Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
Hôm nay tiền về 94$ nhé, khủng thật, chơi mới có 2 tháng thôi

Cái này tính ra độ may rủi là chính :|
Nhớ đợt minh chơi không hề bị RESET POINTS lần nào, rồi đến khi PAYOUT REQUEST thì nó bảo là mình gian lận, tiếp theo là BAN acc.
Pó tay =="

mong tháng này nó duyệt 6 cái offers --->, tháng trước làm cả đống nó chỉ duyệt 1 cái :binhsua123:

bác này chơi 2 tháng mà được ghê nhỉ:D.không biết có bí quyét gì hok:D.hjhj..........

Hì mình cũng dựa trên tài liệu chủ thớt share, nhưng chịu khó tí, không biết sao được duyệt khá nhiều offer. Làm 2 tháng 1 tháng được 30$, 1 tháng được 65$. Tháng trước do bận làm có 03 of, giờ được duyệt 2, vậy là có 26$. Tháng sau chờ duyệt tiếp chắc lại đủ tiền rút nữa.

22222222222

đã có kết qả offer tháng 9 oy pà còn ơi! tình hình là mới chơi tháng thứ 2, linh thịt vừa vui vừa bùn. 0h mở lên xem bị reset toàn bộ điểm chay cash của cả 2 tháng huhu (mà moi tháng chạy có 30k à chứ nhiu) cũng mai đk đc 12 offers 30$, anh em có kinh nghiệm cho mình bít lý do tại sao bị reset (ko bít bị phát hiện FK US và UK hay do mình đk đc nhìu off nữa). nếu do FK US các bác giup mình làm sao ko bị phát hiện nhé

hic. không biết các bác làm ntn mà được chấp nhận nhiều off quá. em làm chục con mà hok qua được con nào:((

mình đã nhận đc 86$ tháng này từ hôm 23-10. ai mua pm yahoo: l0g_big

86$ của tháng trước á, uhm mà tháng truoc bạn đc duyet bao nhiu offers và chạy nhiu cash thê

- - - Updated - - -

hic. không biết các bác làm ntn mà được chấp nhận nhiều off quá. em làm chục con mà hok qua được con nào:((

dk binh thường thui bạn, 1 số yeu cầu kích hoạt mail là ok90%, tháng oy mình mới chơi nên ít kn ghi sdt thật khi FK US nó gọi từa lưa ko dám bắt máy lun, toàn số nước ngoài, chác vậy nên bị reset qá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,012
173,081
Latest member
luocga

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week