Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Có bác nào đặt giá bán XST thành giá mua.Vãi thật bị xâu xé chưa đầy 1 nốt nhạc.

bác candy có dự gì về thằng MIN ko bac?
MIN là coin POW/POS + premine và tự bản thân nó ko có tương lai, cộng đồng gốc ko ưa thích gì nó. Giá nó mong đợi là 2k satoshi, giá cộng đồng mong đợi là 400 satoshi. Nhưng giờ nó ko giữ nổi giá 400 sat thì ko nên ôm lâu làm gì.
Nó chỉ lên giá nhờ các đội pump scam

MIN là coin POW/POS + premine và tự bản thân nó ko có tương lai, cộng đồng gốc ko ưa thích gì nó. Giá nó mong đợi là 2k satoshi, giá cộng đồng mong đợi là 400 satoshi. Nhưng giờ nó ko giữ nổi giá 400 sat thì ko nên ôm lâu làm gì.
Nó chỉ lên giá nhờ các đội pump scam
vẫn còn 1 ít MIN giờ nó xuống 100 mất rồi

vẫn còn 1 ít MIN giờ nó xuống 100 mất rồi
Mới nhìn giá xong, đúng là kinh hoàng luôn.

Giá giảm 2 lần trong 1 thời gian ko có gì lạ cả.

Có bác nào thấy giá coin tăng 2 vạn 7 lần chưa (tăng 27000 lần) giờ vẫn giữ giá xoay quanh 1 vạn 7 lần

tóm tắt tình hình xst:
-Ngày hôm qua : sau khi dev của xst nộp cái báo cáo gì gì cho hội đồng quản trị -> giá lên theo lẽ tự nhiên của nó vì rất nhiều ng mua vào chứ ko phải là pump
-3h sáng ngày hôm nay:website của nó thông báo dự án lại bị trì hoãn đến cuối tháng này mới ra mắt -> mọi ng đồng loạt bán vì dự án đã chậm đến tháng thứ 3, rất nhiều nhà đầu tư đc khuyên mua xst bực tức nên họ mới xả, xst là 1 đồng tiền đc rất nhiều ng kì vọng vì khả năng nhắn tin nặc danh = tor, giá dự kiến sau khi dự án lên sóng sẽ là 1xxxx satoshi/ 1 xst nên ai có lỡ ôm bomb cũng đừng lo lắng, cuối tháng 10, trước khi dự án đc công bố sẽ có 1 đợt sóng cực mạnh nữa, đây ko phải là pump (thông tin hóng hớt từ bên nc ngoài ạ :p)
-Rạng sáng nay giá lại tiếp tục lên, e Gia Cát Dự là do 1 số ng chưa biết dự án chậm lại nên tiếp tục đổ xô mua vào, theo như nắm bắt tình hình nếu giá lên tiếp thì nó sẽ ở mức 10xxx satoshi/ 1xst trong nay mai, còn nếu ko lên thì nó sẽ về lại mức 1k đến 1k5, ai có dự định đầu cơ làm giaù đảm bảo sẽ lãi.
Thú thật là ban đầu có nghe a kẹo mua vào mức 18xx satoshi/ 1xst, sau đó giá giảm, e rất sốt ruột, nhưng nghĩ đâm lao theo lao, thấy giá xuống quá thảm hại là mức 9xx - 10xx satoshi/ 1xst, sót ruột nên tiếp tục muc vào mong giá đừng trượt xuống nữa, trong cái rủi có cái may, đêm hôm qua lúc sóng lên 22xx satoshi/ 1xst e đã xả hết đống mua từ 9xx - 18xx satoshi/ 1xst và khi xuống 18xx lại đã kịp mua vào thêm 5 đồng btc và bán ở mức giá 28xx satoshi/ 1xst, đêm qua đã lướt hết 2 con sóng, lạnh toát cả ng, sáng dậy thấy giá lên 4xxx satoshi/ 1xst mà tiếc quá :( vol những 150btc :mad:

kiếm XST ở đâu thế các bác em chơi với :D

Các bác làm e ham quá, giờ có khoảng 0.2 btc ko biết có đú nổi ko:(
muốn kiếm nhanh thì pump theo a candy, muốn đầu cơ cuối tháng lĩnh thì đợi xst xuống là đầu cơ theo mình, muốn an nhàn thì mua gh/s

Cái này làm vài đợt sóng rồi nghỉ ngơi thôi, bám càng suốt mệt lắm, tuy thấy xst rất ngon nhưng hiện giờ cũng chưa nhảy vào, cơ hội còn nhiều với nó! Nghỉ ngơi đã :)

muốn kiếm nhanh thì pump theo a candy, muốn đầu cơ cuối tháng lĩnh thì đợi xst xuống là đầu cơ theo mình, muốn an nhàn thì mua gh/s
Đúng là đại gia rồi, dùng từ chính xác. Đó là đầu cơ, đã đầu cơ thì lãi sẽ cao và dài thời gian ra.

Lúc bác thuhanguyen mua 18xxx thì cũng đã có lời mấy lần rồi đó chứ, lời 20%. Nhưng bác í chưa chịu bán với giá đó.

Cái này làm vài đợt sóng rồi nghỉ ngơi thôi, bám càng suốt mệt lắm, tuy thấy xst rất ngon nhưng hiện giờ cũng chưa nhảy vào, cơ hội còn nhiều với nó! Nghỉ ngơi đã :)
Yes. Hôm qua kiếm Key được bao nhiêu.

XST như đã nói ở trên là ko nên mua vào giờ này, nó sẽ xuống bây giờ.

co ai ban acc str bonus dot1-7000str ko a :( em can mua de nghich ti :( cha biet dc ko 5k/acc , muon mua k 10acc

Đúng là đại gia rồi, dùng từ chính xác. Đó là đầu cơ, đã đầu cơ thì lãi sẽ cao và dài thời gian ra.

Lúc bác thuhanguyen mua 18xxx thì cũng đã có lời mấy lần rồi đó chứ, lời 20%. Nhưng bác í chưa chịu bán với giá đó.
thank anh đã cho e biết về xst, với 1 cheat như e thì biết về nó ko chỉ biết về xu của nó, nó còn rất hữu hiệu cho cái nghề cheat mmo,

khi nào bác đầu cơ vào thì mess em 1 câu nhé em còn onl 01638586198

Yes. Hôm qua kiếm Key được bao nhiêu.

XST như đã nói ở trên là ko nên mua vào giờ này, nó sẽ xuống bây giờ.

h mình mới nge cái XST này, bác cho mình hỏi nó có thành coin rác ko bác:oops:... tính đú thử mà sợ nó tèo, à h nếu mún mua nên thu rate nào là đẹp:D

thằng này con ăn ngon hk mấy bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back