Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Bác già cho e 1 vài review về GB nhé. Thấy lực mua và giá bắt đầu ngấp nghé lên.
GB lên thì kệ tía nó. Giờ ko phải là lúc mua vào.

Trong lịch sử altcoin và nhất là trong thời điểm này thì GB là 1 coin ICO thành công nhất. Giá ICO là 560 sat và ko hề bị cộng đồng ghét bỏ nên các "nhà đầu tư" được lợi gấp đôi, gấp 8 trong thời gian qua. Góp phần cho sự tăng giá ấy là do Dev bán được kha khá tiền nhờ ICO nên họ sẵn sàng chi mạnh để mua sàn làm cho giá tăng cao và duy trì lâu. Hơn nữa GB có bản cáo bạch tốt.
Bây giờ giá nó vẫn còn cao hơn 2.5 lần ICO ( phải nói là quá hạnh phúc) trong thời gian 20 ngày chào đời. cho nên mua vào giá 1k4 vào lúc nào vẫn ko phải là lựa chọn tốt. Cho dù giá nó có biến động lên xuống 1 tí xíu nhưng vẫn ko đảm bảo lợi nhuận và có nguy cơ lỗ rất cao. Các "nhà đầu tư" đã bán sạch những gì họ đã đầu tư ở ICO rồi, giờ chỉ dành cho các bác "ăn nước" thô.

Vậy thôi nhé. Lúc nào giá xuống tầm 700 thì lại tính tiếp

Nó là 1 altcoin theo 1 thuật toán bắt chước thì nó là 1 coin rác.
Giá tốt lúc mua vào đã qua rồi bạn. Bạn đọc mấy comment trước đi.

Ra cafe làm 1 ly cho tỉnh táo đã rồi làm tiếp.
okay, thank bác. bác cho hỏi thêm câu nữa: cái NAV coin sắp tới có thể lên mức nào ? xK hay xxK ..để giữ:D

Hic nghe mấy bác kể chuyện tưng bừng 4-5 ngày nay mà em buồn quá :(( lúc librex 8xxx mua hết vốn luôn có lúc nó nhảy 13xxx lại tham ko xả vì thấy vol top1 3, 4 ngày :( rồi bỗng nhiên cá voi nó xả chỉ 1 đêm từ 13 xuống 6 giờ 3xxx lol. Theo bác lxc còn cơ hội sống lại ko quang cảnh hoang tàn sau khi cá voi đi đc gần 1 tuần.

Nav có 2 cơ hội dễ thấy nhất đó là blockchain đã fix lỗi folk và pump. 2 cơ hội này rất cao.
Ngoài ra NAV có 1 cộng đồng rất mạnh, dev hùng hậu và có trình độ cao. Giữ giá 330 sat lúc này ko lỗ đi đâu được. Theo mình nghĩ, khi có cơ hội giá sẽ bùm lên 1k2 sat

Hic nghe mấy bác kể chuyện tưng bừng 4-5 ngày nay mà em buồn quá :(( lúc librex 8xxx mua hết vốn luôn có lúc nó nhảy 13xxx lại tham ko xả vì thấy vol top1 3, 4 ngày :( rồi bỗng nhiên cá voi nó xả chỉ 1 đêm từ 13 xuống 6 giờ 3xxx lol. Theo bác lxc còn cơ hội sống lại ko quang cảnh hoang tàn sau khi cá voi đi đc gần 1 tuần.
Lịch sử sẽ không lặp lại 13xxx hay 8xxx nữa đâu. Giờ phải tái thiết lại mà thôi.

BTC đang giảm,chắc mua ít xst đầu cơ dành tiền cưới vợ quá.Bác thuhangnguyen cho em theo với :D.Khi nào rảnh xin bác Candylop khóa học Pump quá :p

Bác nào cho hỏi , hiện tiền bên Pending bittrex thì bao lâu là xài được nhỉ, lỡ có gì hot không mua được thì tiêc lắm:oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,556
Latest member
manhtuanduong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week