Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
tình hình là chìu này ai cũg nhận đc thông báo sắp đc thanh toán r vui nhi!! 2 ngày nữa là về thui :binhsua104:

mới nhận được hung tin từ 1 acc , this account terminated. :binhsua94:, làm mất 60$. Đúng là cũng hên xui

P/S: chịu thui bà con, VN mà chơi off US thì hên xui à :binhsua80:

Last edited by a moderator:
mới nhận được hung tin từ 1 acc , this account terminated. :binhsua94:, làm mất 60$. Đúng là cũng hên xui

P/S: chịu thui bà con, VN mà chơi off US thì hên xui à :binhsua80:

tháng oy ông chỉ đc 1 acc đạt kích cỡ thanh tóan mà h bị ban à, xui vây. tháng này Cashfíe thống kê lâu chắc do kiểm tra cheat chặc chẽ qá. tháng oy mình 3 offers US ko mà vẫn ko seo hên thit còn chạy 90k point nữa chứ

tháng oy ông chỉ đc 1 acc đạt kích cỡ thanh tóan mà h bị ban à, xui vây. tháng này Cashfíe thống kê lâu chắc do kiểm tra cheat chặc chẽ qá. tháng oy mình 3 offers US ko mà vẫn ko seo hên thit còn chạy 90k point nữa chứ

có thể do tk này khác địa chỉ nhà, 2 năm nay làm cho 3-4 tài khoản mà toàn là người trong nhà cùng hộ khẩu mà chả bị gì hết, làm off US, UK tè le. tháng này làm thử 1 acc địa chỉ của hộ khẩu khác thì ban ngay, chắc nó thấy khác vậy nên nó dẹp luôn.

Chỉ thấy lạ là sao nó ko ban trước đó mà đợi đến khi nhấn nút request rồi đến cuối tháng nó mới ban, đúng là ko hiểu nổi cách của thằng này

có thể do tk này khác địa chỉ nhà, 2 năm nay làm cho 3-4 tài khoản mà toàn là người trong nhà cùng hộ khẩu mà chả bị gì hết, làm off US, UK tè le. tháng này làm thử 1 acc địa chỉ của hộ khẩu khác thì ban ngay, chắc nó thấy khác vậy nên nó dẹp luôn.

Chỉ thấy lạ là sao nó ko ban trước đó mà đợi đến khi nhấn nút request rồi đến cuối tháng nó mới ban, đúng là ko hiểu nổi cách của thằng này

uhm thường nó ban cuối tháng hoac reset point, lần này ban đâu giữa chừng lúc thanh toán lạ thịt, chắc 2013 nay nó check kĩ hơn qá.

Nó phải đợi đến cuối tháng xem mình còn làm đc cái off nào cho nó nữa ko chứ
Sau đó ban luôn đỡ phải trả tiền

biggest International payment for 2013 - $130.20 (Vietnamese member)

Hello,

We would like to inform you that the payment that you have requested will be sent to you by the end of this week.

Congratulations and keep up the good work!

Sincerely yours,
Angela Brown
Cashfiesta Financial Department

nhận được cái này có chắc ăn không các bác

uhm thường nó ban cuối tháng hoac reset point, lần này ban đâu giữa chừng lúc thanh toán lạ thịt, chắc 2013 nay nó check kĩ hơn qá.

giờ hiểu 1 phần nào rồi, thằng này nó ko quan tâm lắm đến IP dân VN mình do dùng IP động , nhưng nó đặc biệt lưu thằng MAC IP máy lại. Có thể do trước đó toàn request tiền từ máy tính này về địa chỉ 1, giờ nó thấy dùng máy tính này lại request tiền về địa chỉ khác + do thanh toán = check lúc ra ngân hàng có photo cái hộ khẩu để gửi qua cùng tờ séc nên có thể nó biết tk này ko liên quan gì đến nhà mà lại dc request từ đây nên nó ban luôn.( nhiều khi đó là lý do nó yêu cầu PP phải veri )

Ngoài ra bà con nên cẩn thận, nó thấy VN làm nhiều nó bắt đâu "me" kỹ rồi đấy. Minh làm 3 năm cho nó chĩ bị reset point thôi mà lần này bị cho terminated luôn là hiểu rồi :binhsua52:

giờ hiểu 1 phần nào rồi, thằng này nó ko quan tâm lắm đến IP dân VN mình do dùng IP động , nhưng nó đặc biệt lưu thằng MAC IP máy lại. Có thể do trước đó toàn request tiền từ máy tính này về địa chỉ 1, giờ nó thấy dùng máy tính này lại request tiền về địa chỉ khác + do thanh toán = check lúc ra ngân hàng có photo cái hộ khẩu để gửi qua cùng tờ séc nên có thể nó biết tk này ko liên quan gì đến nhà mà lại dc request từ đây nên nó ban luôn.( nhiều khi đó là lý do nó yêu cầu PP phải veri )

