[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

ủa, vẫn down dc trên MF mà, có điều nhấp đơn vào folder ko ra file, phải copy link rồi mới down dc. :binhsua166:

bác nhấn chọn thư mục rồi nhấn f5 reload lai là vào đc foder !
Bác đức update cái link này lên xsoftvn.com lun đi cho dễ nhớ @@ khó nhớ quá àTh
Thằng mediafire nó k cho tải toàn bộ thư mục về máy, thằng này dễ hơn tí ^^ nó cho tải full folder pixprofit, hay là thế này, dùng thằng này luôn di bác ^^

28 tháng 6 từ đó tới giờ là an toan nhất :binhsua01:

28/6 khi proxy die out acc soft trắng nhách

tình hình là tui sài soft 8.7 hay bị '' keepalive'' . nhà tui có sài hub chia mạng ra thế có ãnh hưỡng j` đến chuyện IP ko ta . mặc dù đã sài proxy mà vẫn bị blocked + '' login later'' .

tình hình là tui sài soft 8.7 hay bị '' keepalive'' . nhà tui có sài hub chia mạng ra thế có ãnh hưỡng j` đến chuyện IP ko ta . mặc dù đã sài proxy mà vẫn bị blocked + '' login later'' .
đúng đó , id 2 ngày chưa login , login vào tự nhiên sorry later :-s

MEGA nhấn ESC bị tính gõ sai captcha

Bác ơi check lại dùm cái soft Mega. hình như mỗi lần nhấn ESC là nó cho cái captcha đó là đánh sai luôn. mình thử nhấn ESC 3 lần. thoát ctrinh ra, log vào web thì thấy lỗi 3 cái, hix. Bác xem lại giúp nhá.

Update pix bản mới, viết lại GET POST

Bác ơi check lại dùm cái soft Mega. hình như mỗi lần nhấn ESC là nó cho cái captcha đó là đánh sai luôn. mình thử nhấn ESC 3 lần. thoát ctrinh ra, log vào web thì thấy lỗi 3 cái, hix. Bác xem lại giúp nhá.

Mình sẽ xem lại, soft để esc là tuơng đuơng bấm dontknow trên web

Bác Đức ơi,
Mong bác sớm update soft mega nhek
Về vấn đề giải pháp cho việc bị multi kick ak
Thanks bác nhìu <3

Vấn đề bị kick mình update rồi mà nhỉ
ý mình là lần này nè bác :
bác Đức ơi, soft mega bị tình trạng rất dễ bị kick-out ko lý do sau đó thì rule lun
maz hình như là do lỗi server bên mega, làm trên site cũng bị lun
bác xem làm cái chức năng dừng load mỗi khi bị kick dc. ko a?
nếu mỗi lần bị kick soft dừng load thì có lẽ đỡ bị multi kick maz vẫn cắm đầu gõ =3=
thanks bác nhìu

Tình hình là soft pix có xíu vấn đề.!
hiện tam giác, nhưng lên check trên wie thì thấy nó là 1 code bình thường? sao soft báo ra tam giác nhỉ? Từ lúc chiều tới giờ tam giác ào ạt lun! chẳng hiểu tại soft, máy, hay mạng

Mình sẽ xem lại thử nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week