Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
Request time is over.
You can request payment if your account exceeds your preferred payment size. The REQUEST PAYMENT button is available only between the 1st and 15th of the month. Your points are calculated on the basis of your individual pay rate.
hình như nó ghi request time is over là nó pay rùi đúng ko mí pro, ai có proof xem giùm với tại vì hùi bữa nó ghi payment requested thui à

:-??
chả bjk được, cậu check PP xem, với lại cái trên kia là time nói để ấn cái nút REQUEST thui

Request time is over.
You can request payment if your account exceeds your preferred payment size. The REQUEST PAYMENT button is available only between the 1st and 15th of the month. Your points are calculated on the basis of your individual pay rate.
hình như nó ghi request time is over là nó pay rùi đúng ko mí pro, ai có proof xem giùm với tại vì hùi bữa nó ghi payment requested thui à

Qua ngày 15 thì ko rút tiền được nữa..giờ ai chẳng hiện cái dòng này bạn ơi. Nếu rút rồi thì check paypal đi...chúc may mắn!!

Vui quá nhận dc $ rồi:m037:

Mình tham gia Cashfiesta đã lâu

Cái này phải 3 tháng trở lên lận mới nhận được tiền bạn ạ. :binhsua28:

Mình tham gia Cashfiesta đã lâu, từ tháng 9/2007. Làm cho dzui rồi bỏ đó vì quá mệt mỏi. Giờ đăng nhập lại, thấy nó báo có 3 cái Offer Done. Không biết rồi đến bao giờ mới thật sự nhận tiền của nó nữa, cái 50$ thấy có vẻ dễ mà cũng khó.

Cái này phải 3 tháng trở lên lận mới nhận được tiền bạn ạ. :binhsua28:

3 tháng luôn à :binhsua28::binhsua28::binhsua28::binhsua28:

chủ thớt cho em hỏi là sao anh chỉ nói nên kiếm 30k point/tháng, kiếm hơn có bị gì không anh, em ngày đi học về là ôm máy suốt nên treo cũng nhiều, 2 ngày mà em được 7k5 điểm rồi 1 tháng chắc hơn 30k =.="

chủ thớt cho em hỏi là sao anh chỉ nói nên kiếm 30k point/tháng, kiếm hơn có bị gì không anh, em ngày đi học về là ôm máy suốt nên treo cũng nhiều, 2 ngày mà em được 7k5 điểm rồi 1 tháng chắc hơn 30k =.="
chỉ nên chạy vậy thôi bạn ơi. chạy đủ 30K thì thôi ko chạy nữa, tập trung làm ofer thôi...làm offer mới có tiền nhé!!!:D

ko nhất thiết phải chạy 1 tháng, chạy khi nào đủ 30k thì thôi, căng nhất là 10 ngày

chỉ nên chạy vậy thôi bạn ơi. chạy đủ 30K thì thôi ko chạy nữa, tập trung làm ofer thôi...làm offer mới có tiền nhé!!!:D

vậy tài khoản em vừa làm offer việt + US luôn được không. Lúc làm em fake ip tắt cashbar được không? :|

vậy còn bèo, đây cắm auto chạy 2 ngày 12k point là ít. ko dám để 24/24 sợ nó phát hiện trừ điểm thôi, vì ko lẽ nó sẽ nói mày làm ko ăn ngủ nghỉ à :binhsua25:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,462
Latest member
w88kongcom

Most viewed of week

Most discussed of week