Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
Sao tháng này chưa thấy đẩy tiền về mục unpaid các bạn nhỉ? Current month vẫn là tháng 12 là sao? hjc!

Thông báo trên trang chủ tháng này do năm mới nên ngày 7/1/2013 mới reset sang tháng 01.

OK đã nhận được thông báo... Hj.. Tks davidjohn nhá... Các bác nào có cùng thắc mắc thì đọc thông báo dưới đây của Cashfiesta nha... ^^!

Dear Cashfiesta members,

Due to technical difficulties the transition between December 2012 and January 2013 will NOT be performed on January 1st, 2013. Instead the new month in Cashfiesta will be switched on Monday, January 7th, 2013.

IMPORTANT: For that reason please note that the FiestaBar points gained between January 1st and January 7th 2013 will be accumulated for the month of December 2012; however the Special Offers registered between January 1st and January 7th 2013 will be counted for the month of January 2013!

If you have any questions, please don't hesitate to write to us at [email protected]. We wish you a Happy New Year!

Best regards,
The Cashfiesta Team

OK đã nhận được thông báo... Hj.. Tks davidjohn nhá... Các bác nào có cùng thắc mắc thì đọc thông báo dưới đây của Cashfiesta nha... ^^!

Dear Cashfiesta members,

Due to technical difficulties the transition between December 2012 and January 2013 will NOT be performed on January 1st, 2013. Instead the new month in Cashfiesta will be switched on Monday, January 7th, 2013.

IMPORTANT: For that reason please note that the FiestaBar points gained between January 1st and January 7th 2013 will be accumulated for the month of December 2012; however the Special Offers registered between January 1st and January 7th 2013 will be counted for the month of January 2013!

If you have any questions, please don't hesitate to write to us at [email protected]. We wish you a Happy New Year!

Best regards,
The Cashfiesta Team

Mềnh chẳng nhận đc. Cứ ngóng nó hoài. Chaiz!

em có ý kiến này mọi người xem có hợp lí k
anh em nào giỏi tiếng anh gửi thư cho công ty hỏi xem nó có thể hỗ trợ trả mình bằng cổng thanh toán liberty được không
cho tiện em thấy paypal hơi khó với 1 số anh em

anh em nào giỏi tiếng anh gửi thư cho công ty hỏi xem nó có thể hỗ trợ trả mình bằng cổng thanh toán liberty được không

không tưởng bạn ơi! có điều thế này tham gia MMO mà không có PP thì xem như bỏ mất 50% cơ hội kiếm tiền rồi!

Có giỏi tiếng anh đến mấy cũng chịu. :)

đang chay bar tự nhiên cấp điện. khi mở máy lên chạy thì nó báo lỗi này : error code : cfsm2p
có ai biết cách chữa ko

thÁNG này mình không làm offer nhưng các tháng trước được trên 6 offer rồi thì tỉ giá có còn là 1000/1$ không?

thôi rồi ,lỡ paid về paypal 1 thằng lừa đảo rồi ,paid về xong gi ko th nó onl yahoo nữa ,gọi điện thì toàn thuê bao ..... giờ có cách nào hủy paid ko mấy bác

thôi rồi ,lỡ paid về paypal 1 thằng lừa đảo rồi ,paid về xong gi ko th nó onl yahoo nữa ,gọi điện thì toàn thuê bao ..... giờ có cách nào hủy paid ko mấy bác
Giờ bạn chỉ còn cách gửi mail nhanh chóng cho cash..., bảo nó là tài khoản PP đã bị limit, hy vọng nó chưa chuyển tiền thì còn cứu vãn được!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,392
172,485
Latest member
pandavpn

Most discussed of week

Most discussed of week