[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Ngoài viêc update code em xin ý kiến thêm 2 vấn đề nhỏ liên quan:

1. Update phím ESC thành duy nhất don't see thôi, bỏ random các từ error, don't know, blank . Random admin nó biết check sẽ banned

2. Giứ nguyên mức countdown time 30 giây, tuy web 20s nhưng 30s trên soft nó vẫn tính code.

nhưng giữ 30s bị code trống mà bạn, nếu ko tự pause bị code trống liên tục sao bạn, mình ko hiểu lắm
không hề nhé, quá 20s trong soft vẫn tính code bình thường. không tinh thì ông test thử rồi view code thì biết. Nhưng mà đúng là quá 20s trong soft thì phải pause lại để chỉnh lại tốc cho phù hợp, 10s dư là để có thời gian xử lí và ko bi auto pause soft dễ bị ăn banned hơn

P/S: sở dĩ như vậy là vì ngoài thời gian 20s ra nó còn ngầm cho them ít thời gian nữa để phòng tránh vấn đề mạng mẽo của người làm. ví dụ thế này ông làm 1 id bị submitting hơn chục giây bị connect thì nếu ông lập tức bấm ngay lại và làm thì id vẫn hiện lại code đó cho ông làm và ko bị code trống. Miễn là cũng IP và trong tầm 10-15s là được. @huudung1989 ông thấy ý kiến của tôi thế nào, chứ thật sự 20s quá ít để gõ soft

Last edited:
Ngoài viêc update code em xin ý kiến thêm 2 vấn đề nhỏ liên quan:

1. Update phím ESC thành duy nhất don't see thôi, bỏ random các từ error, don't know, blank . Random admin nó biết check sẽ banned

2. Giứ nguyên mức countdown time 30 giây, tuy web 20s nhưng 30s trên soft nó vẫn tính code.
P/S: sở dĩ như vậy là vì ngoài thời gian 20s ra nó còn ngầm cho them ít thời gian nữa để phòng tránh vấn đề mạng mẽo của người làm. ví dụ thế này ông làm 1 id bị submitting hơn chục giây bị connect thì nếu ông lập tức bấm ngay lại và làm thì id vẫn hiện lại code đó cho ông làm và ko bị code trống. Miễn là cũng IP và trong tầm 10-15s là được. @huudung1989 ông thấy ý kiến của tôi thế nào, chứ thật sự 20s quá ít để gõ soft
tui biết soft vẫn tính code nhưng mỗi lần bão hay gì đó time mà quá 20 giây là tui view id đều code trống , tui bị baned vì code trống mấy lần nên tui hay view từng id coi kĩ lắm. Nói chung sao cũng được, có sao xài vậy tui ko quan trọng lắm chuyện time, tui chỉ sợ RC thôi ông

tui biết soft vẫn tính code nhưng mỗi lần bão hay gì đó time mà quá 20 giây là tui view id đều code trống , tui bị baned vì code trống mấy lần nên tui hay view từng id coi kĩ lắm. Nói chung sao cũng được, có sao xài vậy tui ko quan trọng lắm chuyện time, tui chỉ sợ RC thôi ông

2 ông bạn nói đúng hết , pix ko phải 30s cũng ko phải 20s mà chắc chắn nó nằm vùng ở 25-26s vì nếu 30s thì soft xd tự bấm esc và pause view vẫn thấy error hoặc dont see ( lúc chưa update ) , ông nào ko tin để time out 1 id rồi check xem có dính code trống ko biết liền hoặc cứ gõ thử ở giây thứ 26, 27

Mình h đang ở Nhật nên không test pix trực tiếp được.
Hiện mình cũng đang chuyển nhà nữa nên cũng không có nhiều thời gian.
Vậy nên bạn nào có thể vừa mở fiddler, vừa làm việc trên web bằng ip chính một t/g để lấy được mấy pattern mới rồi save session lại gửi email mình thì mình rất cám ơn :bow:

View attachment 116917
Tôi gửi đính kèm capture session trên Fiddler để bác xem có đúng chưa? Cái này tôi chỉ chạy chỉ chưa Save All Session. Mong bác sớm hồi âm. Cám ơn bác!

