[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Chọn chỉ số trên là 0 để không dùng id nhà thì tất cả các id khi add làm việc không có proxy hết, còn chọn là 1 thì 1 id không proxy còn lại có proxy, bác test lại dùm mình chức năng không cần dùng ip nhà nha bác!
soft mới này hứa hẹn good cho anh em đây, tks bác XuanDuc da nhiệt tình với anh em!

UHm, mai mình sẽ sửa nhé

không biết sao nhưng em k change được proxy, có bác nào change đc k?

"Change" hiện nay là lấy proxy trong list ra, ví dụ proxy hiện tại là 111.11.1.1:80 mới có 1 id đang dùng, limit 2id/proxy thì khi change proxy cho id này, soft thấy proxy 111.11.1.1:80 vẫn dùng được, và đổi sang proxy này vậy là rốt cục không đổi. Mình sẽ fix ở bản tới.

UHm, mai mình sẽ sửa nhé

"Change" hiện nay là lấy proxy trong list ra, ví dụ proxy hiện tại là 111.11.1.1:80 mới có 1 id đang dùng, limit 2id/proxy thì khi change proxy cho id này, soft thấy proxy 111.11.1.1:80 vẫn dùng được, và đổi sang proxy này vậy là rốt cục không đổi. Mình sẽ fix ở bản tới.
Tks bác, hiểu rồi :3

UHm, mai mình sẽ sửa nhé

nhiều vấn để lắm hơn nữa mỗi ng 1 ý kiến. 1 ng thicks 1 kiểu
có thể ok vs ng này .. nhưng lại là trở ngại hoặc bất cập vs ng khác

mình thì thấy soft cũ vẫn ok nhất.. đơn giản dễ dùng lại nhanh
soft mới cứ cảm giác nhạt nhạt.. giật giật thế nào ý
còn vụ log proxy cũng có j đâu.. copy tý là xong.
soft cũ còn khả năng test proxy nhanh chậm nữa
còn biết con nào ngon mà log.. chứ soft mới chưa có
+ khẩn cầu bác đức. làm thêm chức năng test proxy
ví dụ như.
-, soft cũ: click vào code login. nó ra đều và nhanh là log
- soft mới . thêm cái này nữa thì ngon
không thì. để nó tự refesh. rồi tính dayly
từ đó tính ra nhanh hay chậm. hiện luôn lên gần proxy

nếu mà cứ log 1 loat rồi connect timeout.. thi` dễ band + len pir lắm

Như này bác Đức
bác refessh proxy đến sver pix hoặc 1 sver nào đó
dayly tầm < 2s là fast.
>2s là medium/ 4s là slow

vipzbc

Last edited:
UHm, mai mình sẽ sửa nhé

ID nào ko chạy do proxy, chỉ cần tích lại nó tự lấy proxy khác mà. giống chức năng soft ASIAN, tốt hơn rất nhiều nữa là khác.
Chỉ những ID nào bị lỗi phải chờ 15 phút mói ko login dc còn do proxy thì tích vào, soft tự tìm proxy mới

Last edited:
Bác XD ơi sao e dùng win 7 32bit, mà sử dụng soft cũ rất ổn định, nhưng sử dụng soft mới thì khi đang làm việc nó cứ hiện bảng với 2 sự lựa chọn "Check Online for solution + Close progame" là sao bác.
Tiện thể bác chỉnh lại font chữ đi, nhìn nét thanh khó nhìn quá, chuyển thành nét đậm đi bác.

soft mới ngon, font hơi nhạt, mình cần cái đồng hồ tính thời gian nổi bật hơn, timeout thì cho 2s thì tuyệt.
ps: bác xđ cho hỏi phím tắt play all là gì? ctrl+i là mỗi dừng thì phải :D
tks bác nhiều :D

soft mới ngon, font hơi nhạt, mình cần cái đồng hồ tính thời gian nổi bật hơn, timeout thì cho 2s thì tuyệt.
ps: bác xđ cho hỏi phím tắt play all là gì? ctrl+i là mỗi dừng thì phải :D
tks bác nhiều :D
play all cũng là ctril I luon

nhiều vấn để lắm hơn nữa mỗi ng 1 ý kiến. 1 ng thicks 1 kiểu
có thể ok vs ng này .. nhưng lại là trở ngại hoặc bất cập vs ng khác

mình thì thấy soft cũ vẫn ok nhất.. đơn giản dễ dùng lại nhanh
soft mới cứ cảm giác nhạt nhạt.. giật giật thế nào ý
còn vụ log proxy cũng có j đâu.. copy tý là xong.
soft cũ còn khả năng test proxy nhanh chậm nữa
còn biết con nào ngon mà log.. chứ soft mới chưa có
+ khẩn cầu bác đức. làm thêm chức năng test proxy
ví dụ như.
-, soft cũ: click vào code login. nó ra đều và nhanh là log
- soft mới . thêm cái này nữa thì ngon
không thì. để nó tự refesh. rồi tính dayly
từ đó tính ra nhanh hay chậm. hiện luôn lên gần proxy

nếu mà cứ log 1 loat rồi connect timeout.. thi` dễ band + len pir lắm

Như này bác Đức
bác refessh proxy đến sver pix hoặc 1 sver nào đó
dayly tầm < 2s là fast.
>2s là medium/ 4s là slow

vipzbc
đc thế này thì quá ngon nhỉ, thêm cái add luôn khoảng 1000,2000 ip share vào luôn thì khỏi nói

UHm, mai mình sẽ sửa nhé

Mong bác online sớm, đã pm yahoo rồi

pixtest có 1 cái này mong bác fix được:
list id thường thì mọi người đều sắp xếp theo pri thấp đến cao để tiện làm việc, mà trong bản pix test này cứ đăng nhập làm, log out là nó nhảy chỗ lung tung, nếu bác giữ được cố định thì tốt quá.

pixtest có 1 cái này mong bác fix được:
list id thường thì mọi người đều sắp xếp theo pri thấp đến cao để tiện làm việc, mà trong bản pix test này cứ đăng nhập làm, log out là nó nhảy chỗ lung tung, nếu bác giữ được cố định thì tốt quá.
có nhiều chế độ sắp xếp mà, kích vào đầu cột nào là xếp theo cột đó

bác đức cho mình hỏi cái này, những proxy bị login later thì khi mình change proxy rồi thì những proxy đó có dùng cho các id tiếp theo ko, mình log pix mà bị later nhiều quá

bác đức cho mình hỏi cái này, những proxy bị login later thì khi mình change proxy rồi thì những proxy đó có dùng cho các id tiếp theo ko, mình log pix mà bị later nhiều quá
mình nghĩ là những proxy bị login later thì bác nên cho del luôn

UHm, mai mình sẽ sửa nhé

Đã fix 2 cái này

Thêm nữa captcha phải sau khi login sẽ có độ ưu tiên cao hơn captcha login, tránh timeout khi login nhiều id

Thay đổi giao diện, test màu sắc

Đã fix 2 cái này

Thêm nữa captcha phải sau khi login sẽ có độ ưu tiên cao hơn captcha login, tránh timeout khi login nhiều id

Thay đổi giao diện, test màu sắc
add id bị lỗi bác ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week