Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
Bác nào cho em cái yahoo để em pm hỏi mấy cái với, muốn chơi từ gần 1 tuần rồi nhưng còn cần chỉ giáo 1 số cái mà ko có ai có yahoo để hỏi

có j bạn hỏi lun trên đây đi ^^ coi như lấy kinh nghiệm cho mọi ng` lun ^^

Tháng vừa rồi toàn chạy Cash . Ko có Off để làm @@

Tháng này ko biết ra sao đây :)

Cho mình hỏi làm off xong đến cuối tháng mới biết mình làm được hay không hả nó không cho biết luôn à
nó là thần thánh sao chấm luôn cho bạn???trên thế giới này bao nhiêu người gửi bài làm offer cho nó nó phải từ từ mới check chứ

nó là thần thánh sao chấm luôn cho bạn???trên thế giới này bao nhiêu người gửi bài làm offer cho nó nó phải từ từ mới check chứ

Cho mình hỏi cái ^^, mình mở offer ra rùi làm thui ... làm xong có cần gởi mail cho nó để xác định mình đã làm rồi ko?, hay nó tự check cho mình?

Cho mình hỏi cái ^^, mình mở offer ra rùi làm thui ... làm xong có cần gởi mail cho nó để xác định mình đã làm rồi ko?, hay nó tự check cho mình?
mình không có chiến thằng này,nên cũng ko rõ lắm

Mấy bạn cho hỏi nếu đăng kí dùng pp chưa xác nhận có đựoc thanh toán ko
ACCOUNT UNVERIFY (bất kể personal,premier,buiness):

# max gửi là 100$-1000$ (tùy thuộc tài khoản, có thể là yahoo(100$), gmail (500-1000$) trong suốt quá trình sử dụng tài khoản
# max rút tiền về tài khoản ngân hàng vietnam là 500$ trong 1 tháng. và 3000$ trong suốt quá trình sử dụng tài khoản

ACCOUNT VERIFIED : ko có giới hạn gửi, nhận, rút tiền

tháng trc vừa vn, uk, us TT__TT ... nghi nó hok duyệt >"<
tháng nào mà mình chẳng làm cả VN, US, UK mà nó vẫn duyệt ầm ầm đấy thôi

nó tự check nhé bạn, chỉ cần làm thôi

mình newbie vừa đăng ký nick xong ... mà dòng Your Potential Individual Pay Rate đã là 1.666 ... cái này thiệt hay là ảo vậy mọi người ...

mình newbie vừa đăng ký nick xong ... mà dòng Your Potential Individual Pay Rate đã là 1.666 ... cái này thiệt hay là ảo vậy mọi người ...

ảo đấy ^^ .... vài hôm nữa nó sẽ khác á ^^, bạn pải làm offer mới dc tính ^^

???

ACCOUNT UNVERIFY (bất kể personal,premier,buiness):

# max gửi là 100$-1000$ (tùy thuộc tài khoản, có thể là yahoo(100$), gmail (500-1000$) trong suốt quá trình sử dụng tài khoản
# max rút tiền về tài khoản ngân hàng vietnam là 500$ trong 1 tháng. và 3000$ trong suốt quá trình sử dụng tài khoản

ACCOUNT VERIFIED : ko có giới hạn gửi, nhận, rút tiền
mình hỏi tí nhe! Mình có đăng kí PayPal thì họ tên là: THAO VAN LE, CÒN trên thẻ Visa của ACB là LE VAN THAO, ko biết đúng ko? Liệu có nhận được tiền ko nhỉ?

ko phải đâu bạn à, cái đấy chỉ là tiềm năng thôi "potential" ý, chứ ko phải pay rate của b đâu = ))

mình hỏi tí nhe! Mình có đăng kí PayPal thì họ tên là: THAO VAN LE, CÒN trên thẻ Visa của ACB là LE VAN THAO, ko biết đúng ko? Liệu có nhận được tiền ko nhỉ?

ko, vì tên nó không trùng thứ tự. Hình như trong forum có bài hướng dẫn

Các pro chơi thằng này cho em hỏi, theo em tham khảo topic mình thì chạy 1 tháng khoảng 30k poit là đựoc, còn lại làm offer, mà off của US, UK giá cao, mà mình đọc topic thấy fake ip nó sẽ reset, vậy tóm lại, chạy poit 30k rồi muốn làm offer thế nào để an toàn nhất, làm bao nhiêu cũng được phải không hay là trong 1 tháng làm từng nào thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week

Most discussed of week