[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

anh duc online đi giúp em với...em mới capcap..nên chưa có $ anh ưng soft cho em làm việc 2 tuần em send được không ---> [email protected] --em đã send code cho anh rồi..anh send cho em key với. please!!

có lẽ tối bác XD mới lên cậu ơi. Vì bác ấy online khoảng 10h á. Hay cậu mua key auto cũng dc mà. Link cậu pm mấy cậu kia xem, tớ quên rồi

mình chuyển tiền rồi bác à ko thì cũng mua trực tuyến giờ tragn wweb trực tuyến là trang khác mua sogn mới biết, bác đức ko để trang đầu lên ko biết

ip của máy chỉ log 2 id đầu tiên phía trên :binhsua53:

bác xd lên test lại phần mềm đi ! hix dạo này toàn lỗi lúc bắt đầu login là bị connect-> kick out-> rule . đến nản @@

Bác Đức ơi.pix 2 khung dùng proxy sao có lúc enter code này nhìn code khác gõ mà bị delay mất 1 chút.gõ xong code rồi mới hiện vào chỗ nhập code đó bác.

=> đã thay đổi Link mua auto rồi ko còn là link này nữa thì phải. Hôm qua XD có đưa link mới mà đây nè ^^!
http://dataentrysoft.freeiz.com/view/keys/

Chậc, bác xuân đức reg 1 cái tên miền .com đi hay là anh em quyên tiền ủng hộ bác 1 cái tên miền, chứ dùng tên miền kiểu này có người nhớ, có người mau quên lắm. Tên miền mua có 50k chứ mấy bác @@ Dùng tên miền lồng url trên vào thôi đâu có khó gì :binhsua33:

Last edited by a moderator:
góp ý với bác Xuân Đức là làm ơn update link mua key auto tên topic luôn cho mọi người biết, chứ nhiều mem không biết vẫn cứ phải mua qua yahoo rồi cứ đợi, một số thì hỏi link, góp ý với bác vậy

Tớ sẽ mua tặng xuân đức tên miền xdcaptcha.com bác nào đồng ý thì thanks phát :binhsua25:

tên miền có 30k/ năm @@ full cp quản lý tại yahoo, quá ngon :p :binhsua53:

http://heos2khi.com/domain.htm (Chuyện cam quýt thì rành lắm òi, vs 30k mà cam quýt thì cho nó vài lycafe cũng được mà :D)

bác đức em có đề nghị bác làm thêm cái chức năng điểm danh số acc đã log ví dụ log 20 acc sẽ hiên ra số 20 và số acc pause lại ví dụ log 20 acc nhanh quá mình pase lại 5 acc thì con là 15 pause 5 ai đồng ý thì thank cái ũng hộ để bác ấy làm nha :binhsua25:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week