[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

mình thấy log kiểu này cũng lợi vì ko cần copy proxy vào nhưng mà login later nhiều quá phân nữa luôn hà
Bác đức có thể làm theo kiểu login của soft cũ và thêm vào chức năng tự thêm proxy vào thôi

có j kick như thế check proxy đó có ngon ko là 1
2 là nếu proxy đó xài rồi mình đổi proxy khác
là 2 lợi thế của soft cũ trước đây

Mong bác đức xem xét ý kiến này
kếu hợp 2 soft thành 1

mình thấy log kiểu này cũng lợi vì ko cần copy proxy vào nhưng mà login later nhiều quá phân nữa luôn hà
Bác đức có thể làm theo kiểu login của soft cũ và thêm vào chức năng tự thêm proxy vào thôi

kếu hợp 2 soft thành 1

Chỉ có thể nếu loglater thì tự đổi lấy proxy khác rồi thử lại thôi -_-

kếu hợp 2 soft thành 1
bác nói thế thi bác xài soft cũ đi :D
@tks bác XĐ, để test bản hôm nay xem nào :)

ý mình là soft hôm qua, nó hay bị block và login later nếu tick play lại, soft mới up bác chưa sửa chỗ đó thì cũng vậy thôi

chưa kịp test, trước mắt thấy không thu nhỏ 2 bên lại được ( để vừa làm vừa xem phim :D)

ý mình là soft hôm qua, nó hay bị block và login later nếu tick play lại, soft mới up bác chưa sửa chỗ đó thì cũng vậy thôi

Cũng chẳng khác gì soft cũ cả luôn.

chưa kịp test, trước mắt thấy không thu nhỏ 2 bên lại được ( để vừa làm vừa xem phim :D)

Góc dưới bên phải, có cái tam giác để resize.

em thấy khi pause mà 1 vài id vẫn đang có code thì nó vẫn chạy thời gian dễ khiên gõ không kịp . để nguyên bản cũ thì tốt hơn :D ý kiến cá nhân

soft này log proxy private không được, cứ bị connect fail trong khi log vao soft củ lại dc. còn nhiu ok.cứ ad một dãy proxy vào. con nào log later cứ nhấp nút phải change proxy rồi tick lại là ok.

em thấy khi pause mà 1 vài id vẫn đang có code thì nó vẫn chạy thời gian dễ khiên gõ không kịp . để nguyên bản cũ thì tốt hơn :D ý kiến cá nhân

Pause tại máy chứ có pause được trên server đâu -_-, không dừng lại khi bấm pause mới là đúng mà.

soft này log proxy private không được, cứ bị connect fail trong khi log vao soft củ lại dc. còn nhiu ok.cứ ad một dãy proxy vào. con nào log later cứ nhấp nút phải change proxy rồi tick lại là ok.
mình log = proxy pri vẫn bthg mà bạn

soft mượt quá,trong cái forum này chỉ ngưỡng mộ nhất là ông Xuân Đức,ngoài ra chả có ai.Xin nhận của tiểu đệ 1 like

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,715
171,817
Latest member
vinhtoan29021988
Back
Top Bottom