[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

bác Đức xem ý tưởng như vầy đc chứ, nên tạo 1 list proxy, khi log trên 6-7 id thì bắt đầu đưa proxy vào cho từng 1-2-3 id, bất cứ khi nào id nào bị error thì thay proxy khác liền luôn, hok bik thế đc ko nhỉ :)
Code này chắc khó :D .

ko khó lắm đâu :), cứ status nào error thì thay thôi, tớ cũng dân code mà hok phải C @@!, pascal =]]
Mình chẳng biết mấy vụ lập trình lắm nhưng mình nghĩ là proxy là chạy cho toàn bộ app chứ đâu chạy cho mảng riêng của app nhỉ ^^ nên chắc cùng 1 lúc chỉ được 1 proxy chạy thôi. còn lại chắc add dự phòng... nhưng mà đổi proxy thì hok biết có bị nhảy pri không

xin lỗi bạn, mình góp ý với chủ topic vì muốn tiện lợi hơn cho việc cap của mình và của các bạn khác, bạn thấy rườm rà thì bỏ quá cho.
proxy free thì trên mạng có rất nhiều, quăng 1 mớ vào soft test ít ra cũng có trăm con dùng dc, xài 1 lần tối đa hết 8 con, còn dư bỏ cũng uổng, để dự phòng vậy.
thân.
cần chỉ phải quăng trăm con vào soft sao bạn kô chọn lọc những con tốt mà xài nếu bạn quăng cả trắm em vào thì chắc gì khi die thời gian bạn đổi proxy và tìm 1 proxy sống sẽ rất lâu nên mình thấy cách bạn ít hiệu quả hơn tí :binhsua02: góp ý thôi nhé chứ mình kô có ý gì

Mình chẳng biết mấy vụ lập trình lắm nhưng mình nghĩ là proxy là chạy cho toàn bộ app chứ đâu chạy cho mảng riêng của app nhỉ ^^ nên chắc cùng 1 lúc chỉ được 1 proxy chạy thôi. còn lại chắc add dự phòng... nhưng mà đổi proxy thì hok biết có bị nhảy pri không
oh, bạn hỉu ko đúng rồi, cái chỗ login có phần proxy cho từng id đó, chứ ko bắt buộc 1 proxy / 1 app. cái này chỉ là tự động đổi proxy thôi, chứ thực ra cũng có thể đổi = tay lúc error, nhưng hơi bất tiện, cái này code có lẽ dễ, thêm 1 box list proxy + check status + đổi proxy là xong :). nếu error thêm lần nữa thì uncheck id đó.

oh, bạn hỉu ko đúng rồi, cái chỗ login có phần proxy cho từng id đó, chứ ko bắt buộc 1 proxy / 1 app. cái này chỉ là tự động đổi proxy thôi, chứ thực ra cũng có thể đổi = tay lúc error, nhưng hơi bất tiện, cái này code có lẽ dễ, thêm 1 box list proxy + check status + đổi proxy là xong :). nếu error thêm lần nữa thì uncheck id đó.
Trời bạn rành lập trình quá. Lúc nào rảnh làm quen với nhau nhe. Mình cũng thích mấy cái này lắm nhưng mà ngu nên ko bít gì hết. Định bao giờ đi học mà chẳng có time gì :D

bác Đức xem ý tưởng như vầy đc chứ, nên tạo 1 list proxy, khi log trên 6-7 id thì bắt đầu đưa proxy vào cho từng 1-2-3 id, bất cứ khi nào id nào bị error thì thay proxy khác liền luôn, hok bik thế đc ko nhỉ :)

nếu tạo proxy như vậy thì gõ sẽ nhanh die vì ai cũng chọn proxy làm gì đủ cho cộng động capcha anh em nên tự tìm proxy sẽ dễ dàng hơn sẽ tránh trường hợp trùng nhau

:binhsua04: mới sáng 1 em đã ra đi mãi mãi

Có pác nào bị giống em không
HIỆN BẢNG CHÓ MÈO 3 lần liên tiếp giống nhau la đi chắc . . . bị ban 3acc rồi . . . có để phòng nhưng bó chi

