Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
thật lòng nói thì mình chạy gần cả 100point mà vẫn chưa bị reset, mình bít 1 phần lỗi tại sao bị reset nhưng cái này thì khó nói do kinh nghiệm mỗi người, chứ thật mình chỉ muốn chia sẽ với các ban muốn kiếm thêm thu nhạp. sao ban lại nghĩ vậy chứ, nếu nó nát thì nó đâu có chế độ tuyển ref làm gì. cheat bao nhiu thì tùy bạn Cash là người quyết định tại sao đỗ lỗi cho người #.
cái chế độ tuyển ref chả có ai tuyển cả bạn nhé
Chính bạn cũng hiểu đừng nói cái chế độ đấy ra còn bạn chia sẽ thì bạn cứ nói cần gì phải nói số point ra k từ từ rồi bạn khác hiểu

Lại cãi nhau, ai có proof thì show ra thôi chứ đừng nói miệng! Còn kinh nghiệm nếu ai cần thì tự người ta pm yahoo hoặc inbox, chứ cãi nhau vừa loãng topic vừa mất hình tượng, các bạn cũng muốn tạo độ uy tín để giao dịch sau này nữa mà phải không? :binhsua48:

ko hỉu đc cái gì mà mấy cha nội cứ lên share mấy cái cheat rồi nói linh ta linh tinh * * ,làm theo thì 8/10 là bị del acc , bữa trước mấy anh cash fix setup 1 lần rồi mà chưa thấy mùi. Ăn được ngậm miệng mà ăn, show proof lên được rồi,gặp vấn đề mới lên đây bàn luận , ai lên trên này xin xỏ thì mấy bạn hảo tâm inbox vào hòm mail của người đấy là được zoi * * , riết nó nát như hũ tương mất

ai muốn chạy bao nhiêu point, acc ,lead off thì tùy người đó thôi, vốn dĩ ai làm thằng này mà chả cheat, nổi đăng ký off US, UK đã là cheat rồi, ai hên thì nó pay, xui thì reset or "ban". Cãi nhau làm chi cho mệt.

P/S: chú nào tự tin từ trước giờ chỉ làm off world, ko hề làm off khác như US, UK thì có quyền lên tiếng "ta đây ko cheat" :binhsua140:, nhưng mà để xem dc bao lâu. :binhsua113:

- - - Updated - - -

ko hỉu đc cái gì mà mấy cha nội cứ lên share mấy cái cheat rồi nói linh ta linh tinh * * ,làm theo thì 8/10 là bị del acc , bữa trước mấy anh cash fix setup 1 lần rồi mà chưa thấy mùi. Ăn được ngậm miệng mà ăn, show proof lên được rồi,gặp vấn đề mới lên đây bàn luận , ai lên trên này xin xỏ thì mấy bạn hảo tâm inbox vào hòm mail của người đấy là được zoi * * , riết nó nát như hũ tương mất

nát bà nó rồi còn đâu :binhsua15:

ai muốn chạy bao nhiêu point, acc ,lead off thì tùy người đó thôi, vốn dĩ ai làm thằng này mà chả cheat, nổi đăng ký off US, UK đã là cheat rồi, ai hên thì nó pay, xui thì reset or "ban". Cãi nhau làm chi cho mệt.

P/S: chú nào tự tin từ trước giờ chỉ làm off world, ko hề làm off khác như US, UK thì có quyền lên tiếng "ta đây ko cheat" :binhsua140:, nhưng mà để xem dc bao lâu. :binhsua113:

- - - Updated - - -

nát bà nó rồi còn đâu :binhsua15:
biết nát nhưng giữ được chừng nào thì giữ , ko lẽ nát nên cho nó biến luôn * * , cái này cheat trong giới hạn nhất định như làm off thì tụi nó ít thịt , thằng nào bựa làm nhìu off nhiều nước quá cơ * *, vượt giới hạn sẽ ảnh hưởng lớn. cứ làm ít mà bền , còn hơn 2 tháng sau ôm đầu máu khóc :binhsua47:

!!!

site này ko giống các site kiếm tiền khác như các bọn bux.. gì đó. Nó thu lợi nhuận từ các nhà quảng cáo, sau đó chia 1 phần cho ae mình. Nói chung thì nhiều người thì nó chia ít đi, ít người thì nó chia nhiều. Nói chung, ae đừng có làm mạnh tay quá (ví như dùng auto, chạy poist nhiều quá. Nó không nát nhưng sẽ cấm mem VN

biết nát nhưng giữ được chừng nào thì giữ , ko lẽ nát nên cho nó biến luôn * * , cái này cheat trong giới hạn nhất định như làm off thì tụi nó ít thịt , thằng nào bựa làm nhìu off nhiều nước quá cơ * *, vượt giới hạn sẽ ảnh hưởng lớn. cứ làm ít mà bền , còn hơn 2 tháng sau ôm đầu máu khóc :binhsua47:

Mong sao mọi người cũng vậy để anh em Cashfiesta có nồi cơm thêm được lâu dài,tuy ko lớn nhưng cũng rất là quý :binhsua45:
P/s: Cashfiesta nó sợ mem việt nam kinh .hôm qua thấy mình làm off Word hôm sau đã thay mần Off UK US .bá con bà đạo

Sao của mình ko hiện ra nút Request vậy ==

tụi này làm việc chậm trễ quá, chán nhất là chờ :binhsua122:

Xem như còn 3 ngày nữa hết tháng mà giờ còn chưa reset, ôi! Lỡ tháng này bị zero point thì chạy cash không kịp???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
172,998
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week