Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
khá buồn cho bé .anh em ai cũng có $ mình thì chưa .đã Yêu câu từ 1 đến 15 Support đã send mail trả lời vào mail vào ngày 16 nói là cuối tuần này có mà đợi qua chủ nhật rồi mà chưa có gì buồn 16-->23 chưa nhận $ ? ai mà ko buồn :((

P/s: ah Trung onl check mail Pay có chưa a

khá buồn cho bé .anh em ai cũng có $ mình thì chưa .đã Yêu câu từ 1 đến 15 Support đã send mail trả lời vào mail vào ngày 16 nói là cuối tuần này có mà đợi qua chủ nhật rồi mà chưa có gì buồn 16-->23 chưa nhận $ ? ai mà ko buồn :((

P/s: ah Trung onl check mail Pay có chưa a

Hôm qua a check rồi, vẫn chưa có gì...Chờ hết tuần này xem sao...a sợ nó ko đồng ý đổi sang paypal cho em. vi e request bằng check trước.....Dù sao vẫn chúc may mắn!!:D

Hôm qua a check rồi, vẫn chưa có gì...Chờ hết tuần này xem sao...a sợ nó ko đồng ý đổi sang paypal cho em. vi e request bằng check trước.....Dù sao vẫn chúc may mắn!!:D

Dangtrung86 đây à ?

sao thángn này nó lâu duyệt thế nỉ :-??m chắc tới đêm mới duyệt à :-?

WOW đại ca nào được lên News Flash thế nhỉ

biggest payment effected in July - $138.91 (Vietnamese member)

thanh toán lớn nhất trong tháng này là 138$ của người VN

thanh toán bằng paypal

Mọi người ơi cho mình hỏi khi thanh toán qua paypal thì nick paypal của mình có cần verifel ko.vs lúc nó gửi về paypal của mình thì làm sao để rút đk tiền vậy hnay mình ra ngân hàng làm visa nó bắt đặt cọc 1tr5 đắt quá nên đành chịu :(

Mọi người ơi cho mình hỏi khi thanh toán qua paypal thì nick paypal của mình có cần verifel ko.vs lúc nó gửi về paypal của mình thì làm sao để rút đk tiền vậy hnay mình ra ngân hàng làm visa nó bắt đặt cọc 1tr5 đắt quá nên đành chịu :(

ạc, làm cái thẻ gì mà bắt đặt cọc 1yt5, bị nó chém rùi

ngân hàng gì vậy :m194:

cho hỏi giả sử hôm nay mình làm offer thì 1 tháng sau mới có point à? làm sao để biết mình làm offer thành công hay ko?:binhsua10:

cho hỏi giả sử hôm nay mình làm offer thì 1 tháng sau mới có point à? làm sao để biết mình làm offer thành công hay ko?:binhsua10:

cuối tháng sau đăng nhập vào xem chỗ "Number of Special Offers Registrations" dc bao nhiêu thì ứng với cái rate bên dưới

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week