[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

bay cac ban tam thoi dung ban cu nhe. Toi ve minh test lai. Chua Co thoi gian test ki.
sorry. only di dong

1 số chức năng nâng cao nếu làm sẽ tốn khá TG của XD:

1- Đã báo có bản update >> pro cao cho soft tự update sau khi ok của người sử dụng.

2- Chức năng lưu acc như của soft aían, lần sau vào chỉ cần chọn acc >> nhập cap ktr> log acc luôn.[/QUOTE]

bác nói vậy thì lỡ anh em kô muốn xài bản update thì làm sao bác đức nên để nhu hiện tại và chỉ cần sữa lôi sáng nay là ok còn nhấn vào cái dấu 2 khung chưa tói 1s mà cũng mất time bó tay :binhsua51:

Bây giờ ko cần update gì thêm đâu, vậy là ok rồi. Khi nao thằng pix nó ra chiêu mới thì up để đỡ nó thôi, hê hê. Còn ông Đức update lung tung là có thằng bị banned đó =)):binhsua129:

Bây giờ ko cần update gì thêm đâu, vậy là ok rồi. Khi nao thằng pix nó ra chiêu mới thì up để đỡ nó thôi, hê hê. Còn ông Đức update lung tung là có thằng bị banned đó =)):binhsua129:eek:in Date
Mar 2012
Thanks
0

mấy bác này vào gây war kô

1 số chức năng nâng cao nếu làm sẽ tốn khá TG của XD:

1- Đã báo có bản update >> pro cao cho soft tự update sau khi ok của người sử dụng.

2- Chức năng lưu acc như của soft aían, lần sau vào chỉ cần chọn acc >> nhập cap ktr> log acc luôn.

Theo mình thì tốt nhất soft bác XD cứ để thế này không lên cho auto update làm gì , vì 1 mình bác ấy làm soft có khi bản soft mới vẫn có lỗi khi sử dụng sẽ bị thằng pix nó trảm , vậy lên không lên sử dụng tự động update làm gì , khi nào bản mới test ngon thì mọi người down về dùng rồi xóa bản cũ đi cũng được :binhsua57:

mình thấy bên soft của bác tunvit phần DogCat rất hay.có thì hiện ra form+thời gian ngay trên soft còn không thì ẩn lại,rất tiện cho ae xử lí hình +gõ code.
Chức năng update trên soft cũng tốt.Nhiều khi có bản update mới,phải tải về,xóa bản cũ,nhập id lại.Nhiều khi load ko tốt là phải log nhiều id-->rất là vất vả.:binhsua48:
Phần đăng nhập id nhiều khi cũng rất bất tiện,chẳng hạn hiện nay làm là phải log nhiều id,đa số các ae cap đăng kí id với username gần giống nhau như membercap,membercap1...Mỗi lần log id là phải gõ lại.-->mất nhiều thời gian.\
Đây là 1 số ý kiến của mình,bác Đ xem có thể thêm vào soft.mình tin sẽ giúp nhiều cho ae cap.Chúc bác sức khỏe.luôn vote cho bác:binhsua166:

mình thấy bên soft của bác tunvit phần DogCat rất hay.có thì hiện ra form+thời gian ngay trên soft còn không thì ẩn lại,rất tiện cho ae xử lí hình +gõ code.
Chức năng update trên soft cũng tốt.Nhiều khi có bản update mới,phải tải về,xóa bản cũ,nhập id lại.Nhiều khi load ko tốt là phải log nhiều id-->rất là vất vả.:binhsua48:
Phần đăng nhập id nhiều khi cũng rất bất tiện,chẳng hạn hiện nay làm là phải log nhiều id,đa số các ae cap đăng kí id với username gần giống nhau như membercap,membercap1...Mỗi lần log id là phải gõ lại.-->mất nhiều thời gian.\
Đây là 1 số ý kiến của mình,bác Đ xem có thể thêm vào soft.mình tin sẽ giúp nhiều cho ae cap.Chúc bác sức khỏe.luôn vote cho bác:binhsua166:

bác lại thế, kiểu này có chiến tranh sớm,
nếu thích thì đề trong lòng hoặc nói ở chỗ khác, nghĩ sao vào nhà người này rồi khen đồ nhà người khác
ko bít nghĩ gì :binhsua52:

bạn ơi mỗi lần up soft mới bạn có thể vào soft cũ copy file user rồi past vao soft mới, vậy la xong không cần phải đăng nhập lại từng cái đâu mà

PM bac xuan duc hồi sang ko biêt bao h bac ay cap key cho minh day ?

:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

mong bác Đức up soft Qlink cho đủ bộ soft lun, với 1 khung cho to nhỏ cỡ nào cũng được là số quá ngon :))

sao lại vậy,chiến tranh gì chứ.soft bubu mình cũng chưa sử dụng,nhưng mình có đọc thông tin thấy tốt thôi,mà cái tốt thì chẳng lẽ bạn không cần.ở đây là góp ý để giúp soft hoàn thiện hơn,thuận lợi cho ae cap thôi mà.Có gì xin lỗi bác Đ nếu làm bác khó chịu nha.:binhsua09:
bác lại thế, kiểu này có chiến tranh sớm,
nếu thích thì đề trong lòng hoặc nói ở chỗ khác, nghĩ sao vào nhà người này rồi khen đồ nhà người khác
ko bít nghĩ gì :binhsua52:

mình thấy cái câu hỏi bác xd sửa lại thành hình ảnh! tuy gọn nhưng mình thấy bất tiện quá!
Vốn dốt tiếng anh! vài từ basic còn biết chứ nhiều từ khó quá! thì không copy paste dc để hỏi anh google! mà lại phải ngồi đọc rồi gõ ra! => tốn time quá T__T

Cái anti timeout mình vào kiểm tra lại Statics thì không có cái nào là gõ test cả... Và đã bị ban 2 acc.
Bác xem lại cái chức năng đó giúp mình nhé. Hình như không có tác dụng :binhsua58:

soft pix 19/6 liên tục bị out, thg win 7 nó cứ báo là working incorect.....
ai có soft cũ cho mình với, up lên giúp mình

mấy bác gõ soft cũ đó để bác đức tập trung sửa lỗi cứ than hoài vậy bác ấy phân tâm :binhsua172: soft cũ thì vào box của bác miranda lập đó

Announcements

Forum statistics

Threads
420,841
172,922
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back