Ngoài ra bà con nên cẩn thận, nó thấy VN làm nhiều nó bắt đâu "me" kỹ rồi đấy. Minh làm 3 năm cho nó chĩ bị reset point thôi mà lần này bị cho terminated luôn là hiểu rồi :binhsua52:

mình nghĩ là lý do khác đó tại vì nó không qan tâm mình ở đâu 1 máy mà chơi nhìu acc khác địa chỉ, tại vì mình có thể online ở tiệm net mà nên 1 máy net nhìu nguoi cùng chơi là fai oy với lại hiện tại 2 acc của minh cùng chơi trên 1 máy đây và thông tin tai khoản hoàn toàn khác nhau ko trùng bất cứ gi.

[h=2]CashFiesta.com sent you $72.73 USD[/h]Transaction ID: 4N515586JY330230A
Dear Duy Linh Ngo,
CashFiesta.com sent you a payment of $72.73 USD.

Once you've received the payment, you can:
Spend the money online at thousands of stores that accept PayPal.
Withdraw or transfer it to your bank account (takes 2-3 days).
[h=4]Don't see the money in your account?[/h]Don't worry - sometimes it just takes a few minutes for it to show up.

Yours sincerely,
PayPal
Help Centre | Resolution Centre | Security Centre
Please do not reply to this email because we are not monitoring this inbox. To get in touch with us, log in to your account and click "Contact Us" at the bottom of any page.
Copyright © 2013 PayPal Inc. All rights reserved.
Consumer advisory: PayPal Pte Ltd, the Holder of the PayPal™ payment service stored value facility, does not require the approval of the Monetary Authority of Singapore. Consumers (users) are advised to read the terms and conditions carefully.

123456
PayPal Email ID PP1546

mình nghĩ là lý do khác đó tại vì nó không qan tâm mình ở đâu 1 máy mà chơi nhìu acc khác địa chỉ, tại vì mình có thể online ở tiệm net mà nên 1 máy net nhìu nguoi cùng chơi là fai oy với lại hiện tại 2 acc của minh cùng chơi trên 1 máy đây và thông tin tai khoản hoàn toàn khác nhau ko trùng bất cứ gi.

nói chung chơi thằng này phải xác định là hên xui à, không biết dc cách làm việc của nó nổi

khoag 4 hum nữa là vào ngân hàng VN thui, chờ đợi thống kê offers của tháng trước lun nào, 2acc tổng 170k point ko bít thế nào đây chắc ham point nhìu bị hố qá :binhsua45:

acc unver có nhận được tiền không vậy mấy bác, hay chỉ ver mới nhận được ?

khoag 4 hum nữa là vào ngân hàng VN thui, chờ đợi thống kê offers của tháng trước lun nào, 2acc tổng 170k point ko bít thế nào đây chắc ham point nhìu bị hố qá :binhsua45:

nói thật với bạn chỉ vì những thằng như bạn mà cái này nó nát bạn chạy được bao nhiêu thì bạn chạy cần gì bạn phải showw ra rồi càng nhiều người chạy như bạn
RỒi nó càng nát hơn bạn NGờ u nó vừa vừa thôi Tôi chỉ chạy 30k . đúng là bó tay
Biết vì sao có những PRo chơi cái này mà không bao giờ comment không họ sợ những người như bạn đấy

nói thật với bạn chỉ vì những thằng như bạn mà cái này nó nát bạn chạy được bao nhiêu thì bạn chạy cần gì bạn phải showw ra rồi càng nhiều người chạy như bạn
RỒi nó càng nát hơn bạn NGờ u nó vừa vừa thôi Tôi chỉ chạy 30k . đúng là bó tay
Biết vì sao có những PRo chơi cái này mà không bao giờ comment không họ sợ những người như bạn đấy
thật lòng nói thì mình chạy gần cả 100point mà vẫn chưa bị reset, mình bít 1 phần lỗi tại sao bị reset nhưng cái này thì khó nói do kinh nghiệm mỗi người, chứ thật mình chỉ muốn chia sẽ với các ban muốn kiếm thêm thu nhạp. sao ban lại nghĩ vậy chứ, nếu nó nát thì nó đâu có chế độ tuyển ref làm gì. cheat bao nhiu thì tùy bạn Cash là người quyết định tại sao đỗ lỗi cho người #.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
172,998
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week