Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
các bác cho e hỏi là tháng này e được duyệt 4 off giờ 1k =0.66$, nếu đến tháng sau e được duyệt có mỗi 2 off thì 1k có = 0.66 $ nữa không hay là nó giảm đi hoặc tăng thêm @@
thì nó sẽ tính 2 offer > giảm

các anh chị ơi giúp em zới bar của em mấy tuần này lại chạy ko được nữa xóa đi cài lại vẫn không chạy được các anh chị nào có dùng teamview xem dùng em zới huhu

các anh chị ơi giúp em zới bar của em mấy tuần này lại chạy ko được nữa xóa đi cài lại vẫn không chạy được các anh chị nào có dùng teamview xem dùng em zới huhu

bạn dừng phần mềm diệt virut lại sau đó cài lại xem nếu k dc nữa thì cài lại win là ok

Số là tháng trước làm 7 8 cái offer gì đó , nhưng mà hôm qua nó báo mình làm được 5 cái thôi. Thì mấy cái kia nó không tính của mình hay sẽ về sau thế ? Bạn nào biết trả lời giúp mình nhé .Với lại mấy cái chưa duyệt mình thử làm lại rồi, nó bảo mình đã đăng kí không thể đăng kí lại được !
p/s: Tháng đầu tiên được có 20$ thôi. Chán quá cơ =.="

Số là tháng trước làm 7 8 cái offer gì đó , nhưng mà hôm qua nó báo mình làm được 5 cái thôi. Thì mấy cái kia nó không tính của mình hay sẽ về sau thế ? Bạn nào biết trả lời giúp mình nhé .Với lại mấy cái chưa duyệt mình thử làm lại rồi, nó bảo mình đã đăng kí không thể đăng kí lại được !
p/s: Tháng đầu tiên được có 20$ thôi. Chán quá cơ =.="

7,8 Cái mà duyệt 5 cái là sướng rùi T_T, mình làm 14-15 cái mà duyệt có 4 thui nè, mà mấy cái fake ip US, UK ko dc tính :(

đăng ký rùi thì ko đăng ký lại dc đâu T_T ...

@ vừa dùng Hide IP fake ip US, cơ mà click vào offer US nó lại báo như là mình chưa fake ip :(( làm sao đây :(

Last edited by a moderator:
7,8 Cái mà duyệt 5 cái là sướng rùi T_T, mình làm 14-15 cái mà duyệt có 4 thui nè, mà mấy cái fake ip US, UK ko dc tính :(

đăng ký rùi thì ko đăng ký lại dc đâu T_T ...

@ vừa dùng Hide IP fake ip US, cơ mà click vào offer US nó lại báo như là mình chưa fake ip :(( làm sao đây :(
Mình thấy dùng Hotspot Shield có vẻ hiệu quả hơn đó bạn, mình xài phần mềm đó suốt, chẳng gặp vấn đề gì hết. Bạn nên thử đi nhé ! :D Bạn cho mình hỏi thêm là có khi nào tháng này nó duyệt cho mình vài cái, tháng sau duyệt cho vài cái không nhỉ :-??

chết rồi hok có đĩa ghost lại máy rồi giờ phải làm sao đây các bạn. bar chạy không được thì làm sao mà off đây

Mình thấy dùng Hotspot Shield có vẻ hiệu quả hơn đó bạn, mình xài phần mềm đó suốt, chẳng gặp vấn đề gì hết. Bạn nên thử đi nhé ! :D Bạn cho mình hỏi thêm là có khi nào tháng này nó duyệt cho mình vài cái, tháng sau duyệt cho vài cái không nhỉ :-??

Mình căm thù Hotspot bạn à _ __" .... >.< ... vừa chạy chậm lại vừa vô duyên, cài nó zô rùi mà ko mở nó lên xài thì 90% là ko vào mạng dc _ __" ...

Cái zụ đó thì mình ko pék à nha ... nhưng mình nghĩ ko dc đâu :( ... <dù mình cũng hy vọng thế !!>

Đang tính chơi 2 máy 1 mạng đây .... nhà 2 laptop 1 PC =)) ..... cơ mà sợ ghê =)) ...

chết rồi hok có đĩa ghost lại máy rồi giờ phải làm sao đây các bạn. bar chạy không được thì làm sao mà off đây

mình ko hiểu í bạn ??? í bạn là ... bạn cài lại máy, và cashbar bị del >> ko chạy dc ??? vậy thì bạn down lại nó rùi cài đặt là ok _ __" ...

