Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
mỗi lần duyệt offer là mỗi lần hồi hộp, lần này thì :binhsua141:

P/S : tháng này có 2 acc đủ minpay rồi :binhsua07:

Last edited by a moderator:
Tháng trước vậy là được duyệt 9 offer, còn tất cả point bị reset hết; nhưng không hiểu sao điểm tháng này 7/2012 cũng bị reset về 0??? Chủ thớt giải thích giùm dk?

đó là rule của thằng casfiesta từ trước tới nay rồi, khi trừ là trừ tháng trước và tháng hiện tại. Riêng số điểm làm offer vẫn dc giữ và tính rate là 1000 points = 1$

chờ đợi hùi hộp bấy lâu giờ ra tiền về thật vãi đạn
tiện thể cho em hỏi là nên làm offer vào đầu tháng hay vào lúc nào thì nó duyệt đều vậy các anh, còn của em chắc là do tháng trước làm vào khoảng 15 - 20 hix

tiện thể cho em hỏi là nên làm offer vào đầu tháng hay vào lúc nào thì nó duyệt đều vậy các anh, còn của em chắc là do tháng trước làm vào khoảng 15 - 20 hix

lúc nào cũng dc, chả liên quan trước sau

Nhìn mọi người kiếm dc tiền từ Cashfiesta mà ham quá T_T

Có 1 thời gian em chơi cái này - năm 2008 thì pải, đăng ký offer nhiều lắm

Nhưng chả ăn dc cái nào _ __" ... Chả hiểu sao >_<

Bi giờ ngâm cứu kỹ lại thui T_T

!!!

Hello,

We detected that you have been using fraudulent methods to increase your earnings. Therefore, we nullified all your points from FiestaBar, referral and bonus points. Our Terms and Conditions allow us to terminate your account in cases like this, but we chose not to do so, because we consider you a valuable member. Since you have completed some Special Offers without using any fraudulent methods, we will leave the points for these registrations.

Please, make sure not to violate our Terms and Conditions because we will be forced to terminate your account.

Best regards,
James Bradshaw
Cashfiesta Team
Thấy anh em chơi CF nhận được tiền nhiều, mình cũng thấy ham. Tham quá, chơi 2 acc một máy, dẫn đến cũng được mail của nó như đại ca trên đây. THôi, giờ chỉ chơi túc tắc thôi, ăn chắc mặc bền. Trung thành với 1 acc còn kiếm được tí an ủi. Có ai giống mình nữa ko nhỉ?

sao mình down phần mềm Fiestabar về chạy k được lại ra hình này nhĩ

tắt chương trình diệt virus đi bạn:D,chạy xong rồi bật lại,hoặc đặt lại quyền admin là xong nhưng chắc do ctr diẹt virus thôi:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom