Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
BTC-VEIL cặp này nhìn nó ảo ảo sao ấy, đang ôm 2BTC hix

đá xuống nhưng đặt kiểu đá giá chứ ko xác định bán đc, những nhà đầu tư cần $ để đi pump hay làm ăn gì đó, dự định họ sẽ quay trở lại khi chương trình của xst hoàn thiện
h chỉ có đà xuống thôi hở bác

Có lẽ phải đợi đến ngày mai 07/09 sẽ là ngày đẹp trời :D
Khi nào bán rủ tớ với nhé. Lần trước bán tháo lỗ buổi tối, qua buổi sáng vọt lên 6k, hức. Thấy trên forum cậu bảo ôm tới cùng 900k, bây giờ chắc thành tỷ phú rồi nhỉ :D

Có lẽ phải đợi đến ngày mai 07/09 sẽ là ngày đẹp trời :D
Khi nào bán rủ tớ với nhé. Lần trước bán tháo lỗ buổi tối, qua buổi sáng vọt lên 6k, hức. Thấy trên forum cậu bảo ôm tới cùng 900k, bây giờ chắc thành tỷ phú rồi nhỉ :D
tớ bán từ 27xx đến 45xx, ôm từ lúc 900, sáng dậy lên 6xxx tiếc quá, giờ tớ đang đẩy mạh cho tăng vol bán rút vol mua về và chờ nó xuống

Quan trọng là giá mua vào có phải 1k5 ko chứ bác clear được hết lệnh bán lên 1k5 xong rồi bán cho ai T.T

Tình hình là rút btc từ sàn cryptsy về bittrex hơn 1h rồi mà kô thấy tiền đâu, có ai chơi sàn này chưa :(
Sàn Cryptsy dep hay withd gì cũng lâu hết, có nhiều cú tưởng ngon ăn ai dè nó duyệt tới 3 ngày. Ai chơi thì phải để ý kẻo tưởng đâu thấy lời hóa ra lại lỗ.

Hôm qua biến động thót tim các bác nhỉ.

Nguyên nhân là do tin đồn (cái tin tốt thứ 2 mà mọi người mong chờ lại ko xảy ra như kế hoạch nên nguwoif ta bán tháo)

Giờ lại phải đi chụp ảnh đã. Gặp lại các bác sau

1.3 btc là lên ngay 1k5. Mua 1k sell 1k5 vẫn lời chút.
VIEL tối hôm qua trên đà tăng. Nó từ 1 coin sắp chết tự dưng mạnh mẽ. Mình cũng ko dám quyết định về nó nên ko có ý kiến gì.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week

Most discussed of week