[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

hiz bik thức đêm là hại mắt hại não mà sao mình cứ đâm đầu vào nè trời, mong sáng mai XD dậy có phát kiến mới:binhsua10:

h này lôi soft cũ ra làm thôi
Soft cũ cũng bị canconect bạn ơi mình log 9 ID mà hết 4 ID bị rùi đánh đc cỡ 10' thì thêm 1 ID bj Erro nữa vậy là chỉ còn 4 ID hix hix.
MOng bác Đức sớm sửa xong lỗi canconect để a e vẫn còn dùng 10 ID mà chiến đc trước đã .. 20 hay 30 ID tính sau đi bác ... mong tin Bac'

bác đức update bản sau cho khung question rời ra để có j copy trans gg nha , giống bản ngày 18/6 ý
28/6 ko copy câu hỏi dc!

bác Đức fix soft bác ơi, bản 28/6 sáng nay mình log 10id 2 lần thì 1 lần load đc 6id, 1 lần load đc 5id, còn đâu loading hết. Xong, làm được 5p thì loading error toàn tập. 2 lần cùng bị như thế. bác fix nhanh nha bác. ko ae cạp đất mà ăn oài :binhsua23:

bác Đức fix soft bác ơi, bản 28/6 sáng nay mình log 10id 2 lần thì 1 lần load đc 6id, 1 lần load đc 5id, còn đâu loading hết. Xong, làm được 5p thì loading error toàn tập. 2 lần cùng bị như thế. bác fix nhanh nha bác. ko ae cạp đất mà ăn oài :binhsua23:
proxy đỡ đi bạn .......

Log 10ID thì 3 cái loading >< Log 5ID thì 1 cái loading mãi :((
Mấy bạn khác cũng bị XD ơiiiii :((

thử dùng proxy cho 2-3 id trước rồi các id còn lại ko dùng proxy đi beg. sáng giờ làm vậy load dc 11 id.

dùng proxy thế nào vậy? mấy bữa nay chưa dùng lần nào nên chưa biết.

soft mới có proxy dễ hiểu nè. soft cũ ko biết dùng thế nào.

Last edited by a moderator:
thử dùng proxy cho 2-3 id trước rồi các id còn lại ko dùng proxy đi beg. sáng giờ làm vậy load dc 11 id.
yenly hướng dẫn add proxy đc ko, cách tìm proxy nữa, mù tịt :(

Mà sao Lucky cũng add proxy nhưng nó vẫn error rồi loading mãi mấy ID :binhsua23:

yenly hướng dẫn add proxy đc ko, cách tìm proxy nữa, mù tịt :(

Mà sao Lucky cũng add proxy nhưng nó vẫn error rồi loading mãi mấy ID :binhsua23:

Dùng proxy sau cái dấu : điền cái gì ấy nhỉ

http://www.freeproxylists.net/?s=rs trang lấy proxy. chọn cái nào xanh nhiều nhiều ấy.
soft cũ: chọn vào change proxy get proxy xxx.xxx.xxx:yyyy (yyyy hiểu là port).
soft mới: tích hợp trên từng id lúc login và phân chia port với ip sẵn rồi, chỉ cần điền vào thôi.
Note: port nên xài là 8080, thấy ổn định hơn mấy cái khác. chọn ip ở các nước châu Á, đừng chọn châu Âu.

Chưa nghĩ có lúc cap mà cũng phải dùng proxy như offer >< Sáng nay điên lắm rồi, thằng pix lắm trò hành hạ ae, lr thì còn chưa rs ><
Tks yenly nhé, log vào chiến thử hix

http://www.freeproxylists.net/?s=rs trang lấy proxy. chọn cái nào xanh nhiều nhiều ấy.
soft cũ: chọn vào change proxy get proxy xxx.xxx.xxx:yyyy (yyyy hiểu là port).
soft mới: tích hợp trên từng id lúc login và phân chia port với ip sẵn rồi, chỉ cần điền vào thôi.
Note: port nên xài là 8080, thấy ổn định hơn mấy cái khác. chọn ip ở các nước châu Á, đừng chọn châu Âu.
Cách lấy proxy thì mình hiểu rồi, có nghĩa là sau dấu : là 8080

Cách lấy proxy thì mình hiểu rồi, có nghĩa là sau dấu : là 8080

ơ, ko chắc chắn. vd thế này:
109.111.227.194 44444 thì port là 44444
để ktra cái nào tốt, có thể add trước vào trình duyệt web, xem nó có nhanh ko cho chắc ăn, chứ ko gặp mấy cái dỏm, load cũng ko dc gì mấy.
luke bị error có thể do cái proxy, hồi nãy add thử thêm cũng bị 1id như thế, but add cái khác vào lại dc.

Quên mất đi sai vấn đề, cách add proxy thì tks yenly nhé !!
Nhưng sáng mình có nói log có 5ID mà cũng bị error loading, Lucky add proxy cũng bị error loading mấy ID nữa
Dù add hay ko add proxy vẫn bị >< Chẳng biết đường nào đây ><

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,751
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week