Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
h mình mới nge cái XST này, bác cho mình hỏi nó có thành coin rác ko bác:oops:... tính đú thử mà sợ nó tèo, à h nếu mún mua nên thu rate nào là đẹp:D
Nó là 1 altcoin theo 1 thuật toán bắt chước thì nó là 1 coin rác.
Giá tốt lúc mua vào đã qua rồi bạn. Bạn đọc mấy comment trước đi.

Ra cafe làm 1 ly cho tỉnh táo đã rồi làm tiếp.

khi nào bác đầu cơ vào thì mess em 1 câu nhé em còn onl 01638586198
chọn giá đẹp từ 900 đến 1k4 mà vào thôi bạn, quan trọng nó có xuống đc mức đó nữa ko, mình sẽ đổ 1 nửa tiền mua ở 1k5 đến 1k8 còn đâu đợi xuống lại mua, mong 1 vài ngày nữa tình hình ảm đạm để giá xuống, hội hono với jane tuyết bên nước ngoài họ đầu cơ vào rất nhiều, họ mua chứ ko trade khi giá lên xuống nên khả năng ko xả ra, giờ chỉ hi vọng vào những ng đang oán trách nhà phát hành xả ra để giá xuống.

co ai ban acc str bonus dot1-7000str ko a :( em can mua de nghich ti :( cha biet dc ko , muon mua k 10acc 10k/acc tra qua the dt nhe

bác vào wallets , có dấu cộng bên trái đó bác
cám ơn bác
Bác cho e hỏi cái này nữa là đặt giá ra sao
Tại bên sàn Bx.in.th thì ví dụ mình đặt giá bán str sao thì BTC nhận đc nó tự nhân lên theo số str đã đặt luôn
còn bên bittrex thì ko thấy như vậy

chọn giá đẹp từ 900 đến 1k4 mà vào thôi bạn, quan trọng nó có xuống đc mức đó nữa ko, mình sẽ đổ 1 nửa tiền mua ở 1k5 đến 1k8 còn đâu đợi xuống lại mua, mong 1 vài ngày nữa tình hình ảm đạm để giá xuống, hội hono với jane tuyết bên nước ngoài họ đầu cơ vào rất nhiều, họ mua chứ ko trade khi giá lên xuống nên khả năng ko xả ra, giờ chỉ hi vọng vào những ng đang oán trách nhà phát hành xả ra để giá xuống.
Muốn giá xuống sẽ xuống thôi bạn ơi. Mình là chuyên gia trầm trây bên mấy cái hội coin đó. Nói chung là có mẹo hết

giờ đầu từ KEY dk k các bác :D
Cứ online thường xuyên, lúc nào mua được thì mình sẽ nói mua. Giờ làm việc khác đi.

Bác già cho e 1 vài review về GB nhé. Thấy lực mua và giá bắt đầu ngấp nghé lên.
Đợi 1 xíu, đang sync cái ví và chạy photoshop mà máy lag quá chẳng làm gì được

Nó là 1 altcoin theo 1 thuật toán bắt chước thì nó là 1 coin rác.
Giá tốt lúc mua vào đã qua rồi bạn. Bạn đọc mấy comment trước đi.

Ra cafe làm 1 ly cho tỉnh táo đã rồi làm tiếp.
Còn ngồi bên nớ ko để học xong em chạy qua . Hôm nay về trễ tí @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,504
171,543
Latest member
realma123

Most viewed of week

Most discussed of week