[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

mấy ngày nay bận hok làm,vừa vào thấy tình hình hơi rối ,hok hiểu gì hết trơn.Ae có thể giải thích cho mình cái vụ soft mới với.:binhsua10:

pm yahoo tớ giải thik cho

thanks bác Đức soft mới dùng proxy add >10 load khá good nhưng proxy sống quá ngắn nên xảy ra hiện tượng timeout và error hem biết có bị ban không nữa..:binhsua23:

thanks bác Đức soft mới dùng proxy add >10 load khá good nhưng proxy sống quá ngắn nên xảy ra hiện tượng timeout và error hem biết có bị ban không nữa..:binhsua23:
9 xác là mình cũng đang bị vậy với cả acc add ip của máy mình và cả add của proxy khác mới làm đc có 2' hà nó loading và error quá trời sợ quá đi

buồn vậy nè tìm proxy hoài dùng ko được

nếu xài proxy vậy thì có nước tiêu rồi thằng pix ko ai làm cũng đổi chinh sách nữa ah:binhsua12:

Có cách nào tích hợp proxy vào soft không Đức ơi

Soft mới nhiều khi log tầm vài phút cứ loading vài id bác Đức ơi. Chỉ log 10 cũng bị

bác đức chắc đang viết code nhỉ, tối này mà chưa xong thì ae cạp lại móm típ 1 đêm nữa, đang euro mà ae hem có tiền chơi *** nhẩy;))

Sao mình test soft team18 cũng có log được nhiều id đâu nhỉ, test 11 id thì load được 7 id :|

Thôi giờ ngủ, mai dậy chỉnh lại thời gian giữa 2 lần request về lại 2s, chỉnh nốt lỗi kết nối request vài lần thì dừng @@

Last edited by a moderator:
Mình dùng soft bản 10/6 rồi, log 8 id thì 8 id load đều tốt cả
Căn bản do speed chậm nên chả bao giờ mình log nhiều hơn 10 id

Sao mình test soft team18 cũng có log được nhiều id đâu nhỉ, test 11 id thì load được 7 id :|

Thôi giờ ngủ, mai dậy chỉnh lại thời gian giữa 2 lần request về lại 2s, chỉnh nốt lỗi kết nối request vài lần thì dừng @@

cố lên nha bác đừng nản lòng :binhsua11:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week