Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
@thuhanguyen là gái hả, sao trade coin giỏi thế :oops:
xst là coin đầu tiên mình chơi và là duy nhất cho đến giờ, gái trai ko quan trọng bạn ạ, tiền mới quan trọng :p mình may mắn thôi chứ giỏi gì đâu. Quan trọng là muốn trade nó phải hiểu nó là gì để nắm bắt tình hình:D

xst là coin đầu tiên mình chơi và là duy nhất cho đến giờ, gái trai ko quan trọng bạn ạ, tiền mới quan trọng :p mình may mắn thôi chứ giỏi gì đâu. Quan trọng là muốn trade nó phải hiểu nó là gì để nắm bắt tình hình:D
LAST BID ASK là sao chị , khi đặt lệnh thì làm sao, em mởi chơi , mấy lần cứ order đợi lên nên mờ quá :(

LAST BID ASK là sao chị , khi đặt lệnh thì làm sao, em mởi chơi , mấy lần cứ order đợi lên nên mờ quá :(
cái đó chắc phải nhờ ng khác giải thik, mình đang onl di động và ko bít tiếng anh, phải lên sàn, nhìn vào thực tế mình mới hiểu nó là gì :p

giờ này reg ac new đc bao nhiêu STR nhỉ các bác

ngưỡng mộ, 4rum nhìu bạn nữ giỏi quá, hát hay có kiếm tiền giỏi đều có:D. XST mình cũng mơ hồ, bạn teach mình chút đc k! :)

thế muốn mua liền hoặc bán liền thì dùng LAST hả bác :)
mua liền thì phải đặt giá bạn mua ngang với giá bên cột ASK , bán liền thì đặt giá bán ngang giá cột BID , mà còn nhìn vào số lượng nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,443
172,446
Latest member
sonysuribui002

Most viewed of week

Most viewed of week