• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
thằng cáh tháng này lắm ăn kiểu éo gì á, vãi đái, hay tại men VN có cái pồ khủng quá nhỉ :-?

Làm khá nhiều off đủ các loại mà cũng như đại ka ở trên duyêt có 1 cái

Hello,

We detected that you have been using fraudulent methods to increase your earnings. Therefore, we nullified all your points from FiestaBar, referral and bonus points. Our Terms and Conditions allow us to terminate your account in cases like this, but we chose not to do so, because we consider you a valuable member. Since you have completed some Special Offers without using any fraudulent methods, we will leave the points for these registrations.

Please, make sure not to violate our Terms and Conditions because we will be forced to terminate your account.

Best regards,
James Bradshaw
Cashfiesta Team

bị cảnh bảo luôn rùi

thôi rồi lượm ơi, chạy vừa vừa thôi, 30k là đc, còn lại làm offer

Mà sao đến cuối tháng 7 mà vẫn chưa thấy ra Off mới , là sao????:binhsua85:

Mình không gian lận gì sao có thông báo này chủ thớt, chỉ chạy bình thường đến 60.000 point thôi.

Hello,

We detected that you have been using fraudulent methods to increase your earnings. Therefore, we nullified all your points from FiestaBar, referral and bonus points. Our Terms and Conditions allow us to terminate your account in cases like this, but we chose not to do so, because we consider you a valuable member. Since you have completed some Special Offers without using any fraudulent methods, we will leave the points for these registrations.

Please, make sure not to violate our Terms and Conditions because we will be forced to terminate your account.

Best regards,
James Bradshaw
Cashfiesta Team

Tháng trước vậy là được duyệt 9 offer, còn tất cả point bị reset hết; nhưng không hiểu sao điểm tháng này 7/2012 cũng bị reset về 0??? Chủ thớt giải thích giùm dk?

Attachments

37.1 KB · Views: 31
Mình không gian lận gì sao có thông báo này chủ thớt, chỉ chạy bình thường đến 60.000 point thôi.

Tháng trước vậy là được duyệt 9 offer, còn tất cả point bị reset hết; nhưng không hiểu sao điểm tháng này 7/2012 cũng bị reset về 0??? Chủ thớt giải thích giùm dk?
chắc tháng này nó trả nhỉu quá nên nó rs bớt đó để tháng sau đỡ phải trả nhìu :D

Hỏi thêm là tháng trước bị reset hết point, nhưng điểm point hiện tại tháng 7 cũng reset là sao ta? à, mà tháng 6 mình được duyệt

Vậy cái Pay rate này tính cho tháng 7 luôn hả?
bạn bị giống mình mà rs sạch tháng 6,7 luôn. Payrate đó tính cho tháng 6 đó, coi như rate vứt đi rùi.

bạn bị giống mình mà rs sạch tháng 6,7 luôn. Payrate đó tính cho tháng 6 đó, coi như rate vứt đi rùi.

Bạn chạy bao nhiêu point mà bị reset vậy? Còn rate tháng 7 đến cuối tháng 8 mới biết hả? Giờ tháng 7 bị reset về 0 thì cũng đến cuối tháng 8 biết rate cũng không ăn thua rồi!

Bạn chạy bao nhiêu point mà bị reset vậy? Còn rate tháng 7 đến cuối tháng 8 mới biết hả? Giờ tháng 7 bị reset về 0 thì cũng đến cuối tháng 8 biết rate cũng không ăn thua rồi!
mình chạy có 27k thui mà cũng bị rs, cố chạy nốt 5 ngày đi cũng đc gần 30k đó

mình chạy có 27k thui mà cũng bị rs, cố chạy nốt 5 ngày đi cũng đc gần 30k đó

Ê, chạy nốt 5 ngày này vẫn được tính tháng 7 đúng không?
Tức cái là nó reset tháng 6 đã đành, reset luôn tháng 7 làm mất công sức. Tháng 6 được duyệt đến 9 offer mới tiếc chứ!!!

Ê, chạy nốt 5 ngày này vẫn được tính tháng 7 đúng không?
Tức cái là nó reset tháng 6 đã đành, reset luôn tháng 7 làm mất công sức. Tháng 6 được duyệt đến 9 offer mới tiếc chứ!!!
uhm, vẫn đc tính tháng 7, mình cũng đc 5offer hơi tiếc

Nó lại thắt chặt rồi..ko pay mat tay rồi...Ko biết có ai đủ pay ko....chắc tháng 8 ko có proof quá.....

Nó lại thắt chặt rồi..ko pay mat tay rồi...Ko biết có ai đủ pay ko....chắc tháng 8 ko có proof quá.....

Chủ thớt, khi bị reset point tháng 6 vì nó cho là gian lận, mình cũng bị reset point tháng 7. Vậy từ nay chắc làm ít point thôi, để đến 5 ngày cuối tập trung lên point chắc tốt hơn, khỏi lo bị reset???

thagns 6, duyệt được có 2, achia, permatch. hix, làm nhiều ghê mà.
Bio làm những off nào nhỉ, lại làm lại hả anh em.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,134
171,222
Latest member
Digital03

Most discussed of week

Most discussed of week

Back