Ask Soft giả lập Android, IOS trên PC

thì xác định xóa là xóa luôn mà. mình nói rồi, không chơi được với feature point hoặc những cái app không có acc để đăng nhập

giờ mấy ai đi share app ;) share TUT là gần hết vốn liếng rồi, còn nồi cơm để lại mà ăn từ từ chứ :D

ai siu nhơn thì đăng ký net android mà chơi, đảm bảo nhiều $$, không bị đụng hàng nữa, mình không biết làm và có người cho net làm cũng không làm xong :(

AppCasher rate cao chiến phê

Giờ không ai share đâu, pm mấy pa kia hỏi toàn là nói giờ đổi nghề rồi nhưng mấy pa đóng cửa cheat ầm trong đó. Ai theo ta gõ captcha hôn, mỗi ngày 2$ :D

ĐẠI LOẠI NHƯ NÀY
change ID mac android +cleard data xong là lại làm đc .
k cần gỡ blue và chỉ ăn nguyên 1 em như vậy...
Change ID Mac Android có phải là Android Device ID không bác hay là Mac Wifi Andress?
Clean data là vào quản lý ứng dụng gỡ app ra sạch à?

cho em hỏi em chiến trên dt android có cách nào xóa app để làm lại dc ko ạ, em đã cài lại máy up rom nhiều lần vẫn ko thay đổi dc :(

Có những thằng thích mang nồi cơm ra khoe khoang

Để rồi sau đó được gắn cái mác "pro" hoặc "giỏi" hoặc đại loại thế, và nhìn lại, cái nồi cơm vỡ bét tè lè nhè !

Ai nhột thì cứ coi như "thằng đó nó ko nói mình" nhé !

Để rồi sau đó được gắn cái mác "pro" hoặc "giỏi" hoặc đại loại thế, và nhìn lại, cái nồi cơm vỡ bét tè lè nhè !

Thím này nói đúng nè! Ăn được thì đóng cửa ăn đi, lên đây khoe tài..., giờ nát mẹ hết ròi

cho em hỏi em chiến trên dt android có cách nào xóa app để làm lại dc ko ạ, em đã cài lại máy up rom nhiều lần vẫn ko thay đổi dc :(
chiến trên android thì mình chưa biết cách change GUID. để tìm hiểu xem. muốn clear data thì format cái thẻ nhớ xong rồi factory reset, tất cả đều làm trong Clock word recovery mode hết nha bạn. lâu rồi chả up rom riếc gì mà cũng chả dùng android để chiến nên không biết :D. nói thật cái máy cùi bắp có chiến được app đâu mà chiến :p

à. đang nhột đây :D. cơ bản là mình không có chơi app nữa và cơ bản làm mình không share cái nồi cơm ra. cái mình share chỉ là cách sửa lại cái nồi cơm cũ để nấu cơm ăn tiếp thôi :D. share ra ai ăn được nhiêu thì ăn thôi. cơ mà nghe bạn nói cũng thấy nhột nhột. share thì share thế thôi, ăn được hay không còn tùy vào duyên số nữa nhé.

PS: mới làm app cách đây tầm 1 tháng, sau khi nghiên cứu ra thì nát hết cmn rồi:D

giờ mấy ai đi share app ;) share TUT là gần hết vốn liếng rồi, còn nồi cơm để lại mà ăn từ từ chứ :D

ai siu nhơn thì đăng ký net android mà chơi, đảm bảo nhiều $$, không bị đụng hàng nữa, mình không biết làm và có người cho net làm cũng không làm xong :(
Co network thi co the hop tac" :) hehe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,502
Latest member
trafficweb

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week