Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
có cài diệt virus đâu . cài quyền admin là cài như thế nào vậy bạn

Cho mình hỏi 1 chút nha :"> ... <đừng ai chữi nếu câu hỏi ngớ ngẩn a>

Khi mình đăng ký offer, nếu được duyệt, thì điểm của offer đó sẽ dc giữ lại luôn rồi cộng dồn lại để lên cấp , ngay cả khi reset điểm ... hay là reset rồi điểm mình làm offer mất hết???

Và nếu tháng này mình ko đủ chỉ tiêu để pay, thì reset sẽ mất hay là cộng dồn lại khi nào đủ thanh toán ???

Cảm ơn trước ^^ ...

Cho mình hỏi 1 chút nha :"> ... <đừng ai chữi nếu câu hỏi ngớ ngẩn a>

Khi mình đăng ký offer, nếu được duyệt, thì điểm của offer đó sẽ dc giữ lại luôn rồi cộng dồn lại để lên cấp , ngay cả khi reset điểm ... hay là reset rồi điểm mình làm offer mất hết???

Và nếu tháng này mình ko đủ chỉ tiêu để pay, thì reset sẽ mất hay là cộng dồn lại khi nào đủ thanh toán ???

Cảm ơn trước ^^ ...
-Offer mỗi tháng rs 1 lần chứ ko cộng dồn nên tháng nào cũng phải làm để duy trì rate.
-Còn nếu tháng này ko đủ thì sẽ cộng dồn đến khi nào đủ 50$ rồi pay

Bác nào có Off mới làm xong rùi thì Up lên đây cho anh em cùng tham khảo nha :D

Thanks trước :binhsua03:

Tai khoan Paypal cua minh bi limited roi

Tai khoan Paypal cua minh bi limited roi, co ai co Visa cho minh` muon thong tin de add vao Paypal cua minh de verify va khong con bi limited nua... help minh` nhe cac ban .

Cái đó là để trờ thành thành viên của goldclub bạn ah.khi bạn đăng kí được 6 offer, kiếm được 10K điểm từ đăng kí offer cộng với 133 gold club point thì bạn sẽ trở thành thành viên của goldclub và có mức đổi 1.666$ = 1000 điểm.....Việt nam mình hình như chưa có ai đạt được cái này

Cho mình hỏi nhé, số gold club point sẽ reset từng tháng à? hay là cộng dồn vậy??? .......

Last edited by a moderator:
Làm sao mà dễ dàng với offer -Sears HVAC - vậy !

Bạn bấm vào dòng Sears HVAC để chọn OFFER

Bấm vào Sign Up để đăng kí: bạn chú ý đọc phần hướng dẫn đăng kí trong bảng nhé.Nó nói rằng điền thông tin vào trang đầu tiên với địa chỉ Mĩ và đăng kí nó
Sau khi load xong ta có mục điền thông tin như sau.

Rồi bấm SUPMIT
Như vậy là đã đăng kí xong OFFER này.

------------

Làm sao mà dễ dàng với offer -Sears HVAC - vậy !
Câu tiếng anh của nó là điền Form, với thông tin đúng về US. Chỉ Sign Up nó khi bạn quan tâm về nó. Bạn sẽ được liên lạc bởi 1 công ty đại diện của nó.
Nghĩa là khi bạn đăng ký Sears HVAC, bạn cung cấp cho nó số điện thoại của bạn(số đó bạn tự chế), công ty đại diện của nó gọi điện thoại mà không nói chuyện được với đúng người đã đăng ký thông tin cá nhân trên web Sears HVAC, số điểm 4900 sẽ không được nó cộng cho bạn đâu.
Coi như bạn làm offer này vô ích !

ôi vãi đợi mãi mới có off tháng 7 VN =))

Mình còn 1 acc gần 40$ đó, ai muốn mình sell rẻ cho vì không có nhiều time để chạy Tasbak
pm yahoo : votinhvinhphuc

Mình còn 1 acc gần 40$ đó, ai muốn mình sell rẻ cho vì không có nhiều time để chạy Tasbak
pm yahoo : votinhvinhphuc

bỏ 1 ngày làm offer cho đã đi, rồi dư giờ nào chạy cashbar giờ đó đến đủ 50$ thì rút luôn chứ bán ko ai mua đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week