[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Bác đúc fix soft pix giúp anh em vơi chứ thế này thì anh em cạp pix ra đảo hết.bác bớt chút thời gian fix rồi bác bán soft pix gia cáo hơn đi 2 hoặc 3usd/1 tháng cũng ko sao

lạy hồn Bác Đức từ tháng 11 năm ngoái chưa vào Forum :popo_bad_smelly:. chỉ có bác có lòng với làng cạp nhất. xin sự giúp đỡ!

• Like
Reactions: NXO
Mình h đang ở Nhật nên không test pix trực tiếp được.
Hiện mình cũng đang chuyển nhà nữa nên cũng không có nhiều thời gian.
Vậy nên bạn nào có thể vừa mở fiddler, vừa làm việc trên web bằng ip chính một t/g để lấy được mấy pattern mới rồi save session lại gửi email mình thì mình rất cám ơn :bow:

Vậy nên bạn nào có thể vừa mở fiddler, vừa làm việc trên web bằng ip chính một t/g để lấy được mấy pattern mới rồi save session lại gửi email mình thì mình rất cám ơn :bow:

View attachment 116917
bác Đức update xong thì set key 1 tháng lên 5$ luôn nha bác. Rất cảm ơn sự giúp đỡ của bác! bận bịu vẫn k bỏ rơi AE :popo_smile:

ae nào rảnh tải cái đó về rồi làm trên web , lấy patterm của bitmap sừng trâu với rc gửi cho bác đức nào . Có đường sống rồi

Mình đồng ý tăng giá key 5$ 1 tháng. 0.5$ quá bèo nhèo
:D

Mình đồng ý tăng giá key 5$ 1 tháng. 0.5$ quá bèo nhèo.
Giờ chỉ có bác xd update soft thì mới cứu đc mem cạp pix thôi ạ. Mong bác đừng bỏ rơi ae!

theo các bác

mình cài fiddler đó rồi chỉ cần lên ff gõ xong rồi save all sessions.. đó là xong rồi đúng ko mấy bạn, ai biết xài chỉ dùm mình với, cảm ơn

View attachment 116917
Gủi bác đính kèm, bác xem có phải bác cần như thế này không ah?

Attachments

85.6 KB · Views: 93

View attachment 116917
Tôi tải Fiddler về xong rồi mở chạy vời firefox trên server pixprofit.com (dùng id VN với IP chính-không proxy) như đính kèm, nhưng không thấy giống của bác.
Vậy nhờ bác check và hướng dẫn thêm.

Attachments

66.9 KB · Views: 84
Mình cũng đồng ý tăng giá soft lên, anh em vào gõ web lưu session cho bác đức update soft anh em ta có đường sống rồi

đồng ý kiến tăng giá soft. Soft tốt độc quyền nên gắn liền giá trị thật của nó
Mong bác sửa giúp sớm cho mọi người

Ngoài viêc update code em xin ý kiến thêm 2 vấn đề nhỏ liên quan:

1. Update phím ESC thành duy nhất don't see thôi, bỏ random các từ error, don't know, blank . Random admin nó biết check sẽ banned

2. Giứ nguyên mức countdown time 30 giây, tuy web 20s nhưng 30s trên soft nó vẫn tính code.

Giứ nguyên mức countdown time 30 giây, tuy web 20s nhưng 30s trên soft nó vẫn tính code.
nhưng giữ 30s bị code trống mà bạn, nếu ko tự pause bị code trống liên tục sao bạn, mình ko hiểu lắm

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom