Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Em thích mỗi cái món 2. Trong topic nó bảo 6/9 là hôm nay sẽ có cái update gì đó quan trọng. Chắc tầm 4 5 tiếng nữa chúng nó ngủ dậy sẽ có tin.
Mình kiếm khá nhiều từ nó rồi. Hình như MMO này chỉ có tui + bác và 2 bạn nữa cũng kiếm ngon từ cái này. Mình toàn bán 2k9 mua 2k tới 2k2 thôi, có lúc mua 1k4

Mình kiếm khá nhiều từ nó rồi. Hình như MMO này chỉ có tui + bác và 2 bạn nữa cũng kiếm ngon từ cái này. Mình toàn bán 2k9 mua 2k tới 2k2 thôi, có lúc mua 1k4

Em cũng theo được 1 đợt 14 lên 23. Tuần sau thì đợi hết Pow để xem giá leo lên đâu.

URO là 1 coin tốt, bản thân nó là 1 coin mạnh. Nó đã được pump nhiều lần rồi, do đó cơ hội kiếm từ nó ko cao bạn ạ.

Thực đơn hôm nay có:

1. Món NAV đang có hiện tượng pump nhẹ, người ta đã kéo kéo giá lên nhè nhẹ. Hãy mua tầm 320-350 sat và giữ
2. FIBRE trade tốt, giữ cũng tốt. Đại gia như thuhanguyen nên đầu cơ coin này nè. Nếu trade thì mua 2k4 và bán ra 2k7 trở lên lúc nào cũng có cơ hội kiếm hết. Càng giữ càng có lời. Theo mình dự đoán thì giá có thể lên đến 16k. Nó đang có 1 cộng đồng mạnh, pr trong sáng, whitepager tốt, coin tốt, chính sách minh bạch. Quan trọng nhất là Profit từ minner đang ở mức âm 600% và còn 5 ngày nữa thì sẽ hết POW
3. VEIL các bác muốn chơi an toàn thì hãy rình giá xuống 250 thì mua rồi bán trên 300 kiếm 20%, ai có thì giờ thì ngồi canh hễ xuống 350-400 cũng được, mua vào bán ra kiếm 7-10% nhưng nhiều chuyến. Còn ai có gan thì ôm lên tới 1k5 thì bán. Vẫn cứ có lời.
4.Món NLG nó cứ dùng dằng nữa ở nữa về nên lâu lâu các bác ghé thăm em ấy 1 tí, nếu thấy xuống dưới 1k1 thì mua để dành. Treo rải rác giá 1k3xx 1k4xx thì kiếm tiền đi nhảy đầm vô tư.
5. Món 5 là món XST. Món này có lẽ là điểm nhấn của tuần này, nó chực chờ bùng nổ. Các bác rãnh thì canh giờ ở mốc 6h chiều nhé, nếu có tin thì báo cho nhau.
6. Món 6 là HAL món nay ngon như cá nóc vậy. Mạo hiểm thì ăn nhiều, nó trên đà đi xuống và sẽ bùng nổ mỗi khi có tin đồn. Hãy ghé thăm em nó thường xuyên. Mua vào giá 2k8 đến 3k thì ko lo lỗ nếu ngon thì mua thấp hơn thì tuyệt hơn rồi khỏi nó. Bán ra tầm 3k7.

Chúc các bạn ngon miệng
hôm nay nhiều món thế này mà lại cúp điện cả ngày, nhọ

thế thằng xst hôm nay có biến động gì ko bác?

Người ta chờ XST bùng nổ đêm qua nhưng nó lại ko diễn ra. Do đó những người đang nắm giữ XST nhiều họ lại chia ra 2 mặt trận để thu tiếp. Một mặt họ dùng tin đồn("chính trị"), mặt khác họ dùng XST ("kinh tế") để tung ra 1 lượng XST cỡ 5 BTC để dìm giá xuống mua tiếp. Do đó nó gây ra cảnh hỗn loạn ngày hôm qua.
mấy anh tây luôn miệng nói "XST sẽ lên mặt trăng" :) điều đó e nghĩ là hoàn toàn có thể và đang rất hi vọng vào nó :p
Em cũng theo được 1 đợt 14 lên 23. Tuần sau thì đợi hết Pow để xem giá leo lên đâu.
thế thằng xst hôm nay có biến động gì ko bác?
giờ có nên mua vào xst ko nhỉ

xst là gì vậy các bác

Mấy bác đang treo XST giá 68xx coi chừng sập bẫy. Khả năng dễ bị sập xuống dưới 6k giờ.

chắc dep vào ít btc chơi theo các bác kiếm sống quá , mà h` mua vào coin nào ngon thế các bác :D

Mua XST giá 60xx hoặc 61xx bán 69xx hoặc 7xxx nhé các bạn. Nhanh lẹ và mua từng gói nho nhỏ tầm 0.1 -0.2 thôi nhé. Tránh giẫm đạp nhau.

Chúc các bạn kiếm nhiều chuyến

Mua XST giá 60xx hoặc 61xx bán 69xx hoặc 7xxx nhé các bạn. Nhanh lẹ và mua từng gói nho nhỏ tầm 0.1 -0.2 thôi nhé. Tránh giẫm đạp nhau.

Chúc các bạn kiếm nhiều chuyến
em mua có 5xxx nên giờ cứ trên 61xx là bán, xem tình hình ng ta bán ra nhiều là lại bán xuống 61xx và đặt mua 5xxx hoặc 60xx :p

em mua có 5xxx nên giờ cứ trên 61xx là bán, xem tình hình ng ta bán ra nhiều là lại bán xuống 61xx và đặt mua 5xxx hoặc 60xx :p
Thời điểm này chơi vậy thôi, chứ còn mua 5xxx là mua từ tối qua mới được. Sóng lên xuống 61xx tới 69xx vài lần rồi mới thay đổi. Dại gì ko chơi khoản đó mà phải chờ.

64xx rùi kia, bạn bán đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,764
172,831
Latest member
fabetbio

Most viewed of week