:binhsua04: mới sáng 1 em đã ra đi mãi mãi

Có pác nào bị giống em không
HIỆN BẢNG CHÓ MÈO 3 lần liên tiếp giống nhau la đi chắc . . . bị ban 3acc rồi . . . có để phòng nhưng bó chi
Thấy nó lập 2 lần là mình out. :binhsua01:

cần chỉ phải quăng trăm con vào soft sao bạn kô chọn lọc những con tốt mà xài nếu bạn quăng cả trắm em vào thì chắc gì khi die thời gian bạn đổi proxy và tìm 1 proxy sống sẽ rất lâu nên mình thấy cách bạn ít hiệu quả hơn tí :binhsua02: góp ý thôi nhé chứ mình kô có ý gì

là e nói ước lệ thế, chứ ai mà đưa vô cả trăm!:binhsua01:
PS:có con xài rất nhanh nhưng tgian sống bao lâu thì ko biết dc, như bác gõ liên tục 2h, lỡ die 1 em thì có e khác thay vào cho id đó đỡ lẻ loi, í e là thế.

là e nói ước lệ thế, chứ ai mà đưa vô cả trăm!:binhsua01:
PS:có con xài rất nhanh nhưng tgian sống bao lâu thì ko biết dc, như bác gõ liên tục 2h, lỡ die 1 em thì có e khác thay vào cho id đó đỡ lẻ loi, í e là thế.

4 NGÀYNAY GÕ 4 EM MÀ CHƯA DIE EM NÀO NÈ EM NÀO TỐC CŨNG BẰNG IP CHÍNH :binhsua03:

4 NGÀYNAY GÕ 4 EM MÀ CHƯA DIE EM NÀO NÈ EM NÀO TỐC CŨNG BẰNG IP CHÍNH :binhsua03:

e cũng có 1 proxy xài dc mấy hôm, số còn lại thì ôi thôi, có khi vừa test xong log vô tí đã tèo rồi. hic:binhsua75:

nếu tạo proxy như vậy thì gõ sẽ nhanh die vì ai cũng chọn proxy làm gì đủ cho cộng động capcha anh em nên tự tìm proxy sẽ dễ dàng hơn sẽ tránh trường hợp trùng nhau

oh, cậu chưa hỉu ý của mình, list proxy này là do mình bỏ vào mà :)

bác Đức ơi, soft mega lúc log-in vào là bị kick-out 1 cái mới cho làm >"<
bác hỗ trợ giúp nhé
cảm ơn bác nhìu :p

Sáng tới giờ mình add id vô mà ko nổi, ko biết do máy mình, do proxy hay tại làm sao nữa??? Log in bằng ip chính thì ko sao, add proxy vô tới cái proxy thứ 2 thì bị đơ luôn, chờ mãi mới log in đc 1 id, log id tiếp theo thì đơ soft và khung log in luôn:-o. (trắng toàn bộ ấy), có lúc đang log in trình duyệt virus nó báo file captcha có hành vi nguy hiểm, chọn tạm thời cho phép hay là tạm thời ngăn chặn??? (mà quét virus ko có nhé) mình ko rành mấy vụ này lắm. Ai biết xin chỉ dùm:(

tớ báo lỗi cái, soft cũ, khi mình change proxy, nếu như stick vào ngay đúng 2 lần, soft tự out ra ngoài. Điều này có anh em nào gặp hok

muốn mua key mà bác XD ko onl trang web mua trực tuyến thì ko vào được làm ntn bjo
Payment Mode Account
Date 07/12/2012 03:28
Batch 102915841
From U2409450 (dvh261088)
To U9948276 (ducnx)
Amount $0.50
Memo thanh toan tien mua key . banbonphuong
Payment Purpose Other
đã thanh toán bác gửi key nhé:281B-2344-3D0B-508A-D32C-F79A-CA33-400E-69A9-8AEB-E320-55C8-76C9-8169-E828-1A08-3F38-7E01-0168-DADD
LH: [email protected]

Bác ko chuyển key cho em với à, em chuyển tiền cho bác chứ không mua qua trang http://dataentrysoft.freeiz.com/view/keys/. hôm nay e mới biết có trang này vì trước mua của bác trang khác nhưng không vào được. nên chuyển tiền. bác sớm gửi key

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week