Ask Soft giả lập Android, IOS trên PC

full màn hình,ko cài dc apk :D.có nó từ lâu mà vứt

mình có auto cơ mà không có app chiến.bạn nào có còn chiến được thì chia sẻ cho mình.mình sẽ viết auto.auto của mình thì đừng hỏi.trước ăn được mấy k bên app PPD.nhưng PPD giờ scam rồi.chạy cả ngày lẫn đêm. auto toàn bộ mất điện hoặc máy tính có vấn đề thì mới nghỉ chứ không nó chạy cả ngày thoải mái
bạn ơi có phải bạn dùng AutoIT để viết auto ko? nếu đúng cho mình hỏi cái này cái :D

Có thể chỉ cho mình cách change ID và change GUID được k bạn

change ID mình ko biết ,còn change GUID đây :

1. vào http://www.guidgenerator.com tạo một cái GUID( google user ID thì phải )
2. tắt bluestacks đi
3. vào regedit
vào theo đường dẫn
HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\BlueStacks\USER_GUID

thay cái ID vừa tạo vào đây.

sau đó vào tiếp :
HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\BlueStacks\Guests\Android\BootParameters

chỉ cần thay đổi dòng lệnh có chữ "guid=", thay đổi bằng cái guid cậu mới tạo ở trên

4. mở lại blue

Hello all! :)

Hiện tại mình đang định chiến offer bên FreeMyApps
Nhưng khổ nỗi ko kiếm được soft giả lập trên PC cho máy ảo
Mấy soft như BlueStacks, YouWave, Androidx86 hay Android SDK đều ko ăn thua (_ _")

Vậy có bro nào có soft để chiến FreeMyApps trên PC ngon lành có thể share cho mình với! :)
or inbox cho mình xD

Ty All ^_^
sau một thời gian khá dài bàn luận hình như chua ai trả lời được câu hỏi của theard chay fma trên pc :D

sau một thời gian khá dài bàn luận hình như chua ai trả lời được câu hỏi của theard chay fma trên pc :D
app bây giờ là miếng cơm ngon ai mà share hả cậu ,chẳng có gì là không làm được đâu ,vì bạn ấy không biết cách làm thôi , hỏi 0 như vậy a mà share được

app bây giờ là miếng cơm ngon ai mà share hả cậu ,chẳng có gì là không làm được đâu ,vì bạn ấy không biết cách làm thôi , hỏi 0 như vậy a mà share được
cậu có biết cách làm fma tren bluestacks ko mình làm một lần lần 2 ko làm được chưa biết no check ji nũa .nếu cậu biết fix lỗi đây inbox minh nhé nếu được ok mình sẽ hậu tạ

fma thì cài bản blue 0.8 về là ok thôi. còn làm nhiều lần thì ....:D

cho m hỏi là bản bs 0.7 k chạy được à@@@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,543
170,636
Latest member
mykhanh1714321
Back
Top Bottom