- Kiếm 1 đĩa boot hoặc tải ( 1 click là có Hiden Boot (tham khảo ở đây:http://www.vn-zoom.com/f167/1-click-la-co-menu-boot-hirens-boot-cd-v10-4-a-559261.html)
- Rồi lên mạng down bản ghost Xp3(tự nhận Drivers ( tham khao ở đây: http://itfriend.vn/showthread.php/7035-Download-Ghost-XP-SP3-da-cau-hinh-tu-nhan-Driver-v2-0-) í nếu ko có đĩa win hoặc làm biếng cài

tháng trc nó rs nên tháng này nó dễ tính rùi

pro thế, một tháng mà ăn đứt được min. mà thagns 7 bạn làm những of nào mà được 25k point thé. thagns 8 này làm off nào, chỉ giáo cho anh em ké với.

- Kiếm 1 đĩa boot hoặc tải ( 1 click là có Hiden Boot (tham khảo ở đây:http://www.vn-zoom.com/f167/1-click-la-co-menu-boot-hirens-boot-cd-v10-4-a-559261.html)
- Rồi lên mạng down bản ghost Xp3(tự nhận Drivers ( tham khao ở đây: http://itfriend.vn/showthread.php/7035-Download-Ghost-XP-SP3-da-cau-hinh-tu-nhan-Driver-v2-0-) í nếu ko có đĩa win hoặc làm biếng cài
bạn ơi mình tải 1 click có hiden boot mình ghost trực tiếp máy tính hay phải brun ra đĩa hả bạn . mong bạn giúp đỡ

mình có tải hiden boot về giải nén ra rồi chạy file 1 Click la co menu Hiren's Boot HDD v10.4.exe cài đặt rồi không biết làm sao để ghost máy nữa .

mình có tải hiden boot về giải nén ra rồi chạy file 1 Click la co menu Hiren's Boot HDD v10.4.exe cài đặt rồi không biết làm sao để ghost máy nữa .
dùng ghost tech24 11.5
cài xong
khởi động lại máy
lúc máy khởi động, chuyển xuống ghost rồi ghost, tìm đến bản ghost mà cài

các bạn cho mình hỏi một tí về ghost nha : theo mình hiểu thì khị muốn ghost lại máy thì phải có file ghost để bung file ghost ra . nhưng máy tính của mình đang bị vấn đề , nếu lúc này tạo file ghost ra khi bung ghost vẫn trở lại lúc máy bị hư giờ phải làm sao? cài win lại ah . nếu zậy bạn nào biết cách cai win mà không dùng đĩa không ?

Lên google download bản ghost winxp của mấy pro trên đó về rồi bung ra.Sẽ ra 1 bản XP mới..

các bạn cho mình hỏi một tí về ghost nha : theo mình hiểu thì khị muốn ghost lại máy thì phải có file ghost để bung file ghost ra . nhưng máy tính của mình đang bị vấn đề , nếu lúc này tạo file ghost ra khi bung ghost vẫn trở lại lúc máy bị hư giờ phải làm sao? cài win lại ah . nếu zậy bạn nào biết cách cai win mà không dùng đĩa không ?

bạn để lại số điện thoại đi thấy yahoo ko liên lạc dc : mình giúp cho ( Topic này là Cashfiesta nên ko nói đến mấy cái vấn đề của bạn)

số dt của mình là 01649262412[viettel] mình còn một cái bobi nữa . nhưng mà mình sory nha máy dt dag bị hư gọi và nhận hok dc chỉ có nhắn tin thui nếu bạn nhắn tin thì nhắn không được thì mình cảm ơn bạn vì đã nhiệt tình giúp đỡ

Các bác chiến thằn này cho hỏi, chỗ payment mình điền Email paypal nào cũng được hở, VD 2 máy thì điền 2 Email khác nhau nhưng cùng 1 paypal nó có pay k :binhsua75:

Các bác chiến thằn này cho hỏi, chỗ payment mình điền Email paypal nào cũng được hở, VD 2 máy thì điền 2 Email khác nhau nhưng cùng 1 paypal nó có pay k :binhsua75:

này chưa thử, toàn nhận check ko

- - - Updated - - -

vậy chứ lúc đầu ko có file ghost khi máy đang ngon à ? CD có bao nhiêu đâu cũng tiết kiệm nữa

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week