• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Sự Nghiệp MMO - Động lực cho anh em

Status
Not open for further replies.
Biết chơi :D

MMO đúng là dành cho những người kiên nhẫn.
Anh em MMO4ME chắc chắn ai cũng phải cày cuốc, bị lừa.. các kiểu chán chê rồi mới kiếm tiền được.

Như mình đây cũng thế, sau 1 thời gian dài bị scam, hết hình thức nọ đến hình thức kia, cuối cùng cũng làm nên ... cơ số nợ. $2500 :((
vãi

cả buổi em cũng làm được cái Proof 4k $ nhờ Photoshop online, mình phục mình quá. Thôi mình đi gõ Cap tiếp đây :p

1 năm thôi à ! giỏi quá

làm mmo thì để thành công may mắn chiếm mất 50%, tớ cũng từng là thằng newbie mò mẫn youtube tháng không kiếm đủ tiền ăn phải xin thêm ông bà già. Rồi 1 ngày may mắn ập đến reup 1 kênh sau đó nó lên đỉnh :D quất cũng được vài chục k$ sau đó nó die :p nhưng mà dù sao thì cũng có tí vốn để làm ăn
cậu nói rất chuận may mắn rất là quan trọng . :D:D:D

tháng 8 này là tròn 1 năm mình tham gia kiếm tiền với youtube.đi vào youtube ngu ngơ không biết gì,chỉ biết reup,chẳng biết seo và đi back link thế nào ( tới giờ vẫn vậy ) anh em đừng cười nhé
đi lên từ 1 nghề " lợn con " mà khi mình chuẩn bị lấy vợ,dì vợ khinh cái nghề của mình,nói nghề của mình là nghề " lợn con " cay mũi lắm các bác ak.e xuất thân từ 1 thợ sửa điện thoại di dộng :D
tự mày mò tìm hiểu kiếm tiền youtube.3 tháng không kiếm nổi 10$ để nhận pin,vẫn kiên trì bám trụ,bỏ cả nghề sửa điện thoại.ôm máy tính gần như cả ngày để mày mò,cũng nhờ có những cao thủ trước show cái thu nhập làm cho mình càng thêm động lực.
cũng có những lúc cảm thấy bế tắc,chán nản,mỗi lần như vậy là ngồi làm ly cafe + điếu thuốc ngẫm nghĩ cái sự đời

1 năm đã trôi qua.may mắn cũng đã đến.gần nửa năm nay có thu nhập ổn định.nghĩ đến cái câu nghề " lợn con " mà tới giờ mình đi lên được.cuộc sống không nên khinh ai cái gì.1 tháng mình kiếm bằng 3 năm cái lương công chức quèn ở xã của bà dì vợ mình

mình không khoe mẽ gì.show cái thu nhập 2 kênh của mình để anh em có thêm động lực.2 kênh sống qua mọi sóng gió càn quét :D hôm nay có tý men trong người,nhớ về quãng thời gian vất vả.định không show nhưng thôi show để anh em có thêm động lực trong việc đào mỏ vàng youtube

Kênh 1

Kênh 2

lợn con là chủ đề peppa pig. xây nhà lấy vợ đc. kaka

tháng 8 này là tròn 1 năm mình tham gia kiếm tiền với youtube.đi vào youtube ngu ngơ không biết gì,chỉ biết reup,chẳng biết seo và đi back link thế nào ( tới giờ vẫn vậy ) anh em đừng cười nhé
đi lên từ 1 nghề " lợn con " mà khi mình chuẩn bị lấy vợ,dì vợ khinh cái nghề của mình,nói nghề của mình là nghề " lợn con " cay mũi lắm các bác ak.e xuất thân từ 1 thợ sửa điện thoại di dộng :D
tự mày mò tìm hiểu kiếm tiền youtube.3 tháng không kiếm nổi 10$ để nhận pin,vẫn kiên trì bám trụ,bỏ cả nghề sửa điện thoại.ôm máy tính gần như cả ngày để mày mò,cũng nhờ có những cao thủ trước show cái thu nhập làm cho mình càng thêm động lực.
cũng có những lúc cảm thấy bế tắc,chán nản,mỗi lần như vậy là ngồi làm ly cafe + điếu thuốc ngẫm nghĩ cái sự đời

1 năm đã trôi qua.may mắn cũng đã đến.gần nửa năm nay có thu nhập ổn định.nghĩ đến cái câu nghề " lợn con " mà tới giờ mình đi lên được.cuộc sống không nên khinh ai cái gì.1 tháng mình kiếm bằng 3 năm cái lương công chức quèn ở xã của bà dì vợ mình

mình không khoe mẽ gì.show cái thu nhập 2 kênh của mình để anh em có thêm động lực.2 kênh sống qua mọi sóng gió càn quét :D hôm nay có tý men trong người,nhớ về quãng thời gian vất vả.định không show nhưng thôi show để anh em có thêm động lực trong việc đào mỏ vàng youtube

Kênh 1

Kênh 2

bác thớt cho e cái hd làm youtube đc ko ạ, e mới chưa biết gì về youtube cũng như cách làm sao kiếm lợi nhuận từ nó,em muốn học hỏi từ những người thành công, thanks bác, e ở TP HCM sđt 0909 362 907

thôi MOd nào ngang qua delete cái top giùm e với.nhiều bác inbox hỏi lung tung quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom