[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

ai cho mình xin cái soft 28-6,tự nhiên ngựa ngựa update giờ cứ bị block với error hoài:binhsua24:

bác Đức ơi, soft mega bị tình trạng rất dễ bị kick-out ko lý do sau đó thì rule lun
maz hình như là do lỗi server bên mega, làm trên site cũng bị lun
bác xem làm cái chức năng dừng load mỗi khi bị kick dc. ko a?
nếu mỗi lần bị kick soft dừng load thì có lẽ đỡ bị multi kick maz vẫn cắm đầu gõ =3=

Cứ vào media của bác Đức mà tải bản mới nhất nhé.đừng vào link lạ có lúc mất tk như chơi :)

http://www.mediafire.com/xuanduc987

Vấn đề là vào mediafire theo link cua Xuanduc987 phải biết cách mới tải được, vì bây giờ ở đó không mở folder được.
Hơn nữa ở đây không phải link lạ nào hết, mình chỉ attach files đã down được cho bà con nào không download được thôi.
Thích thì lấy, không thích thì thôi.

Last edited by a moderator:
Vấn đề là vào mediafire theo link cua Xuanduc987 phải biết cách mới tải được, vì bây giờ ở đó không mở folder được.
Hơn nữa ở đây không phải link lạ nào hết, mình chỉ attach files đã down được cho bà con nào không download được thôi.
Thích thì lấy, không thích thì thôi.

Nếu mà click đúp chuột mà k0 mở được thì ấn chuột phải vào forder cần mở rồi copy link , paste lại vào web thế là mở được. Có vậy thôi mà cũng phải lằng nhằng

Mấy bản mới khác bản cũ chỉ là thêm tự nhận biêt khi bị Block với sever error nhiều thì tự pause thôi mà, nên nếu dùng bản cũ thì những id đáng ra block thì sẽ loading... @@

down soft kiểu gì vậy các bạn, mình down ko đc
ai chỉ giùm cách với nó bắt down cả folder mà ko đc

Chả hiểu MF bị sao. muốn vào folder các bạn click vào folder rồi refresh mới được

Chả hiểu MF bị sao. muốn vào folder các bạn click vào folder rồi refresh mới được

đc rồi cám ơn bác :binhsua50:

có bác nào chỉ em cách đánh soft 2 khung xuân đức với
đánh code theo chiều mũi tên cũa soft, cái mũi tên gần times ấy, nó chĩa lên đâu thì dánh code đó trước

@ Soft vẫn còn bị "đột tử", bác XĐ lên fit hộ

Mọi người giúp m với
Lỗi này là lỗi gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week