Attachments

61.7 KB · Views: 119
Tôi gửi đính kèm capture session trên Fiddler để bác xem có đúng chưa? Cái này tôi chỉ chạy chỉ chưa Save All Session. Mong bác sớm hồi âm. Cám ơn bác!
bạn gửi mail cho xuân đức cho nhanh, bác ấy ít vào đây hay sao đó

Để xem bác XD có đồng ý hay không. vì Fiddler quả thực quá xa lạ với tôi, nên phải mò mẫm, xem ý kiến bác ấy ntn, hơn nữa nếu bác bảo Ok thì phải cần đến 1 số lượng ae gõ trên FF mới bắt hết kẻ thù được, mình tôi không xuể đâu!

Tôi vừa gửi mail có đính kèm hình ảnh như trên cho bác XD xong, chờ xem đến tối nay bác check nếu ok thì ae xúm vô bắt!

Để xem bác XD có đồng ý hay không. vì Fiddler quả thực quá xa lạ với tôi, nên phải mò mẫm, xem ý kiến bác ấy ntn, hơn nữa nếu bác bảo Ok thì phải cần đến 1 số lượng ae gõ trên FF mới bắt hết kẻ thù được, mình tôi không xuể đâu!
thì mình cũng đang dùng fiddler gõ trưa giờ nè, đâu phải mình bạn đâu, cứ gửi mail đi đúng sai thì bác đức sẽ trả lời chứ bạn đợi trong đây lâu lắm

Uhm đúng rồi bạn nhé.
Như trong hình cũng thấy là fiddler capture hết request/response với server pix

Uhm đúng rồi bạn nhé.
Vâng! Cám ơn anh nhiều, để tôi nói ae mỗi người một tay dùng Fiddler để test lấy code mới của Pix gửi anh cập nhật thường xuyên!

Uhm đúng rồi bạn nhé.

xd , mình hỏi tí . Vd mỗi người gửi cho bạn 1 file session như vậy bạn nhìn vào có biết được hàng nào dãy nào trong session đó chưa recaptcha hoặc code mới nào ko . Mình sợ gửi tùm lum rồi bạn rối k biết cái nào là cái nào.

xd , mình hỏi tí . Vd mỗi người gửi cho bạn 1 file session như vậy bạn nhìn vào có biết được hàng nào dãy nào trong session đó chưa recaptcha hoặc code mới nào ko . Mình sợ gửi tùm lum rồi bạn rối k biết cái nào là cái nào.
Mình sẽ xem ngược từ dưới lên.
Nếu được thì các bạn post luôn hình cho mình biết recaptcha là dạng như này như này, hình nền màu xanh như này như này trên soft sẽ hiện tam giác đỏ đấy. Kiểu vậy thì mình sẽ dễ nhận ra hơn

Uhm đúng rồi bạn nhé.

Gửi anh một số code định dạng bitmap của Pix với thông tin chi tiết sau:

Đính kèm code bitmap này tôi gõ trên Firefox

1/ Tất cả các code trong đính kèm đều hiển thị trên Firefox, Chrome, Opera, nhưng không hiển thị trên IE 8,11-chỉ là picture is loading hay ký tự số nào đó thôi!
2/ Tất cả các code trong đính kèm hoàn toàn không hiển thị trên soft Pix test/Pix test ssh nếu dùng Windows 7, 8 hoặc 10. Nó chỉ lên tam giác đỏ.
3/ Nếu dùng Windows XP hoặc Vista thì code có vạch dài trên đầu (mà ae hay gọi là code sừng...trâu) không hiển thi đuợc, chỉ lên tam giác đỏ. Đặc điểm chung của code này là chữ xanh, có nền vàng nhạt, hình ảnh duờng như bị cố tình kéo xuống, dể lộ phần frame phía trên (sừng trâu). Những code còn lại có nền khác vàng nhạt như xanh, trắng,.. thì hiển thị rõ ràng trên soft!

Loại code bitmap này thường hay ra vào buổi chiều từ 14h~19h, cao điểm lúc 15h30~16h40.

