Sự Nghiệp MMO - Động lực cho anh em

Status
Not open for further replies.
động lực chia nồi cơm à =))

ngon thế bác, mới up cái video lên chưa kiếm dc xu nào đã bị auto report rồi.

thớt hơn mình rồi :v mình 1 năm rưỡi tham gia ytb mà giờ chỉ mới được 10$/1 ngày -_-
cũng may mắn thôi bác.kiếm tiền vậy chứ e còn vất vả lắm.mmo là nghề tay trái.hàng ngày vẫn phải mặc quần áo lao động đi làm .tối về mới làm thêm MMO

cũng may mắn thôi bác.kiếm tiền vậy chứ e còn vất vả lắm.mmo là nghề tay trái.hàng ngày vẫn phải mặc quần áo lao động đi làm .tối về mới làm thêm MMO
cho team xem nào chỉ phách là giỏi:D

Quá good. Mới bị rip kênh đang định làm lại đây. Bác cho em thêm động lực rồi đấy :D

phục thím quá

Mỗi người cần có một động lực để đi lên. Đặc biệt là khi bản thân bị khinh thường thì động lực sẽ rất lớn. Chúc mừng thớt.

Sự thật :p:p:p:p

không đủ động lực đâu

Bác thớt ở trên hên thật team em seo gấn chết mới có top đc :D:D:D nguyên cả team mà thu nhập không bằng bác

Bác thớt cho em xin cái link youtube kênh của bác, để em vào ủng hộ cho 1 view.

Chúc mừng thớt

Các bac xin link youtube của ngta vào report thì mất tông nó 70m r :D .Nên bác thớt k cho đâu

MMO đúng là dành cho những người kiên nhẫn.
Anh em MMO4ME chắc chắn ai cũng phải cày cuốc, bị lừa.. các kiểu chán chê rồi mới kiếm tiền được.

Như mình đây cũng thế, sau 1 thời gian dài bị scam, hết hình thức nọ đến hình thức kia, cuối cùng cũng làm nên ... cơ số nợ. $2500 :((

@lamtu cày ytb đi mày . bỏ mẹ ptc đi .
thớt pro quá .

mình cũng hơn năm rồi . từ ptc qua rev . bây giờ thì hyip .
tháng tầm 200 - 500$ .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,763
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back