[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

tưởng mua dc key tự động ..... thì ra chỉ là tự động điều hướng sang LR payment thôi...... pác Đức check dùm , rồi cho e cái key nhé! thks bác.........

tưởng mua dc key tự động ..... thì ra chỉ là tự động điều hướng sang LR payment thôi...... pác Đức check dùm , rồi cho e cái key nhé! thks bác.........
=> chài ơi ông ơi, nó điều hướng tới LR để ông trả 0.5LR trước rồi khi hoàn tất các bước nó có nút "return merchant" gì gì đó quên rồi là nó tự đưa liên kết về cái link của XD và xuất hiện code cho bạn :(

Lỗi lặp code mặc dù proxy vẫn dùng được, do soft hay do proxy đây bác xd ơi, bác kiểm tra và update bản mới nhé, cám ơn bác xuân đức nhiều lém.

http://mmo4me.com/showthread.php?67...de-Hoi-dap-chuyen-lap-code-khi-go-van-dien-ra

=> mấy ngày trước cũng có nghe cái vụ này nhưng mà mình gõ từ bữa tới h soft mới nhất lun và tình trạng lặp code chỉ xảy ra do lúc proxy bị chập chờn nó hiện Alive... gì gì đó hay sao á quên rồi. Nếu mún thử chắc chắc các bạn cứ log 5id của ip chính của mình làm thử 1h là bik chứ gì.

=> mấy ngày trước cũng có nghe cái vụ này nhưng mà mình gõ từ bữa tới h soft mới nhất lun và tình trạng lặp code chỉ xảy ra do lúc proxy bị chập chờn nó hiện Alive... gì gì đó hay sao á quên rồi. Nếu mún thử chắc chắc các bạn cứ log 5id của ip chính của mình làm thử 1h là bik chứ gì.

ip chính thì nói gì nữa :)) vấn đề ở đây là proxy mà bác :))
ip chính mà lặp kiểu đó, dân captcha có mà chết cả đám :))

đã nhấn return.. chưa bạn, chưa thì phải đợi thôi :(

mình mới học gõ capcha
và mới mua cái soft của anh XĐ
muốn ép ID vào soft nhấn dấu + song ép ID với pass vào
nhưng lại không hiên lên hình anh xác nhận
có ai bi như mình không chỉ dùm với

ip chính thì nói gì nữa :)) vấn đề ở đây là proxy mà bác :))
ip chính mà lặp kiểu đó, dân captcha có mà chết cả đám :))

thì đó bạn ghi là "Lỗi lặp code mặc dù proxy vẫn dùng được, do soft hay do proxy đây bác xd ơi, bác kiểm tra và update bản mới nhé, cám ơn bác xuân đức nhiều lém." => bạn hỏi là soft bị hay Proxy bị, nhưng nếu mún check xem soft bị hay proxy bị thì dùng IP chính log 5id vào soft mà gõ xem có lặp code không thôi. Proxy cũng giống 1 IP khác thôi chỉ khác là nó có cổng vào sau dấu : :(:(. Bạn search google có nói khái niệm này mà lúc trước mình có đọc nhưng mà lâu lắm rồi ko nhớ nằm đâu :D:D

Vấn đề lặp code mình vẫn đang xem. Cảm ơn bạn lập thớt kia, mình đang xem lại. Vì soft ko cached cái gì nên lúc đầu mình nghĩ tại cache tại proxy, nhưng thêm param cũng ko được @@

Link khác: http://sdrv.ms/O1ijin
Đang synch
Bác đức update cái link này lên xsoftvn.com lun đi cho dễ nhớ @@ khó nhớ quá àTh
Thằng mediafire nó k cho tải toàn bộ thư mục về máy, thằng này dễ hơn tí ^^ nó cho tải full folder pixprofit, hay là thế này, dùng thằng này luôn di bác ^^

bác đức ơi soft mega bị lôi hiển thị hình ảnh cử wating và lỗi submiting ko load code tiếp theo bác check hộ em nha ! ko biết có phải mạng nhà em lag ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week