[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

định nhắn yh mà thôi nói đây luôn cho tiện:
id lặp code thường trên 1 proxy ngay sau lúc error và loading.Vậy nếu có thêm 1 ô để add sẵn vài proxy dự phòng, khi nào người gõ cảm thấy proxy đang dùng ko ổn định thì bấm đổi ở id đó,soft tự động lấy 1proxy trong list dự phòng thay vào, đỡ mất công đổi proxy thủ công.
với cái này nữa, lúc bị timeout cột thứ 3 và mất dấu check thì ko đổi proxy dc nữa, nên cho tự động đổi nếu timeout luôn?

id lặp code thường trên 1 proxy ngay sau lúc error và loading.Vậy nếu có thêm 1 ô để add sẵn vài proxy dự phòng, khi nào người gõ cảm thấy proxy đang dùng ko ổn định thì bấm đổi ở id đó,soft tự động lấy 1proxy trong list dự phòng thay vào, đỡ mất công đổi proxy thủ công.
với cái này nữa, lúc bị timeout cột thứ 3 và mất dấu check thì ko đổi proxy dc nữa, nên cho tự động đổi nếu timeout luôn?
rườm rà wá vậy? có cần thiết ko? đã làm ra cho các bác cái soft rồi. bjờ công đoạn add và change proxy cũng lười? soft có 0.5usd thôi bác à : )))))))))))))))))))))

à mà cho hỏi thêm. bác kiếm proxy ngon đâu ra lắm thế , dự fòng nữa cơ : )))))))))))))))))))))))

rườm rà wá vậy? có cần thiết ko? đã làm ra cho các bác cái soft rồi. bjờ công đoạn add và change proxy cũng lười? soft có 0.5usd thôi bác à : )))))))))))))))))))))

à mà cho hỏi thêm. bác kiếm proxy ngon đâu ra lắm thế , dự fòng nữa cơ : )))))))))))))))))))))))
cái này gọi là chưa thấy quan tài chưa đổ lệ , vì bác chưa bị ban vì code lặp nên bác đâu có sợ . Proxy ngon chẳng thiếu với người biết tìm

Cảm ơn bạn, vậy là lặp code thường bị trên proxy, để mình test @@

//Site kia DNS sai chả hiếu sao, vào http://dataentrysoft.freeiz.com mua key auto cũng được

cái này gọi là chưa thấy quan tài chưa đổ lệ , vì bác chưa bị ban vì code lặp nên bác đâu có sợ . Proxy ngon chẳng thiếu với người biết tìm
nghĩ sao vậy : ))))))))))))) sao bác phán jống như bác ở trong bụng mình vậy :">

nghĩ sao vậy : ))))))))))))) sao bác phán jống như bác ở trong bụng mình vậy :">
xin lỗi bạn, mình góp ý với chủ topic vì muốn tiện lợi hơn cho việc cap của mình và của các bạn khác, bạn thấy rườm rà thì bỏ quá cho.
proxy free thì trên mạng có rất nhiều, quăng 1 mớ vào soft test ít ra cũng có trăm con dùng dc, xài 1 lần tối đa hết 8 con, còn dư bỏ cũng uổng, để dự phòng vậy.
thân.

xin lỗi bạn, mình góp ý với chủ topic vì muốn tiện lợi hơn cho việc cap của mình và của các bạn khác, bạn thấy rườm rà thì bỏ quá cho.
proxy free thì trên mạng có rất nhiều, quăng 1 mớ vào soft test ít ra cũng có trăm con dùng dc, xài 1 lần tối đa hết 8 con, còn dư bỏ cũng uổng, để dự phòng vậy.
thân.

rồi mình bỏ wá cho bạn rồi đó : ))))))))))))))))))))))))))))))))

Update pix profit:
- Logout không đơ nữa
- Hỗ trợ id và password unicode
- Tìm cách fix lặp code gây code trống

thân.

Uhm, ý tưởng của bạn rất hay, mình sẽ tìm cách thêm vào trong những bản tới nhé

cho hỏi ngoài lề tí , cứ đăng nhập id nào bị blocked hay error connect thì thay proxy hay logout rùi login lại nó cứ báo sorry try to login later , khoảng 1 tiếng sau mới vào đc ? có cách nào khắc phục ko? mình xài soft xuanduc . Thanks !

cho hỏi ngoài lề tí , cứ đăng nhập id nào bị blocked hay error connect thì thay proxy hay logout rùi login lại nó cứ báo sorry try to login later , khoảng 1 tiếng sau mới vào đc ? có cách nào khắc phục ko? mình xài soft xuanduc . Thanks !

error connect rồi tự pause tương đương với bị block, lúc này change proxy cũng ko vào được, vì cookie của id đó đã bị "block" phải logout ra, rồi login lại, và ~15' sau là có thể login được chứ nhỉ

Pác xuân đức ơi, fix lại bản mới chưa, thấy lặp code nhiều quá, phiên bản 8/7 nè.

Đức kiểm tra lại soft mega đi nhé....cứ tầm 3h30 đến 6h30 AM là soft ko dùng được log nick vào là bị kicout đến rule thì thôi.
Mình log nick vào web thì vẫn ok

bác Đức xem ý tưởng như vầy đc chứ, nên tạo 1 list proxy, khi log trên 6-7 id thì bắt đầu đưa proxy vào cho từng 1-2-3 id, bất cứ khi nào id nào bị error thì thay proxy khác liền luôn, hok bik thế đc ko nhỉ :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back