Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
Cái này 1 ngày làm tầm mấy $ các bạn?

không tính ngày dc anh ạ ^^ ... vì đăng ký offer không biết bao giờ nó mới duyệt ... <chờ nó cũng mất cả tháng>

nhưng vẫn phải đăng ký ... biết đâu nó duyệt để tăng tỉ lệ lên a

p/s: cái UNPAID đó là của tháng 7 ạ? hay tháng trc nữa a? .... sao em ko dc xu nào hết a :((

tháng này nó thắt chặt rs hết, may vẫn có 1 người đủ rq ^^

ghen tỵ với mọi người ghê ....

mình chả dc >___< .........

@2 bạn: mình chơi từ tháng 12/2011 đến giờ mới rút lần đầu, không phải may mắn đâu

Cái này 1 ngày làm tầm mấy $ các bạn?

bạn đọc kĩ lại #1 nhé, captcha pro mà không biết đến cashfiesta thì hơi bị buồn đấy

mới nhận

Hic, chơi cả tháng làm cả chục offer và chay cashbar nữa, hơn 30.000 point sao chảng thấy Unpaid co đồng nào hết, hey, chả hiểu sao nữa, các pro chỉ giáo với

Hic, chơi cả tháng làm cả chục offer và chay cashbar nữa, hơn 30.000 point sao chảng thấy Unpaid co đồng nào hết, hey, chả hiểu sao nữa, các pro chỉ giáo với
chơi tháng đầu tiên àk bạn, nếu thế thì cuối tháng này mới biết nhé ^^

mình chơi từ hùi 2008 =)), hùi đó cũng đăng ký offer nhưng thấy chả dính dc cái nào _ __" .... tưởng scam nên bỏ lun ...

mấy hôm trc tự dưng vào 4r này, thấy topic này ... nên quyết định theo lại ^^

nhưng .... như thế này thì nản típ rùi >"<

p/s: mình xài dcom vẫn đăng ký offer dc phải ko mọi ng`?

Sao thấy có người nói thanh toán qua Paypal lại dễ bị ban acc là sao
không dùng auto có sợ như mấy bác kia bị reset điểm k

Sever đang có vấn đề rồi, không thể chay dc, Ko biết có tiu luôn hông, miếng bánh của tui ơi :binhsua160:

đừng nói thế chứ. tớ mới làm đc 1 tháng và đang có 19$ unpaid :(

pro thế ^^ đăng ký offer j, ntn, chỉ mọi ng` đi ^^

p/s: sv hâm hâm, chả chạy points or vào trang chủ dc T_T ... captcha chủ nhật cũng khìn khìn .....

pro thế ^^ đăng ký offer j, ntn, chỉ mọi ng` đi ^^

p/s: sv hâm hâm, chả chạy points or vào trang chủ dc T_T ... captcha chủ nhật cũng khìn khìn .....
tớ làm mấy còn off của tháng trc mà. từ lúc topic version 1, bây giờ mới đc check

à ra thế ...... hy vọng 1-2 tháng nữa cũng dc như mn ... hay là chút ít cũng dc ...... chứ nhìn con số Unpaid 0.00 mà nản a .... :)) ....

chắc pải cố lên thui .............

p/s: cơ mà ... offer tháng 8 chưa có pải ko mn? em thấy toàn của tháng trc thui .....

à ra thế ...... hy vọng 1-2 tháng nữa cũng dc như mn ... hay là chút ít cũng dc ...... chứ nhìn con số Unpaid 0.00 mà nản a .... :)) ....

chắc pải cố lên thui .............

p/s: cơ mà ... offer tháng 8 chưa có pải ko mn? em thấy toàn của tháng trc thui .....
cứ có off nào chưa làm là làm hết. fake ip us mà làm cho đc nhiều b ạ. cuối tháng này đc xét

cứ có off nào chưa làm là làm hết. fake ip us mà làm cho đc nhiều b ạ. cuối tháng này đc xét

làm rùi a, mỗi lần dùng hide id thì máy lại lag khoảng 5-10p ... mà vào web lại chậm ... không hiểu mn có bị thế ko T_T ......

mà cho hỏi, hùi đó mình đăng ký cash = mail A, bây giờ vào pro5 chỉnh lại thành mail B, lúc đăng ký offer cũng dùng mail B, vậy dc tính pải ko mn ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week