[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

bạn đc unban là may mắn rồi.pix dạo này là như vậy đấy,thích thì ban rồi lại thả ra.còn tiền thì đừng mong nó trả lại.Rút kinh nghiệm lần sau khi đang làm mà có id bị loading hay timeout từ 2 p trở lên thì nên pause id đó lại rồi log out ra.Nhiều ae cũng bị như bạn rồi.

Mình đã hỏi ngoài lề topic 1 chút,cam' ơn bạn tr.lời mình nha!

hức, proxy trên mạng cùi chuối lắm hả mọi người, có ai bị banned vì fake = proxy cùi thì lên tiếng nha, chứ thấy bác XD làm ntn cũng là tối ưu nhất r`=.=

Cùi hay không không biết. Nhưng rõ ràng là chậm hơn hẳn 10 acc thường.

dễ bị band lắm bác đức cố gắng fix lỗi này đi mấy bạn bên team18 vẫn làm được bình thường với id trên 10 :binhsua10:

khi proxy lên tất nhiên là chậm rồi,máy còn lag nữa kìa,sợ nhiều khi lag quá sẽ ra tam giác đỏ ,rồi đủ thứ nữa ,ôi hổng dám nghĩ tới nữa đâu #.#

khi proxy lên tất nhiên là chậm rồi,máy còn lag nữa kìa,sợ nhiều khi lag quá sẽ ra tam giác đỏ ,rồi đủ thứ nữa ,ôi hổng dám nghĩ tới nữa đâu #.#

đúng rồi đó dễ bị tam giác lắm bác cố gắng đi :binhsua10:

vào dòm xíu .ai ngờ rối lên hết trơn T_T,coi mấy page ,tổng lại là giờ soft mua proxy 1$ tháng phải ko bà con,ko thành vấn đề,nhưng tích hợp vào soft lun hay sao :l

thôi đi chơi đi. proxy có can thiệp vào ip máy đâu mà lag với ko lag.
ra yh 8 tí ko?

anh đức onl send cho e cái key nha. em up bản mới nó đồi key. có nhớ gì đâu... :)

35B9-7EBD-B795-47A4-6978-FD3F-A300-B375-E6DD-7425-20C9-95C7-E60F-B579-FE0E-3362-B2DB-481A-1A42-8E5E

thôi đi chơi đi. proxy có can thiệp vào ip máy đâu mà lag với ko lag.
ra yh 8 tí ko?

kô biết cũng nói máy kô bị nhưng proxy giờ dễ die dễ bị tam giác lắm tui đã từng dùng proxy cho vụ time out và kết quả ban 3idd cũ vì proxy chỉ ra toàn tam giác :binhsua12:

kô biết cũng nói máy kô bị nhưng proxy giờ dễ die dễ bị tam giác lắm tui đã từng dùng proxy cho vụ time out và kết quả ban 3idd cũ vì proxy chỉ ra toàn tam giác :binhsua12:

ặc, cái ông này. proxy trong soft can hệ gì với máy đâu, ko tin check thử đi.
còn chuyện load ko dc hình, ra tam giác thì tùy mức hên xui của proxy mình get dc thôi.

giờ private proxy bác đức cứ tích hợp vào soft lun đi,tất cả bà con mua hết 1.5$month cho khỏe trớt,chứ ko mua dễ đi sớm :)

Rồi móm lun s0ck ko dùng đc........Proxy nó die hoài thì toai
trận này thì khỏi đỡ rồi . gõ ko dc add proxy cũng ko xong . đi bụi đời lun rồi pix ơi ôi zeek + jss của mình còn đâu mô hình vườn ao chuồng

mấy ngày nay bận hok làm,vừa vào thấy tình hình hơi rối ,hok hiểu gì hết trơn.Ae có thể giải thích cho mình cái vụ soft mới với.:binhsua10:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,856
172,932
Latest member
thoang8572

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back