[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

mình thấy cái câu hỏi bác xd sửa lại thành hình ảnh! tuy gọn nhưng mình thấy bất tiện quá!
Vốn dốt tiếng anh! vài từ basic còn biết chứ nhiều từ khó quá! thì không copy paste dc để hỏi anh google! mà lại phải ngồi đọc rồi gõ ra! => tốn time quá T__T

Mình thấy ý kiến của bạn này hợp lí ^^!!! :binhsua48: !!! Nếu được hi vọng XD reup lại Question box !

Mình thấy ý kiến của bạn này hợp lí ^^!!! :binhsua48: !!! Nếu được hi vọng XD reup lại Question box !

bác có cái màu mới chói mắt quá đề nghi mod đổi lại đi bác :D mình góp ý đó :binhsua50:

theo mình nghĩ bác XĐ chỉ cần thêm cái time chó mèo nữa thôi là ok rồi, để dễ tránh time out giữa code với chó meò, ý kiến riêng thôi nhé, đừng ném, mắc công em vô viện nằm nữa :binhsua47:

bác có cái màu mới chói mắt quá đề nghi mod đổi lại đi bác :D mình góp ý đó :binhsua50:

Toàn màu đụng hàng thui à :binhsua46: !!! Bạn biết màu nào đẹp tư vấn dùm đi :binhsua46: !!!!!!!!!

mình thấy thế thì nhanh, nhưng đôi khi nhầm tưởng là sorry code chứ. làm nhấn esc cũng mấy lần =))

Nhưng như vậy vẫn đỡ hơn là gặp những câu hỏi khó ko biết trả lời ---> sai ---> loading !!!! như thế ban lúc nào cũng ko biết nữa :binhsua45:

Cái anti timeout mình vào kiểm tra lại Statics thì không có cái nào là gõ test cả... Và đã bị ban 2 acc.
Bác xem lại cái chức năng đó giúp mình nhé. Hình như không có tác dụng :binhsua58:

Oh đợt trước các bạn bảo timeout ko submit gì cả, mà chỉ request cái mới thôi nên nó vậy @@

Send $ cho C vao buoi chieu roi day?

Đã gửi $ cho c rồi. C vào pri xem thông tin giúp mình sớm nhé ;)

Ai không đọc được tiếng anh thì dùng soft cũ , vẫn ngon mà :) ! ( mình thấy question được mấy dạng , làm vài lần là quen , cần j phải google translate)
update mới theo mình nghĩ là tiện và dể sử dụng !
chỉ có cái là vẫn bị out soft !

Test cả tối vẫn chưa bị out :((

Up bản mới, hỗ trợ cho ai muốn dùng question box thì tick isQB?

Ta cũng đang xài soft 18/06 , ngon lành cành đào ! :binhsua78:

Ta cũng đang xài soft 18/06 , ngon lành cành đào ! :binhsua78:
còn ta dùng bản 19.6 lúc mới update question box vào khung! Ngon lành cành mai!:binhsua06:

em thấy bản nào cũng ok hết :| vì vốn từ vựng TA ít nên dùng soft 20/6 có box Q để tra google (hix) cạp gần 3h ko có lỗi xảy ra chỉ là load hơi chậm. Có vài bạn bị out soft thì chắc là do code của pix đấy, cứ kiểm tra xem id nào bị đứng khi lỗi rồi view xem có code hay cái j` lạ mà soft ko nhận đc thì báo với anh Đức fix.
Chứ ng` bị ng` ko thì chả tài nào anh Đức khó fix lắm, nhiều lúc anh Đức text cả ngày ko xảy ra lỗi thì pó tay lun. Các bạn nào bị lỗi thì giúp 1 tay để tìm lổi nhé

Các pác cho hỏi giờ SOFT dùng trên WIN 7 vẫn tốt như XP phải ko?
Lâu nay vẫn sài trên XPMODE mà thấy nhiều cái bất tiện nên định chuyển sài trên WIN 7 luôn ko biết ổn ko?
THANKS ALL

Các pác cho hỏi giờ SOFT dùng trên WIN 7 vẫn tốt như XP phải ko?
Lâu nay vẫn sài trên XPMODE mà thấy nhiều cái bất tiện nên định chuyển sài trên WIN 7 luôn ko biết ổn ko?
THANKS ALL

dùng bình thường bạn à, mìng cũng đang dùng W7 nè

D960-0C7C-C555-3794-56A7-C991-4969-10FB-9ED6-F004-EABA-DF79-2B86-F6FA-B57B-F983-7574-4B06-EC76-45DE

Mình đã send bạn 0.5$webmoney. vào 10:3' ngày 21/6
bạn send mình code qua email nhé: [email protected]
Giúp mình nhá. Thanks bạn nhìu.^^

Soft 20/6 từ sáng tới giờ out soft 3 lần rồi. Ai có bản 18/6 1 khung cho mình xin với :binhsua04:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back