[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

mình đã mong chờ cái này từ lâu.mình thì gà rùi,nhiều khi chạy nước rút vì sắp time out hàng loạt,thì cái bảng question hay cho mèo hiện lên.phai thực hiện thao tác cầm chuột kéo nó sang 1 bên,và time out cả đống :((.

Vừa làm trên soft pix update mới nhất, chạy trên XP mode 1h20' chưa phát hiện lỗi gì
mình đã mong chờ cái này từ lâu.mình thì gà rùi,nhiều khi chạy nước rút vì sắp time out hàng loạt,thì cái bảng question hay cho mèo hiện lên.phai thực hiện thao tác cầm chuột kéo nó sang 1 bên,và time out cả đống :((.
Giống tui dữ vậy :m202:, cứ phải canh speed rồi log ra bớt vài ID để đề phòng ko àh. Sợ lắm ko dám cho sát nút đâu :binhsua166:

Last edited by a moderator:
Sao 20.6 đánh được 1 lúc là out soft vậy nhỉ, hiện bảng lên ấn dont sent là out, ai giống tớ không?

vừa bị xong.mình đang gõ,đúng lúc enter thì có 1 thông báo gì đó hiện lên,ko kịp dừng tay lại và out soft luôn.

Giống 2 bạn trên này !
nó hiện ra cái bảng như kiểu là soft không đọc được cái question , kéo qua 1 bên thì không out soft
Nhưng mà có 1 ID bị đứng !
triệu chứng y hệt cái soft lúc thằng pix bắt đầu cài question!

Mình gõ soft mới 1 tiếng rưỡi rồi ko thấy có hiện tượng gì. Bình thường
Dùng win 7 64bit , .net Framework 3.0 và 4.0 đầy đủ

1 số góp ý pt soft PIX XD:

1- Ở bản 2 khung, set dấu chọn mặc định cho ô "NxtImg Beta": vì ai cạp bản 2 khung cũng phải đánh dấu >> mất time.

2- Sau khi ấn Play, set con trỏ về ngay ô nhập code : hiện tại toàn phải bấm = chuột. :(

3- Đặt time pause: nên code để time trừ lùi, hiện tại đang để cộng tới. VD muốn cap sau 30p thì pause thì chỉ đặt 30p 1 lần, hiện tại phải đặt 30, 60, 90..

1 số chức năng nâng cao nếu làm sẽ tốn khá TG của XD:

1- Đã báo có bản update >> pro cao cho soft tự update sau khi ok của người sử dụng.

2- Chức năng lưu acc như của soft aían, lần sau vào chỉ cần chọn acc >> nhập cap ktr> log acc luôn.

1 số góp ý pt soft PIX XD:
2- Chức năng lưu acc như của soft aían, lần sau vào chỉ cần chọn acc >> nhập cap ktr> log acc luôn.
Theo mình chức năng này k cần thiết, ngày thì load chậm log nhiều acc thì như vậy đỡ mất time log, nhưng nếu bấm play thì toàn bộ acc load, trong khi mình chưa nắm được speed load của nó?? còn nếu click từng acc thì...:binhsua58: chưa nói còn liên quan đến phím ctr+I!?? rối lắm.

Còn những góp ý kia mình nhất trí 2 tay!:binhsua166:

sáng nay dùng bản mới 20/06 của XD, lâu lâu lại gặp lỗi này ( sáng nay là 3 lần rồi ), ai biết khắc phục thế nào không
khi hiện lỗi thì vẫn đánh bình thường, nhấn pause thì có mỗi 1 acc bị loading

Update lại =.= mắt nhắm mắt mở truyền tham số nhầm, nên có thể bị lặp vô hạn @@

3 lần thế này rồi

bác ĐỨc ơi soft mới nhất vẫn bị dont send :binhsua46:

Update lại =.= mắt nhắm mắt mở truyền tham số nhầm, nên có thể bị lặp vô hạn @@

là sao thế bác :-ss
giờ đã up lại lên MF chưa, tải về dùng ổn rồi chứ

với kiểm tra lỗi này luôn nè, mấy người bị rồi

sáng nay dùng bản mới 20/06 của XD, lâu lâu lại gặp lỗi này ( sáng nay là 3 lần rồi ), ai biết khắc phục thế nào không
khi hiện lỗi thì vẫn đánh bình thường, nhấn pause thì có mỗi 1 acc bị loading

3 lần thế này rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,906
172,992
Latest member
igo88one

Most viewed of week

Most discussed of week