn được thằng scam

cho em hỏi 1 chút
bro nào rảnh thì trả lời 1 tí
bây giờ ví dụ em mới bắt đầu chơi
thì làm off tháng 1 tháng 2 chạy point và làm tiếp off thì cuối tháng 3 mới duyệt off tháng 1 đúng k nếu đủ min pay thì tháng 4 rút đc đúng k
chạy point tháng 2 là tính cho point tháng 1 đúng k
cho em hỏi thêm
cái off world có đòi điền mã uk có nên làm k
em dùng chomre để làm off mà dịch ra thì mình làm theo hướng dẫn của nó thôi đúng k hay nhưng off nào có phần khảo sát thì phải làm hết
vì em thấy nhiều cái nó chỉ bảo là xác nhận mail xong là thôi

- - - Updated - - -

cho em hỏi 1 chút
bro nào rảnh thì trả lời 1 tí
bây giờ ví dụ em mới bắt đầu chơi
thì làm off tháng 1 tháng 2 chạy point và làm tiếp off thì cuối tháng 3 mới duyệt off tháng 1 đúng k nếu đủ min pay thì tháng 4 rút đc đúng k
chạy point tháng 2 là tính cho point tháng 1 đúng k
cho em hỏi thêm
cái off world có đòi điền mã uk có nên làm k
em dùng chomre để làm off mà dịch ra thì mình làm theo hướng dẫn của nó thôi đúng k hay nhưng off nào có phần khảo sát thì phải làm hết
vì em thấy nhiều cái nó chỉ bảo là xác nhận mail xong là thôi

Chạy bar+làm off tháng nào tính tháng đó! nhưng cuối tháng kế tiếp mới duyệt off, từ số off duyệt tính ra rack cho poin cua bar--->tiền, tháng sau nữa thì rút.
Off là world thì làm vô tư... duyệt hay không không ai dám chắc 100%----> làm được cứ làm và chờ... hên hay xui!

Xong!

CHIẾN THUẬT TRONG THỜI KỲ KHỦNG HOẢNG
Có chiến thuật tốt cho anh em nè, dành cho ai dám thử và có info tốt, chịu đặt nặng kiếm tiền từ thằng này
1. Có người thân bên Mỹ nhờ đặt dùm 1 hoặc vài cái PC, làm việc toàn bộ qua Logmein hoặc TeamView
2. Mua VPS tốt (support, phí cao một chút) là chiến ngon thôi, chỉ cần chạy vagex+beezag+survey đủ trả tiền VPS, còn lại cấu hình máy ảo mà cày vài acc trên đó (cấu hình VPS quá chuẩn luôn)
3. Xin qua Mỹ sống và chắc nhất là xin vào cashfiesta làm việc cho anh em VN được nhờ
4. Không cày quá nhiều, không quá đặt nặng vào nó, rảnh thì vào không thì thôi, 4 tháng cashout 1 lần là ổn
5. Cheat cật lực ăn được thì ăn không được thì thôi, cho VN nhanh vào danh sách Block của nó, lúc đó chia tay đỡ luyến tiếc

bác nào giải thích giúp em đc k sao máy thường thì k thể chạy nhiều acc 1 pc đc còn vps lại đc em chưa hiểu chỗ đó cho lắm

trả lời tóm tắc trong một câu ngắn gọn hình tượng chúc bạn cố gắng hiểu: chỉ có một miếng bánh thôi, càng chia cho nhiều người thì mỗi người được phần càng ít!

Xong!

trả lời tóm tắc trong một câu ngắn gọn hình tượng chúc bạn cố gắng hiểu: chỉ có một miếng bánh thôi, càng chia cho nhiều người thì mỗi người được phần càng ít!

Xong!
em newbie mà bác trả lời vậy thì em chịu rồi dù sao cũng thanks

bác nào giải thích giúp em đc k sao máy thường thì k thể chạy nhiều acc 1 pc đc còn vps lại đc em chưa hiểu chỗ đó cho lắm

ta máy thường mà chơi 6 acc có sao đâu :binhsua15:

help

pro nào chỉ e với, e đkí cash bằng yahoo.com.vn zậy đăng kí code uk hay gì đó thì cash có nhận off đó k, e mới chơi, zúp e sớm có gì e cài lại lun cho chắc , tks pro nhìu

chạy đủ 30k point rồi k muốn chạy tiếp nữa mà làm off nó có tính k
hay phải để thanh cashbar chạy point xong làm off nó mới tính cho mình
làm off mà k có thanh cashbar chạy point nó có tính k ạ

nói rõ với các bác là 1 PC chạy bao nhiu acc cũng đc nhưng qan trọng là có thời gian chạy và làm off ko. Dặc biệt lưu ý là ko đc phép chạy nhìu acc cùng 1 lúc thui
chạy acc này xong phải out ra rùi mới chạy acc khác nhé.
đừng chạy acc này mà dăng ký off của acc khác nữa.

nói rõ với các bác là 1 PC chạy bao nhiu acc cũng đc nhưng qan trọng là có thời gian chạy và làm off ko. Dặc biệt lưu ý là ko đc phép chạy nhìu acc cùng 1 lúc thui
chạy acc này xong phải out ra rùi mới chạy acc khác nhé.
đừng chạy acc này mà dăng ký off của acc khác nữa.
chủ thread ghi là 1 máy 1 acc thôi mà
bộ cài nó phần kiểm tra máy ảo auto gì mà
bác ấy nói thế mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,741
172,800
Latest member