Để tiện theo dõi tôi đã gửi anh thông tin group của tôi để tra soát trong View các id con xem code bitmap và code re-captcha (mấy hôm nay không thấy mặt mũi re-captcha đâu cả)

Cám ơn anh
Ngo Huy

Attachments

37.5 KB · Views: 96
Gửi anh một số code định dạng bitmap của Pix với thông tin chi tiết sau:

Đính kèm code bitmap này tôi gõ trên Firefox

1/ Tất cả các code trong đính kèm đều hiển thị trên Firefox, Chrome, Opera, nhưng không hiển thị trên IE 8,11-chỉ là picture is loading hay ký tự số nào đó thôi!
2/ Tất cả các code trong đính kèm hoàn toàn không hiển thị trên soft Pix test/Pix test ssh nếu dùng Windows 7, 8 hoặc 10. Nó chỉ lên tam giác đỏ.
3/ Nếu dùng Windows XP hoặc Vista thì code có vạch dài trên đầu (mà ae hay gọi là code sừng...trâu) không hiển thi đuợc, chỉ lên tam giác đỏ. Đặc điểm chung của code này là chữ xanh, có nền vàng nhạt, hình ảnh duờng như bị cố tình kéo xuống, dể lộ phần frame phía trên (sừng trâu). Những code còn lại có nền khác vàng nhạt như xanh, trắng,.. thì hiển thị rõ ràng trên soft!

Loại code bitmap này thường hay ra vào buổi chiều từ 14h~19h, cao điểm lúc 15h30~16h40.

Để tiện theo dõi tôi đã gửi anh thông tin group của tôi để tra soát trong View các id con xem code bitmap và code re-captcha (mấy hôm nay không thấy mặt mũi re-captcha đâu cả)

Cám ơn anh
Ngo Huy

Cám ơn tinh thần nhiệt huyết của bác, bác gắng gõ theo dõi tiếp dấu vết code recaptcha nhé, chứ k có rc thì nguy hiểm lắm đấy ;)

Cám ơn tinh thần nhiệt huyết của bác, bác gắng gõ theo dõi tiếp dấu vết code recaptcha nhé, chứ k có rc thì nguy hiểm lắm đấy ;)
Eh, phải toàn bộ ae gõ Pix xúm vô bắt thằng giặc đó thì bác XD mới nhanh có dữ liệu mà update được, mình tôi không thể rình nó cả ngày lẫn đêm, bởi vì nó là trộm, là giặc mà!

Eh, phải toàn bộ ae gõ Pix xúm vô bắt thằng giặc đó thì bác XD mới nhanh có dữ liệu mà update được, mình tôi không thể rình nó cả ngày lẫn đêm, bởi vì nó là trộm, là giặc mà!

Đúng rồi, vì lợi ích chung mà, đâu thể để mình bạn hy sinh được, những cố gắng ở trên là đáng trân trọng rồi. Hy vọng tối nay mỗi người bớt ra chút thời gian để "me" RC thì soft nhanh được update hơn rồi ai cũng có LỢi :D. Hình như RC thường ra vào khoảng 23h thì phải, mà không phải id xấu số nào cũng gặp :cool:.

Đúng rồi, vì lợi ích chung mà, đâu thể để mình bạn hy sinh được, những cố gắng ở trên là đáng trân trọng rồi. Hy vọng tối nay mỗi người bớt ra chút thời gian để "me" RC thì soft nhanh được update hơn rồi ai cũng có LỢi :D. Hình như RC thường ra vào khoảng 23h thì phải, mà không phải id xấu số nào cũng gặp :cool:.
Mình không ngại khó khăn, thậm chí có thể thiệt hai trong thời gian này để canh me mấy code lạ để chuyển cho bác XD update soft, nhưng tôi chỉ sợ không bắt đuợc nó, từ hôm bác XD đăng đàn hồi đáp ae thì tôi ko gặp cái RC nào, bác huudung1989 cả đêm qua rình nắm đầu nó nhưng cũng không thấy đâu!
Có thể phải cần đến tính kiên trì nữa!

mấy ông tối load nhanh mỗi ông log 1 id bắt đi , chứ nó ra lác đác khó bắt lắm , tui log 2 ngày chả thấy đâu nhưng log soft 1 dàn id thì lại dính 1 cái . Có nghĩa là xác suất nó thả RC rất thấp log 1 đống nó mới thả , nên log 1 ip chính rất khó bắt . Chỉ có vài chục người cùng log thì may ra .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,847
170,909
Latest member
hydess

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week