[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Thì mình mới bảo tốt nhất mua proxy, mình thử google qua thấy cũng ~1$/tháng private proxy

hiện tại proxy với sock bay giờ cùi lắm bác ah kô có cách nào khác nữa ah giống cái vụ time out đó

Bản này log bình thường như các bản trước hay thế nào. XD hướng dẫn với

Login bt như các bản khác thôi, nếu >10 id thì id 11 trở đi thì chọn vào proxy, xong điền proxy vào ô trống, ô đầu tiên là proxy, ô thứ 2 là port đấy

hiện tại proxy với sock bay giờ cùi lắm bác ah kô có cách nào khác nữa ah giống cái vụ time out đó

Mình thử nhiều cách suốt từ sáng mà, thử cả logout vẫn lưu cookie để làm việc cơ mà ko được. Không như ngày trước :))

ý tớ là cậu mua mỗi 1 người 1 cái proxy luôn ấy. riêng cho 1 người. Giá soft tính luôn rồi, khoảng 1.5$. anh em có thể hỗ trợ thêm mà, vì 1 soft ổn định thì làm việc hiệu quả thôi. Vẫn có thể chập nhận dc
Mua mỗi ng một cái.thế bnhiêu mem gõ capt thế là có bấy nhiêu bản cho mem hả bợn.tốt nhất cái proxy này mem tự mua đi.chứ bác xđ mà đi làm cái đó nữa thì :|

thế này thì dân cạp móm hết với nhau rồi
vừa log > 15 acc chỉ load tầm < 10 acc còn lại connect suốt

Mua mỗi ng một cái.thế bnhiêu mem gõ capt thế là có bấy nhiêu bản cho mem hả bợn.tốt nhất cái proxy này mem tự mua đi.chứ bác xđ mà đi làm cái đó nữa thì :|

hi tớ định cho bác XD bán proxy luôn đó mà, hihi. với lại nâng cao chất lượng soft, đỡ lu bu

Mình thử nhiều cách suốt từ sáng mà, thử cả logout vẫn lưu cookie để làm việc cơ mà ko được. Không như ngày trước :))

mình nghĩ add sẵn proxy với giá 1.5$/month trong thời điểm này thì ok rồi, vì cap thì 1 ngày có bạn làm tới 8-10h, proxy cùi dễ bị lỗi login và load lắm. thêm nữa, dân cap chỉ thích cap chứ đâu thích gì mấy cái proxy:binhsua25:
khi nào pix thay đổi nữa tính tiếp.
Phương án 2: chính sách 2 giá. ai muốn proxy ngon thì pm add riêng.

hi tớ định cho bác XD bán proxy luôn đó mà, hihi. với lại nâng cao chất lượng soft, đỡ lu bu

:)).tưởng bợn bảo tích hợp luôn.chắc thuê sv proxy luôn ý.:)).còn bán thì bợn với bác ý hợp tác đê mà kiếm cháo ;))

:)).tưởng bợn bảo tích hợp luôn.chắc thuê sv proxy luôn ý.:)).còn bán thì bợn với bác ý hợp tác đê mà kiếm cháo ;))

ý tớ là bác XD tích hợp luôn, chứ bán cái này thì tớ hok tham gia. hihi. chỉ góp ý cho thêm phần nỗi trội cho đối thủ mới của bác XD thôi

Tức là sao hả bạn, id đăng nhập thành công thì soft tự lưu lại, không thì bạn có thể sửa file users.xml

Ý mình là ko copy cả đóng acc vào trong cái users.xml được ahf. Tại log nhát quá :)) cái cũ thì lỡ xóa mất ròi

Mà có phải ban ip đâu mà chung proxy được, chung proxy thì ai log trước huơng ai log sau thì ko log nữa ah @@

@bạn trên: được mà, bạn mở file users.xml sẽ thấy cấu trúc của nó, mỗi phần tử có 1 cái id, 1 cái password mà, bạn cứ copy thành nhiều dòng, rồi sửa sau :)

yeah 20 ID load ngợp thở luôn bác đức ơi mà có điều đánh 2 khung quen rồi về lại 1 khung bị lé lé sao á hihi!

bạn làm thêm trans tích hợp trong khung question nữa là ngon bác ạ. nhiều lúc nó ra mấy cấu từ chứ sang số làm ngồi đọc mất thời gian quá hi vị cứu tinh anh em cạp cạp :binhsua11:

Last edited by a moderator:
vào dòm xíu .ai ngờ rối lên hết trơn T_T,coi mấy page ,tổng lại là giờ soft mua proxy 1$ tháng phải ko bà con,ko thành vấn đề,nhưng tích hợp vào soft lun hay sao :l

hức, proxy trên mạng cùi chuối lắm hả mọi người, có ai bị banned vì fake = proxy cùi thì lên tiếng nha, chứ thấy bác XD làm ntn cũng là tối ưu nhất r`=.=

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
173,001
Latest member
thietkephonghop2

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week