• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Soft giả lập Android, IOS trên PC

Newbie android cần 1 pro nhiệt tình giúp đỡ, khi đã biết làm và kiếm ăn được mình sẽ có hậu tạ;). Mình 0nl 24/7 có gì cứ pm yh: offers6789

Bạn đóng băng máy tính khi cài đặt..! Làm xong reset máy..! Vậy là tiết kiệm được thời gian bước gỡ cài đặt :D
hài vãi

Con gà,nồi cơm người ta...............có vài đồng..........ref cái giề..........
MOD nào close hộ với
Nát bét rồi............
Bọn newbie k biết làm mà cứ nguy hiểm vào...................
Bực vãi ra.................
Không có TUT thì hỏi.......
Không hỏi đc thì mua..........
K mua đc thì biến sang chỗ khác mà chơi...........
AI có nồi cơm nấy..........
Đừng làm chuyện thất đức nữa.......
SỐNG ĐỂ ĐỨC CHO CON CHÁU CHÚT ĐI..................:cool:o_O
thằng này chó thật

Gớm khổ.Toàn bọn nhóc con cứ TRONG NHÀ vs NGOÀI ĐƯỜNG................Nguy hiểm vãi
ăn nói chỉ muốn vả vào mồm thôi

mới bắt đầu nó cũng là newbie mà!có phải nó thiên tài sinh ra đã kiếm được tiền đâu!

mới bắt đầu nó cũng là newbie mà!có phải nó thiên tài sinh ra đã kiếm được tiền đâu!
trc nó cũng bợ đít, liếm ass những người đi trước để kiếm tut vs được hướng dẫn thôi, giờ có ít tut lại quay ra cắn linh tinh, đến hài với thằng đấy =)))

bây giờ các app chặn bluestacks hay là chặn VPN free vậy các bác,tại nghe nói mấy pro xài HMA hay vip72 gì đó vẫn làm đc , nếu đc có thể cho mình xài chung thử HMA 1 ngày ko , nếu rút tiền từ app mình an toàn thì mình share cách chiến của mình :)

các bạn kiếm apps min pay thấp mà làm đâm đầu vào cái min cao chi cho mệt :D
PIP mới ăn apps nào mà phởn vậy?:D

Bố mày còn gọi tao bằng anh nữa đó con trai ạ,mới nứt mắt ra mà học đòi làm AHBP ak?

Gớm khổ.Toàn bọn nhóc con cứ TRONG NHÀ vs NGOÀI ĐƯỜNG................Nguy hiểm vãi

Con chó này đi la liếm được bao nhiêu cục xương rồi quay về tỏ vẻ nguy hiểm thế này.

Đúng là thất bại của tạo hóa mà.Buồn!

Nhìn cái mặt đúng hãm tài, nói lên 2 chữ mất dạy và bố đời.

Dạo qua mấy topic hỏi han cũ của mày, thấy mày cũng ngu vãi ra chứ giỏi giang gì hơn ai mà vào đây để thể hiện.

Tao khuyên mày nên bỏ cái cặp kính cận ra, exit cái màn mình và đi ra ngoài cuộc sống thực thêm đi, đừng có ngồi ở cái "giếng" ấy để thủ dâm về sự hiểu biết và bố đời của mày nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom