Ask Soft giả lập Android, IOS trên PC

Sẽ là dối lòng khi em chẳng ngại âu lo,
Lo em sẽ mất anh trong lúc yêu thương nhất.
Vì tình yêu mong manh,tay em quá yếu mềm..
Người yêu ơi,anh có biết?

Con gà,nồi cơm người ta...............có vài đồng..........ref cái giề..........
MOD nào close hộ với
Nát bét rồi............
Bọn newbie k biết làm mà cứ nguy hiểm vào...................
Bực vãi ra.................
Không có TUT thì hỏi.......
Không hỏi đc thì mua..........
K mua đc thì biến sang chỗ khác mà chơi...........
AI có nồi cơm nấy..........
Đừng làm chuyện thất đức nữa.......
SỐNG ĐỂ ĐỨC CHO CON CHÁU CHÚT ĐI..................:cool:o_O
Nói chuyện như độn *** vào mồm....Thấy cũng thư sinh đấy mà nói chuyện ngu ko thể tả..!

Nói chuyện như độn *** vào mồm....Thấy cũng thư sinh đấy mà nói chuyện ngu ko thể tả..!
thằng đấy ăn chửi nhiều quá ko dám vào nữa rồi=))) đến hài, nhìn ngu bỏ mẹ mà tỏ ra tinh tướng

bây giờ các app chặn bluestacks hay là chặn VPN free vậy các bác,tại nghe nói mấy pro xài HMA hay vip72 gì đó vẫn làm đc , nếu đc có thể cho mình xài chung thử HMA 1 ngày ko , nếu rút tiền từ app mình an toàn thì mình share cách chiến của mình :)
bạn có dùng thử không? m có acc 5socks còn mấy ngày nữa là hết hạn,90socks/ngày k dùng hết, cho bạn chiến thử!!!!

doanduong123
nó là client của vip72 để get socks. bác chưa sài socks vip bao giờ àk

bạn có dùng thử không? m có acc 5socks còn mấy ngày nữa là hết hạn,90socks/ngày k dùng hết, cho bạn chiến thử!!!!
bác cho e dùng thử 1 sock xem nó thế nào :D

bác nào cho e theo học với @@ máy e yếu quá không biết có giả lập Android được không nữa :(

mình rút đc rồi bạn nhưng bị lỗi ,quả nhiên nó chặn bluestack hết :D, cảm ơn vì bạn quan tâm :D
để tối mình post proof lên:D vẫn chiến được blue :D

thằng đấy ăn chửi nhiều quá ko dám vào nữa rồi=))) đến hài, nhìn ngu bỏ mẹ mà tỏ ra tinh tướng
Đàn chó cứ sủa và đoàn người cứ đi....................

gâu gâu gâu.....

view

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,628
170,736
Latest member
longtlhtamqt
Back
Top Bottom