Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
tên Cashfiesta này làm ăn kiểu gì mà tháng trước mình làm được duyệt 1 off rồi tháng này không duyệt được off nào luôn, nản toàn tập

tháng trước làm 6 cái offer tưởng nó ko duyệt nên bỏ. Giờ vào kiểm tra nó duyệt đc 5 offfer.đã quá :-]:-]:-]

vãi quá ... tháng trước nó duyệt 1 cái, tháng này cũng y vậy. chắc bỏ thằng này quá, 2 tháng dc 9 $ :binhsua46:

Của mình mới duyệt này tháng nào cũng trên 50 sịch đô đều 2 acc

Untitled.png Vừa thấy tính tháng này vào coi ngay được có 69 $ mình làm off 2 acc đều duyệt ầm ầm

View attachment 19014 Vừa thấy tính tháng này vào coi ngay được có 69 $ mình làm off 2 acc đều duyệt ầm ầm

mấy bác này hay ghê ... mình cũng làm cả đống mà tháng nào nó cũng duyệt 1 cái. chúc mừng mấy bác nhé !

mấy bác này hay ghê ... mình cũng làm cả đống mà tháng nào nó cũng duyệt 1 cái. chúc mừng mấy bác nhé !
Theo mình thì chỉ nên làm
UK và US thôi . Khi làm thì nên làm đúng yêu cầu của nó dùng GC mà dịch dễ mà có gì khó đâu . minh làm thử 2 acc mới chơi được 2 tháng thôi có nó vẫn tính off đều 1 cái 8 OFF 1 cái 5 off

tháng này hơi bèo, nhưng cũng ít ra cuối tháng 11 có 2 tờ séc về nhà

hic các bác bá đạo quá :((, tháng này e đc duyệt có mỗi 1 off :(((((((((((. off US, UK bật lên loàn bị "This offer is ...." ==

mấy **** số điện thoại ở trang 1 điền vào chả bao giờ được, bác nào úp cho mình 1 infor uk làm off với

Cashfiestar

Mọi người ơi tình hình là mình đủ min pay rồi :D .Mình yêu cầu gửi tiền = pay pal nhưng pay pal của mình chưa verifie thì nó có gửi tiền về ko.vs lúc nó gửi thì làm sao để nhận đk tiền vậy .Mọi người tư vấn cho mình với. thanks nh :D

hic các bác bá đạo quá :((, tháng này e đc duyệt có mỗi 1 off :(((((((((((. off US, UK bật lên loàn bị "This offer is ...." ==

phải fake IP đàng hoàng chứ

- - - Updated - - -

mấy **** số điện thoại ở trang 1 điền vào chả bao giờ được, bác nào úp cho mình 1 infor uk làm off với

ko dc thì do nó đã có người dùng làm trước rồi, ko thể dùng mãi 1 cái info dc

- - - Updated - - -

đc có 1 offer, vẫn thiêu 10$ đủ min pay, cày nốt rồi đổi acc thôi, off khan hiếm quá

đầy dẫy mà khan hiếm gì, ăn thua làm cho đúng cách tí

- - - Updated - - -

Mọi người ơi tình hình là mình đủ min pay rồi :D .Mình yêu cầu gửi tiền = pay pal nhưng pay pal của mình chưa verifie thì nó có gửi tiền về ko.vs lúc nó gửi thì làm sao để nhận đk tiền vậy .Mọi người tư vấn cho mình với. thanks nh :D

hình như phải veri mới dc

Vậy nếu mình ko yêu cầu bằng paypal mà yêu cầu bằng check thì có phải ra ngân hàng để check séc ko vậy vunewbie

Công nhận bạn hên thật. Mình tháng này được 5 offer mà bị reset hết điểm nó send mail về báo gian lận nhưng không ban acc :))
oh zậy ah chia buồn cùng bạn . mình làm offer us.uk vietnam . làm hết . lúc làm đừng có chạy bar là được rồi hj hên sui

chơi tháng đầu tiên ăn 5 offer . chỉ làm off vn và cash bar . không cheat được 27$ rồi .:)
mà sao world không có off mới @@. không lẽ phải làm bằng US à @@

Last edited by a moderator:
chơi tháng đầu tiên ăn 5 offer . chỉ làm off vn và cash bar . không cheat được 27$ rồi .:)
mà sao world không có off mới @@. không lẽ phải làm bằng US à @@
hj đã chơi cái này thì phải offer hết chứ bạn . làm offer vn thì được ích tiền lắm khi nào mới đủ tiền rút với lại offer vn ra chậm . khuyên bạn nên làm hết :binhsua44:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week